[Nhờ MOD] Xin các cụ cho ý kiến về dự định của em !!

beefburger

Xe tăng
có vẻ nóng rồi đấy, em hồi hộp không biết mẫu của vợ 2 em thế nào :P
Có tý ẤY vào phát là cứ oằn tà là vằn hết cả lên, đúng là chết vì GÁI. ! chú thì chỉ chụp cảnh ăn chuối, mút chuối là hợp chứ còn gì nữa

beefburger

Xe tăng
Nhìn cái ảnh LỖI LÒI ra mà các cụ cứ rối tít lên, nhìn lại mà xem em nói đúng hay sai! Quả ngực thì như quả bom 18 còn cặp giò thì nhăn nheo không hiểu do lỗi ảnh hay tất da chân mà như là U60.

theph

Xe điện
Nhìn cái ảnh LỖI LÒI ra mà các cụ cứ rối tít lên, nhìn lại mà xem em nói đúng hay sai! Quả ngực thì như quả bom 18 còn cặp giò thì nhăn nheo không hiểu do lỗi ảnh hay tất da chân mà như là U60.
Lol - Chả ai soi kỹ như cụ đâu nhé. Điều này chứng tỏ cụ mới là người xoắn nhất haha. Em đang hình dung cảnh cụ taybien sắp xếp cho mẫu tạo dáng bên em C và E sao cho giống với con S của cụ Bíp nó sẽ hay ho thế nào.

dung_taybien

Xe tăng
Lol - Chả ai soi kỹ như cụ đâu nhé. Điều này chứng tỏ cụ mới là người xoắn nhất haha. Em đang hình dung cảnh cụ taybien sắp xếp cho mẫu tạo dáng bên em C và E sao cho giống với con S của cụ Bíp nó sẽ hay ho thế nào.
Thui e xin 2 cụ ạ, các cụ yêu cầu e thế thì mẫu của e nó té hết mất, các cụ để cho e cửa sống để e còn theo đuổi con nghệ thuật chứ

dongnat

Xe điện
Mẫu như trên mà đi thì em cũng vác xe em ra để cho nó biết mùi gái thế nào,

beefburger

Xe tăng
Thui e xin 2 cụ ạ, các cụ yêu cầu e thế thì mẫu của e nó té hết mất, các cụ để cho e cửa sống để e còn theo đuổi con nghệ thuật chứ
Em nghĩ nên tập trung vào chuyên môn đi thôi các cụ ơi, tính buổi đầu giao lưu rồi cũng nên có một chủ đề nhất định nào đó trao đổi về xe cho nó ý nghĩa : em tính lần này chúng ta trao đổi về việc ....làm thế nào để tự chăm sóc xe tốt nhất ( ít nhất là khâu giữ xe sạch và hạn chế tác động của môi trường tới xe chẳng hạn ) Cụ nào có ý kiến hay chỗ nào ngon bổ hợp lí hoặc đồ gì mua về tự làm ngon thì cùng share cho nhau.

beecuong

Xe máy
Em đăng ký tham gia một chân ạ. :)
@taybien: Mang cho anh xin một cái miếng cao su bé bé nhé. Miếng hôm nọ bị bong rồi. :(

dung_taybien

Xe tăng
Em đăng ký tham gia một chân ạ. :)
@taybien: Mang cho anh xin một cái miếng cao su bé bé nhé. Miếng hôm nọ bị bong rồi. :(
Anh ơi, chủ nhật tập chung ở xưởng e mà, a chạy xuống làm lại cái khác luôn nhé, 9h có mặt ở xưởng e a ạ, có a tham ra cùng thì vui quá, off xong có khi về chỗ a off chai luôn đấy

dongnat

Xe điện
Em nghĩ nên tập trung vào chuyên môn đi thôi các cụ ơi, tính buổi đầu giao lưu rồi cũng nên có một chủ đề nhất định nào đó trao đổi về xe cho nó ý nghĩa : em tính lần này chúng ta trao đổi về việc ....làm thế nào để tự chăm sóc xe tốt nhất ( ít nhất là khâu giữ xe sạch và hạn chế tác động của môi trường tới xe chẳng hạn ) Cụ nào có ý kiến hay chỗ nào ngon bổ hợp lí hoặc đồ gì mua về tự làm ngon thì cùng share cho nhau.
Cái này đơn giản không cần bàn khi off đâu, cứ bàn trên này đi ạ, cứ dán nilon quanh xe, mỗi khi vào xe chỉ được đi tất và bọc giấy bóng vào giầy cặp vào nách, hạn chế dùng oto, chỉ dùng xe máy, nếu đang đi có dấu hiệu mưa thì mang oto về nhà cất, lấy xe máy đi, cùng lắm thì người ướt về tắm, chứ oto nó bẩn thì gầm bệ khó lau lắm....
mời các cụ tiếp tục ạ

dung_taybien

Xe tăng
cái này đơn giản không cần bàn khi off đâu, cứ bàn trên này đi ạ, cứ dán nilon quanh xe, mỗi khi vào xe chỉ được đi tất và bọc giấy bóng vào giầy cặp vào nách, hạn chế dùng oto, chỉ dùng xe máy, nếu đang đi có dấu hiệu mưa thì mang oto về nhà cất, lấy xe máy đi, cùng lắm thì người ướt về tắm, chứ oto nó bẩn thì gầm bệ khó lau lắm....
Mời các cụ tiếp tục ạ
^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
cụ dongnat vẫn là vô đối nhất quả đất ạ,

beefburger

Xe tăng
cái này đơn giản không cần bàn khi off đâu, cứ bàn trên này đi ạ, cứ dán nilon quanh xe, mỗi khi vào xe chỉ được đi tất và bọc giấy bóng vào giầy cặp vào nách, hạn chế dùng oto, chỉ dùng xe máy, nếu đang đi có dấu hiệu mưa thì mang oto về nhà cất, lấy xe máy đi, cùng lắm thì người ướt về tắm, chứ oto nó bẩn thì gầm bệ khó lau lắm....
Mời các cụ tiếp tục ạ
%-( :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Dung_escape

Xe tải
Bác nói thế thì nói làm gì, gặp gỡ nhau để mọi người còn hiểu nhau hơn nữa chứ

dung_taybien

Xe tăng
Mình chưa lang thang quán này, không biết có chỗ để xe không cụ Beefburger.
Quán nằm gần giữa Phố Liễu Giai ạ, xe để thoải mái luôn, 8h cụ chạy qua đấy đi ạ rùi tất cả cùng đi cho vui

beefburger

Xe tăng
Quán nằm gần giữa Phố Liễu Giai ạ, xe để thoải mái luôn, 8h cụ chạy qua đấy đi ạ rùi tất cả cùng đi cho vui
Cụ cứ đỗ vô tư, kẹp hộ em tờ 200 to vào cái gạt nước ấy ạ, gọi là phí gửi xe ấy ạ, cho tiện ngồi đỡ phải ra hiiiii
Nói vui cụ tý, cạnh đó là công ty em, trong sân khách sạn 19-5 ấy, cụ đánh hẳn vào sân em đỗ nha, nó chứa được tầm....10 em thôi ạ

NguyenVux

Xe hơi
Cho e đăng ký với
tên thật : Nguyễn Vũ
Nick : NguyenVu
Loại xe : C240
Alo : 0912117646

Em xin phép cho 1-2 ông bạn cũng đam mê MB nhưng chưa có nick trên diễn đàn. Địa điểm off ở đâu các cụ cho em cái địa chỉ vì gara của cụ taybien em chưa đến và không biết ở đâu cả!