[VHGT] Nhờ các cụ tư vấn giúp e trường hợp này thì xử lý như thế nào ?

tr_thi^^

Xe hơi
Nói thực với chủ top là chủ có kẻ ngốc mới hay cắm đầu xe vào nơi đỗ.Còn chỗ đó nếu rộng 3m thì xe dài 4m vẫn chui ra được nếu bám sát bên lái lùi ra.Khi bánh sau trùng với cửa thì lấy lái chéo ra.Cổng nhà to thế mà không lùi ra được thì đến chịu.Còn trong trường hợp như cụ thì để xe cắm đầu vào thì lợi thế dịch đuôi xe có lợi hơn là tiến trong khoảng hẹp hoặc chéo giống như xe nâng hàng chạy.Không tin dựng cột lùi ra mà xem
Trường hợp này không có ảnh bao quát và kích thước cụ thể thì sao bác dám chắc là lùi ra được. Nhiều trường hợp cắm đầu vào hợp lí hơn lùi vào đấy bác ạ.( ví dụ nhà em, đường rộng,cửa hẹp và hè rất dốc thì cắm đầu vào tiện hơn rất nhiều )

mr_tran183

Xe máy
cho nó cái hộp sơn vào kính để lần sau ý thức nó đc nâng cao hơn cụ ah :D

taothao70

Xe hơi
cho nó cái hộp sơn vào kính để lần sau ý thức nó đc nâng cao hơn cụ ah :D
Ấy chết, không nên cụ ơi, ai chả có lúc này lúc khác. Em đề nghị tất cả các cụ nếu phải đỗ trên đường dư lầy thì nên để lại số điện thoai DĐ để khi cần người ta gọi. Em cũng gặp trường hợp dư cụ lày nhưng bác xe kia còn chơi 2/3 sát cửa nhà em luôn, trời thì nóng nực em tìm mãi chẳng ra cũng phải taxi thôi.

black_cat

Xe hơi
Em ủng hộ ý kiến của các cụ là đỗ xe ở đâu nên để lại số điện thoại trên kính lái. Xử lý như cụ chủ em thấy phục quá. Các cụ nào máu nóng nên học tập cụ chủ nhá