[Funland] Nhân viên Huyndai đòi “tụt váy” trước mặt khách hàng, rũ bỏ trách nhiệm bảo hành xe

kvboto

Xe container
Có cái khỉ gì mà tung hê cái clip này, xúm xít vào chửi con bé nhân viên khi chưa rõ đầu đuôi, nguyên do, ai đúng, ai sai nhỉ:
1. Em đó chỉ là 1 em nhân viên bán hàng, cố tình trêu trọc, kích động, ghi hình rồi tung hê lên mạng,... triệt hạ 1 em nhân viên bán hàng quèn sao ? có tiền mua xe cả tỷ mà hẹp hòi, nhỏ nhoi, ức hiếp người yếu thế hơn mình thế,... hay ho éo gì, có ra dáng cái thằng người, cong người không ?

2. Không đồng ý dịch vụ, hàng hóa đã mua,... thì gặp người quản lý, gặp người có trách nhiệm cao hơn nếu em nhân viên kia không làm,... của bên bán mà than phiền, khiếu nại,...

3. Đầu cua tai nheo thế nào mà 1 bé nhân viên bán hàng quèn mà phải nổi nóng, mất kiểm soát, mất tự chủ,... lên như thế ? có xúc phạm nhân phẩm cá nhân, dồn ép người yếu thế hơn đến đường cùng không ?...

Lãng khách 179

Xe buýt
Xe bị thuỷ kích mà đòi mang đi bảo hành, chưa nói là đâm va bể động cơ rồi bảo xe đang đi "bỗng dưng" chết máy, miếng che động cơ vỡ rồi thì cứ đem ra gara phù phép rồi lên đại lý ăn vạ sao ? Mợ Yến từ đầu đã có gian dối rồi ! Rồi lắm người ko đọc mà đi tung hô cho mợ ! Cạn lời...

dungpt83

Xe tải
Cá nhân e cũng thấy mợ chủ xe kiêm người quay clip có vẻ lưu manh hèn hạ! Định cấu kết với bên PTI để lừa đảo đẩy trách nhiệm bảo hành về phía Hyundai. Để 1 bé bán hàng ko có trách nhiệm và nghĩa vụ liên quan mất bình tĩnh ko kiềm chế được rồi cắt cup clip lấy tiếng, quá vớ vẩn.
Huyndai Ngọc An dính p quả khách hàng này cũng hãm rồi, tai tiếng ảnh hưởng đến kinh doanh cũng thiệt hại quá con Elantra.

echnikj

Xe container
Nó mà bản lĩnh, hành xử được như các cụ nói thì đã làm sếp rồi chứ đâu còn làm nhân viên.
Sale xe thì thường cũng nghèo thôi, học hành cũng
Còn sự vụ không rõ thế nào nhưng con mụ khách hàng này là thuộc loại lưu manh rồi, có khả năng còn nhiều tình tiết lẩn khuất bên trong vũ hư xe này, không phải đơn thuần là nạn nhân đâu.
Có chị gì đứng tuổi ăn mặc lịch sự (dáng sếp) vào can mà em sêu này gạt phắt đi. Chắc chị ý là sếp nơi khác (khách đến xem xe) chứ sao sêu dám láo với cấp trên thế nhỉ!

shiluo

Xe container
Em thấy tư tưởng của mấy cụ OF cũng buồn cười
Miệng thì lúc nào cũng chê dịch vụ ở Việt Nam kém, không phát triển được, bla, bla,...
Đến khi up clip lên thì bảo dìm người ta, khách hàng bẩn tính, bla, bla,..
Éo mẹ đi bán hàng mà thế này thì nghỉ chuyển sang ngành khác, cần những clip thế này để cảnh tỉnh những ai không đủ đức tính để đi bán hàng

levinh05

Xe container
Nó mà bản lĩnh, hành xử được như các cụ nói thì đã làm sếp rồi chứ đâu còn làm nhân viên.
Sale xe thì thường cũng nghèo thôi, học hành cũng
Còn sự vụ không rõ thế nào nhưng con mụ khách hàng này là thuộc loại lưu manh rồi, có khả năng còn nhiều tình tiết lẩn khuất bên trong vũ hư xe này, không phải đơn thuần là nạn nhân đâu.
Em cũng nghĩ vậy, kể mà clip có âm thanh thì tốt quá ko có tí tiếng nào. Nhiều khi phải nghe 2 tai mặc dù em chả ưa gì Hyundai lắm...:D

Kiểu như vụ Materazzi húc Zidan, nhìn thì ai cũng trách Zidan nhưng khi nghe nội dung hội thoại thì ngược lại.

thongnv

Xe điện
ặc ặc ặc
khách hàng là thượng đế đây

t12a11g

Xe buýt
Nên nhìn từ hai phía, ko phải tự dưng e này phát điên lên như thế

VHH148

Xe tăng
Nhân viên bán hàng ngu vcl luôn, đồng nghiệp nó can còn quát tháo, del hiểu định thể hiện cái gì. Clip lên ng ta mới biết, nhiều cụ cứ nâng cao quan điểm làm hại với làm gì ng khác... clip trên báo chứ chủ thớt phải ng quay đâu. Khách thì cũng lởm, làm trò rồi kích bác... nói chung cả 2 bên đều đel ra gì.

BongBuoi

Đi bộ
Theo quan điểm của tôi thì chẳng có gì hay khi cố tình lan truyền clip để vùi dập một con bé khi nó mất bình tĩnh vì bị xúc phạm. Còn nếu anh thật sự thấy hay thì tôi và anh khác góc nhìn. Vậy thôi nhé.
có thể bạn kia 'thấy hay' có nghĩa là thông tin hay chứ ko phải vén váy hay đâu bác. thật sự thì thông tin này hay ở chỗ bà con bít mà né cái showroom củ chuối kia. gớm, bán xe hơi nói chuyện với khách mà còn hơn hàng tôm hàng cá ngoài chợ chửi nhau.

BongBuoi

Đi bộ
Thế thì ông xóa mẹ nó cái thớt đi,người ta cũng là một con người đi làm vì cuộc sống.
ai cũng đi làm vì cuộc sống thì phải có trách nhiệm với cuộc sống của mình. nói chuyện thô bỉ kiểu đó ko chấp nhận được. khách hàng cũng phải đi làm thì mới có tiền mà mua xe chứ. phong cách em này thì nên đi bán bia, tiếp thị bia trong mí quán nhậu hợp hơn.

phamkynam

Xe buýt
ai cũng đi làm vì cuộc sống thì phải có trách nhiệm với cuộc sống của mình. nói chuyện thô bỉ kiểu đó ko chấp nhận được. khách hàng cũng phải đi làm thì mới có tiền mà mua xe chứ. phong cách em này thì nên đi bán bia, tiếp thị bia trong mí quán nhậu hợp hơn.
Cụ về trang đầu mà xem thằng chủ thớt xin xóa bài. Một đoạn clip cắt xén mà đã vội phán xét người ta à,nên hiểu rõ sự việc.

Trần Đoành

Xe buýt
Chả biết dư lào cơ mừ gí cái banh banh vào mẹt bác trai kia là hỏng cmn vị giác rồi... Lại đèn bù tiền viện phí... Đúng là đã đen thì đèn cũng lon