Nhận xét xe matiz2

SuperUser

Xe tăng
Vâng ạ tên Phong ạ, lâu rồi em cũng không vào phố mua bán nên không để ý cái bệnh viện xe cũ này.
Tìm Ma 1 bản S còn tàm tạm giờ khó không cụ, và từ S độ trợ lực khó không cụ.
Lên lực điện nhẹ máy lắm

bong07

Xe container
Vâng ạ tên Phong ạ, lâu rồi em cũng không vào phố mua bán nên không để ý cái bệnh viện xe cũ này.

Tìm Ma 1 bản S còn tàm tạm giờ khó không cụ, và từ S độ trợ lực khó không cụ.
cụ cũng hay lên PMB à?cụ tìm tầm bn E tư véo cho?

tuỳ duyên của cụ thôi!ma1 giờ khó kiếm chứ đừng nói xe ngon,còn ma2 ngon tầm 70 đổ lên là ok
Vì ít thóc nên em mới tìm ma S, cũng may biết dc cao thủ ma trên ốp là cụ Bông nên em mạo muội nhờ cụ tìm giúp em con ma SE kịch 70 củ đổ lại thôi ạ, em cố lắm rồi ạ.

bong07

Xe container
Vì ít thóc nên em mới tìm ma S, cũng may biết dc cao thủ ma trên ốp là cụ Bông nên em mạo muội nhờ cụ
tìm giúp em con ma SE kịch 70 củ đổ lại thôi ạ, em cố lắm rồi ạ.
E có cao thấp gì đâu!E mua ce gặp may toàn xe dân nên vậy!;))

E có cao thấp gì đâu!E mua ce gặp may toàn xe dân nên vậy!;))
Vậy cụ bớt chút thời gian tìm giúp em, cũng không cần gấp ạ, em túc tắc từ giờ đến tết thôi ạ.
Lướt qua mấy diễn đàn bán xe em để ý ó một số bọn thợ ở Phú Thọ, Tiền Giang, Hà Nam ... đặc điểm bọn này hay che biển số, dán lòe dán loẹt và chém gió xe dân, công chức ...

bong07

Xe container
Vậy cụ bớt chút thời gian tìm giúp em, cũng không cần gấp ạ, em túc tắc từ giờ đến tết thôi ạ.
Lướt qua mấy diễn đàn bán xe em để ý ó một số bọn thợ ở Phú Thọ, Tiền Giang, Hà Nam ... đặc điểm bọn này hay che biển số, dán lòe dán loẹt và chém gió xe dân, công chức ...
Cụ ở đâu?từ giờ đến tết kiểu gì chả có xe đi!E bán xe mua xe có hôm trc hôm sau thôi!

Cụ ở đâu?từ giờ đến tết kiểu gì chả có xe đi!E bán xe mua xe có hôm trc hôm sau thôi!
Em ở Quảng Ninh ạ, cụ sành về xe rồi thì nhanh, thậm chí nhìn qua là biết, chứ em sợ mua về 3 7 21 ngày tậm tà tậm tịt đi ko nổi, bán ko xong.
Trước cụ ChevroletCru cũng mua phải con xe nát em đọc hết cái thớt của cụ ấy khá dài, cụ cũng góp ý cho cụ ấy sửa chữa tu bổ nhưng vì xe nát quá rồi.

Cụ ấy nhờ cụ xem giúp có phải ngon không.

bong07

Xe container
Em ở Quảng Ninh ạ, cụ sành về xe rồi thì nhanh, thậm chí nhìn qua là biết, chứ em sợ mua về 3 7 21 ngày tậm tà tậm tịt đi ko nổi, bán ko xong.
Trước cụ ChevroletCru cũng mua phải con xe nát em đọc hết cái thớt của cụ ấy khá dài, cụ cũng góp ý cho cụ ấy sửa chữa tu bổ nhưng vì xe nát quá rồi.

Cụ ấy nhờ cụ xem giúp có phải ngon không.
xe khác thì E ko dám chắc chứ ma E cũng bít ít nhiều,chỉ cần xem thực tế xe E có thể ra quyết định mua hay ko trong 1 nốt nhạc.giờ ma cũng ít xe chất nên tìm đc xe ưng ý cũng khó!

minhthong_bk

Xe hơi
Em vừa làm liều con Ma 2 SE. Hiện giờ vẫn chưa chết, cụ tìm đến hết năm không được thì kiểu gì năm 2019 em cũng bán :)

xe khác thì E ko dám chắc chứ ma E cũng bít ít nhiều,chỉ cần xem thực tế xe E có thể ra quyết định mua hay ko trong 1 nốt nhạc.giờ ma cũng ít xe chất nên tìm đc xe ưng ý cũng khó!
Vâng ạ thôi em nhờ cụ giúp tìm giúp em con ma còn tương đối, quan trọng đồng sơn còn tốt ạ, còn em sẽ tu bổ dần dần, ngày nào em cũng lướt óp, cụ cứ hú em, em sẽ hậu tạ cụ vài củ.

bong07

Xe container
Vâng ạ thôi em nhờ cụ giúp tìm giúp em con ma còn tương đối, quan trọng đồng sơn còn tốt ạ, còn em sẽ tu bổ
dần dần, ngày nào em cũng lướt óp, cụ cứ hú em, em sẽ hậu tạ cụ vài củ.
Từ trước đến giờ E toàn làm giúp các cụ,nhiều thì bữa bia cỏ,ko thì cafe,trà đá chém gió chứ tiền E ko nhận cụ nhé!

Tamnguyen82

Xe máy
ma thì nhiều nơi làm đc,quan trọng thợ có tâm với xe cỏ chứ cái gì cũng bắt thay thì bằng cái xe
Cụ Bong có khi nào đi Quảng Ninh qua Cổng tỉnh QN ới em. Em vinh hạnh mời cụ về nhà em làm bữa rượu, nhờ cụ vấn em vợ 2 em, xem phải sửa sang, nâng cấp gì để đi cho yên tâm ạ.

bong07

Xe container
Cụ Bong có khi nào đi Quảng Ninh qua Cổng tỉnh QN ới em. Em vinh hạnh mời cụ về nhà em làm bữa rượu,
nhờ cụ vấn em vợ 2 em, xem phải sửa sang, nâng cấp gì để đi cho yên tâm ạ.
Hè này CQ có lễ tổng kết mấy ngày ở bãi cháy có gì E giao lưu cùng các cụ cho vui!

Từ trước đến giờ E toàn làm giúp các cụ,nhiều thì bữa bia cỏ,ko thì cafe,trà đá chém gió chứ tiền E ko nhận cụ nhé!
Tình cảm thì tình cảm ạ, em nhờ cụ là biết cụ có tài và có tâm, chứ nick chính của em chắc cụ biết " Sống Cho Tốt " ,em cũng là thợ máy, nhưng chuyên xe tải ạ. Và cũng mê xe, xe ngày nào em vào chợ tốt, bốn bánh và Group MSC Hà Nội, QN cũng bán nhan nhản, nhưng em muốn cái xe tương đối tốt, để yên tâm làm ăn, chứ mua về dăm bữa nửa tháng tậm tịt mất công mất việc lắm ạ.

Em nói là làm, em ép cụ lấy 3 củ, ko thì em ko mua xe nữa :D, sống thế nó mới bền ạ, chứ cốc bia cốc rượu cảm ơn xuống em thấy nhạt lắm. Em hơi thô mong cụ thông cảm.