Nhận xét xe matiz2

Mai Nguyễn HP

Xe hơi
Em chào cụ "bong07". Em cũng là lính mới tò te trên đây, em cũng chưa có tẹo kinh nghiệm nào xe cộ (em đang học lái cụ ạ). Em follow rất nhiều topic rồi và em thấy cụ bong rất nhiệt tình giúp anh em, em nể cụ khoản này lắm vì giờ ít người được như vậy :)

Em cũng đang có dự định mua con xe ấy cụ, cụ ngó nghiêng có con nào thì tư vấn cho em với nhé, lực của em thì loanh quanh 100 cố được cụ ạ, nếu được thì cụ giúp em kiếm con nào số tự động, cuối năm nay em lấy vợ, mụ ấy đi chắc nhiều hơn nên số tự động cho nhàn ạ.

Em cứ cám ơn cụ trước nhé :)

bong07

Xe container
Em chào cụ "bong07". Em cũng là lính mới tò te trên đây, em cũng chưa có tẹo kinh nghiệm nào xe cộ (em đang học lái cụ ạ). Em follow rất nhiều topic rồi và em thấy cụ bong rất nhiệt tình giúp anh em, em nể cụ khoản này lắm vì giờ ít người được như vậy :)

Em cũng đang có dự định mua con xe ấy cụ, cụ ngó nghiêng có con nào thì tư vấn cho em với nhé, lực của em thì loanh quanh 100 cố được cụ ạ, nếu được thì cụ giúp em kiếm con nào số tự động, cuối năm nay em lấy vợ, mụ ấy đi chắc nhiều hơn nên số tự động cho nhàn ạ.

Em cứ cám ơn cụ trước nhé :)
100 số AT thì quá khoai cho đội bán chai!chắc may kiếm đc con van AT đời sâu tý

sonchuavua

Xe buýt
E vừa lấy con cave công báo 33v nhưng E nghĩ còn hơn mà gầm bệ máy móc côn số về vãn ngon chưa phải làm gì!trộm vía!;))

thân vỏ nguyên bản chưa mục mọt tý nào:

Đỗ xe trên vỉa hè, phạt nguội được rồi.

Định89

Xe đạp
100 số AT thì quá khoai cho đội bán chai!chắc may kiếm đc con van AT đời sâu tý
chào cụ em cũng lính mới, tiêu chí mua xe với số củ khoai như bác này nhưng chỉ cần MT là đc cụ giúp em với nhé

giabinh07

Xe buýt
Tìm ma ngon chơi, trước em tìm mua đựơc ma ngon đi gần 4 năm chẳng hỏng gì, chỉ tốn tiền ngứa ngay chân tay độ điếc và thay phụ tùng mới nâng cấp cho ngon hơn thôi.

Trungbeokaka

Xì hơi lốp
Em thì cũng là lần đầu mua xe, chả biết mịa gì về xe, xem qua con matiz SE. thấy cứng cáp, máy ngon chưa đâm đụng nặng. có tý mọt.
em đánh liều mua luôn, trộm vía lên cao tốc em vít 120 tý ngủ gật. vì nó êm quá :D
đời mấy tý, các cụ ah! cứ quyết đại đi.
cùng lắm là bán đi, lỗ vài xịch coi như học phí.
các cụ đi xe có chân chống nhưng ngồi đan quạt một đêm có khi còn quá tiền bán lỗ ấy chứ :D