[Funland] Nhờ cụ nào hiểu biết tư vấn giúp em về SEO từ khóa Google

TTP2015

Xe buýt
Vẫn là việc tối ưu Ui- UX thôi cụ. Những noted em đã nói qua với cụ ở phía trên.
Cụ làm ơn thông não giúp em mục 6: Triển khai đặt backlink chất lượng
E chưa hiểu cách đặt backlink ntn ạ!

Thanks cụ!

olobay

Xe buýt
Cụ làm ơn thông não giúp em mục 6: Triển khai đặt backlink chất lượng
E chưa hiểu cách đặt backlink ntn ạ!
Thanks cụ!
Đây là sơ đồ mô tả cơ bản nhất cách đặt Backlink. Mô hình này về cơ bản không thay đổi trong 5- 7 năm vừa qua. Tất nhiên, càng về sau này thì google sẽ có những thuật toán để hạn chế seo bằng thủ thuật.

Đối với site và mức độ cạnh tranh của cụ, cũng không cần đặt quá nhiều backlink, tuy nhiên, ưu tiên backlink chất lượng. Nếu cụ có sẵn tài nguyên thì có thể đặt trên các site như:
1. website vệ tinh (các web do cụ sở hữu, tốt nhất là chung dịch vụ chính mà cụ bán/ hoặc có liên quan).
2. Blog (free)
3. Forum (Free/ hoặc trang trả phí)
4. Socail: Fb, G+, instagram, Tw, mạng xã hội...
5. Youtube
6. Các kênh khác.
Tóm lại, dẫu có đặt ở đâu đi chăng nữa, an toàn và bền vững nhất là cung cấp GIÁ TRỊ và TRẢI NGHIỆM cho KH.

TTP2015

Xe buýt
Đây là sơ đồ mô tả cơ bản nhất cách đặt Backlink. Mô hình này về cơ bản không thay đổi trong 5- 7 năm vừa qua. Tất nhiên, càng về sau này thì google sẽ có những thuật toán để hạn chế seo bằng thủ thuật.

Đối với site và mức độ cạnh tranh của cụ, cũng không cần đặt quá nhiều backlink, tuy nhiên, ưu tiên backlink chất lượng. Nếu cụ có sẵn tài nguyên thì có thể đặt trên các site như:
1. website vệ tinh (các web do cụ sở hữu, tốt nhất là chung dịch vụ chính mà cụ bán/ hoặc có liên quan).
2. Blog (free)
3. Forum (Free/ hoặc trang trả phí)
4. Socail: Fb, G+, instagram, Tw, mạng xã hội...
5. Youtube
6. Các kênh khác.
Tóm lại, dẫu có đặt ở đâu đi chăng nữa, an toàn và bền vững nhất là cung cấp GIÁ TRỊ và TRẢI NGHIỆM cho KH.
Vâng, e xin chân thành cảm ơn cụ! ~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)

tuanoppa

Xe hơi
Em dân seo đây ạ ! Cụ nào muốn seo web thì inbox em tư vấn cụ thể cho nhé :D

kit kor

Xe máy
Chào các cụ!

E muốn tìm hiểu về Seo từ khóa GG nhưng đọc trên mạng thấy mênh mông lắm nên lên đây nhờ các cụ hiểu biết tư vấn giúp e vài cái gạch đầu dòng.

Mặt hàng của em không phải hàng hot, hàng thị trường như (thời trang, mỹ phẩm...) nên từ khóa đó cũng ko có nhiều trên GG nhưng e muốn Seo top 1 để tiếp cận khách hàng tốt hơn.

- Cụ thể từ khóa e muốn Seo: Decal phím bấm
- Sản phẩm cụ thể tại: http://anhduongtech.vn/san-pham-dich-vu/

Cảm ơn các cụ!
Ủn cụ để hóng anh em chia sẻ mẹo seo hay

nhuthanh10591

Xe tải
Thvinavn.com web này của e các cụ đánh giá e với

rongnho

Xe tăng
Thuê mấy thằng ấn độ nó làm, rẻ mà hiệu quả.

rongnho

Xe tăng
Em cũng đang thuê làm SEO http://carcam.vn dự án cũng mấy ngàn mỹ kim. Mới làm được 2 tháng, cụ nào check giúp em xem còn nhiều vấn đề về tối ưu không ? Em mới làm
lại web đc 3 tháng.
Em thấy thuê mấy ông vn làm đắt, thuê bọn ấn độ trên mấy trang nước ngoài làm rẻ, kể cả bọn Mỹ nhiều thằng làm rẻ.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Em thấy thuê mấy ông vn làm đắt, thuê bọn ấn độ trên mấy trang nước ngoài làm rẻ, kể cả bọn Mỹ nhiều thằng làm rẻ.
Bọn nó ko cần hiểu tiếng Việt à cụ. Em biết có mấy trang làm thẩm mỹ, Seo web dự án 3-5 tỉ là bình thường

rongnho

Xe tăng
Bọn nó ko cần hiểu tiếng Việt à cụ. Em biết có mấy trang làm thẩm mỹ, Seo web dự án 3-5 tỉ là bình thường
Hihi quá đắt , hoặc cạnh tranh quá cao, từ khóa không hot thì chỉ vài trăm đô lÀ lên số 1 ngay.

Fast&Furious7

Xe tải
Website
kitchenid.com.vn
Làm Seo phải có thời gian. Nếu tự làm thì hay, cung cấp thông tin chuẩn cho khách hàng. Còn thuê Seo thì nhàn hơn nhưng chất lượng lôm côm. Trước em còn tự làm nhưng giờ chạy adwords cho nhàn. Tgian làm viêc khác.