Khoe xe Nhảy vào hố vôi với Tempra - má mì cụ Vip môi giới

vip tien sinh

Xe ngựa
Xui xẻo đúng hôm bị hở ống dẫn nước, bình thường nó cũng lành. Nghĩ chắc ko vấn đề gì, cứ lên xe là chạy, chỉ dặn nó vì bơm cơ nên nổ máy nhồi ga vài cái là đc... Ai ngờ đâu....
Mặt máy ok thì cũng ko vấn đề gì lắm, chi phí cũng chỉ ít trăm.
Mặt này dài, không như mặt I4. Cụ nhắc thợ kiểm tra thật kỹ, bằng không cụ vác mặt ra thợ chuyên làm máy dầu nhờ kiểm tra. Vì máy dầu thường có máy I6.

nguyen nghiep

Xe container
Cứ phải đè ra mổ xẻ mới ngon được cụ nhỉ ?
Vâng. Cháu nghĩ, ngon thì đi mà hỏng thì sửa, xước da thì bôi thuốc, bị nội tạng thì mổ...
Còn vấn đề ốm đau mà... ngồi khóc thì làm gì có... ông Bụt nào hiện lên cứu đâu.
Chuyện xe cỏ, nhà lá thì bị gió máy... dẫn đến hỏng hóc là chuyện thường, không hỏng mí lạ, quan trọng là khắc phục lại đi được ngon và quá hợp lý với những gì mình bỏ ra, phục vụ tốt nhu cầu của mình mí là quan trọng.
Thế nên người ta mí có định nghĩa "người tiêu dùng thông minh" cụ nhỉ!

thanhvienbn

Xe tải
Website
www.cameratuyenquang.com
Xui xẻo đúng hôm bị hở ống dẫn nước, bình thường nó cũng lành. Nghĩ chắc ko vấn đề gì, cứ lên xe là chạy, chỉ dặn nó vì bơm cơ nên nổ máy nhồi ga vài cái là đc... Ai ngờ đâu....
Mặt máy ok thì cũng ko vấn đề gì lắm, chi phí cũng chỉ ít trăm.
vài trăm là may chứ 1 vài triệu là hơi bị đau đầu cụ nhỉ.

Mercedes_Benz

Xe điện
Em không thích Fiat nhưng lại thích vào box Fiat, bởi vì nó cho em cảm giác như mình đang xem chương trình thám hiểm trên Discovery vậy

successdt

Xe buýt
Em không thích Fiat nhưng lại thích vào box Fiat, bởi vì nó cho em cảm giác như mình đang xem chương trình thám hiểm trên Discovery vậy
em cũng rất thích đọc bài trong này

Cụ chủ viết văn hài quá, làm cháu đang giờ làm mà ngồi cười như điên

nguyen nghiep

Xe container
Theo cá nhân em thì:
- Xe xấu
- Xe hay hỏng
- Mỗi lần sửa đều rất vất
Những cái cụ nhìn thấy và cho là nhược điểm lại là những ưu điểm mà các cụ chơi Fiat nhìn thấy trong đó cụ ạ!
Kinh đô thời trang ở Milano mờ cụ! :D

thanhvienbn

Xe tải
Website
www.cameratuyenquang.com
Theo cá nhân em thì:
- Xe xấu
- Xe hay hỏng
- Mỗi lần sửa đều rất vất
Xe nào cũng thế thôi cụ ạ, có thằng bạn thân đang dùng con Dewoo Nubira đời 2004 không biết nó nói thật hay nói phét nó bảo mỗi năm cứ vào gara sửa 15-20 triệu, em nghe thôi đã phát chán, vì nhà hoàn cảnh chơi kiểu này ngang nuôi bố nghiện già, còn theo quan điểm nhìn nhận của riêng em thì chất xe FIAT thì em không nói làm gì rồi hàng châu âu nó có tiều chuẩn ISO không làm ăn láo được, vấn đề hỏng hóc thì xe nào cũng như xe nào thôi cụ ạ, cái quan trọng nhất ở đây là AE chơi FIAT tự chia sẻ kinh nghiệm sửa chữa cho nhau (chi phí học chỉ mất vài bữa Beer là ok) được đào tạo bảo dưỡng những cái cơ bản phía bên ngoài như thay lốp, làm lại phanh, vệ sinh cầu chì, két nước làm mát, kiểm tra giảm sóc, dây cô loa, bình ác quy, vệ sinh dây cao áp, đại loại một số cái cơ bản và biết nó hỏng phần nào rồi tự mua đồ về về thay thế hoặc qua gara chuyên FIAT thay thế giá nó cũng hợp lý hơn vì e đã biết em nó bệnh gì thay cái gì, ngược lại nếu bạn chơi xe cũ mà không biết sửa những lỗi cơ bản đó hỏng vặt cũng đánh ra gara và như thế mỗi lần ra là 5-10tr có khi 20tr giống thằng bạn mình chỉ vài năm là bằng mua con xe mới, em chỉ có vài ý kiến nhỏ góc độ cá nhân.

Chỉnh sửa cuối:

ngocthaovi

Xe hơi
Mai cháu đi xuyên việt từ Hà Nội vào Đà Nẵng trong 9 ngày. Mụ Temp ở nhà các y bác sỹ chăm sóc các cụ ạ. Em đặt hàng 1 xe tải phụ tùng để lột xác mụ già ấy rồi. Khi nào ngon cháu viết tiếp thiên tình sử hầu các cụ

thanhvienbn

Xe tải
Website
www.cameratuyenquang.com
Mai cháu đi xuyên việt từ Hà Nội vào Đà Nẵng trong 9 ngày. Mụ Temp ở nhà các y bác sỹ chăm sóc các cụ ạ. Em đặt hàng 1 xe tải phụ tùng để lột xác mụ già ấy rồi. Khi nào ngon cháu viết tiếp thiên tình sử hầu các cụ
Chúc cụ thượng lộ bình an, tiện thể thăm luôn vài cụ trong đó ạ.

hoangminhquang

Xe tải
Xe nào cũng thế thôi cụ ạ, có thằng bạn thân đang dùng con Dewoo Nubira đời 2004 không biết nó nói thật hay nói phét nó bảo mỗi năm cứ vào gara sửa 15-20 triệu, em nghe thôi đã phát chán, vì nhà hoàn cảnh chơi kiểu này ngang nuôi bố nghiện già, còn theo quan điểm nhìn nhận của riêng em thì chất xe FIAT thì em không nói làm gì rồi hàng châu âu nó có tiều chuẩn ISO không làm ăn láo được, vấn đề hỏng hóc thì xe nào cũng như xe nào thôi cụ ạ, cái quan trọng nhất ở đây là AE chơi FIAT tự chia sẻ kinh nghiệm sửa chữa cho nhau (chi phí học chỉ mất vài bữa Beer là ok) được đào tạo bảo dưỡng những cái cơ bản phía bên ngoài như thay lốp, làm lại phanh, vệ sinh cầu chì, két nước làm mát, kiểm tra giảm sóc, dây cô loa, bình ác quy, vệ sinh dây cao áp, đại loại một số cái cơ bản và biết nó hỏng phần nào rồi tự mua đồ về về thay thế hoặc qua gara chuyên FIAT thay thế giá nó cũng hợp lý hơn vì e đã biết em nó bệnh gì thay cái gì, ngược lại nếu bạn chơi xe cũ mà không biết sửa những lỗi cơ bản đó hỏng vặt cũng đánh ra gara và như thế mỗi lần ra là 5-10tr có khi 20tr giống thằng bạn mình chỉ vài năm là bằng mua con xe mới, em chỉ có vài ý kiến nhỏ góc độ cá nhân.
Anh bạn cụ chắc nhân hóa lên thôi. Phụ tùng còn rẻ hơn của xe máy Vespa, có hẳn Hội Nubira & Lanos rất xôm đấy thôi. 15-20 triệu có thể thay luôn máy được rồi. Chơi xe cũ cần có đam mê& hiểu biết về xe, và cũng lường hết các chi phí để vận hành được nó. E thì rất hâm mộ các cụ chơi xe Lá...