[Funland] Nhân viên Huyndai đòi “tụt váy” trước mặt khách hàng, rũ bỏ trách nhiệm bảo hành xe

F1 Mercedes

Xe tăng
Tôi thì biết thừa bọn bảo hiểm nó lừa rồi nên chả thèm mua kkkk
Cụ có quyền không mua cho xe cụ nhưng nói BH lừa thì cụ phải có dẫn chứng cụ thể chứ không nên phán bừa rồi để đấy. Nếu biên bản kiểm tra của hãng là thủy kích thì tất nhiên BH sẽ từ chối bảo hiểm (BH thủy kích có gói riêng). 500 Ae OFer đều biết điều đó. Em không làm BH đâu nhé, không lại bảo e Sale BH vào bênh vực.

Rivers

Xe container
Sales kỹ năng kém quá.

altis2016

Xe tải
Chỉ vì chữ tụt váy mà em vào thớt này

tôi yêu ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Hãng cũng bẩn mà bọn bảo hiểm cũng bựa. Hãng thì bảo thuỷ kích, nhớt có nước. Bảo hiểm thì nói éo có nước, ko có dấu hiệu thuỷ kích. Biên bản làm việc thì sổ toẹt do thằng gõ nhầm. Vcl với Huyndai và PVI

mdthmd

Xe tải
Theo cá nhân tôi nghĩ nv kia bị nói khích bác ( nói đểu động chạm ) nên ko kiềm chế đc. Ở vị trí nv đó phản ứng thế là sai nhưng dù sao cũng là con ng nên khi bị đụng chạm kiểu đúng nọc thì khó mà kiểm soát đc. Nhưng đang ở vị trí nv bán hàng thì ko nên tiếp tục tiếp khách kia nữa, nói luôn với quản lý để nguời khác ra tiếp. Rồi xin nghỉ ngày hôm đó ra đg gọi nguời đến chờ nhóm ng kia ra. Lúc đó là chuyện cá nhân với nhau ko liên quan đến c.ty.
Mình truớc có làm nv bán lẻ nên đã tiếp xúc với nhiều trường hợp nên cũng thông cảm với nv kia, nhưng dù sao khi đang làm việc thì ko nên làm tới như thế, khi cảm thấy mình và khách có sự bất đồng ko thể kiểm soát đc thì báo qly, còn thấy cần giải quyết cá nhân thì đợi ra đg. Hê hê

vietran

Xe ba gác
Hãng cũng bẩn mà bọn bảo hiểm cũng bựa. Hãng thì bảo thuỷ kích, nhớt có nước. Bảo hiểm thì nói éo có nước, ko có dấu hiệu thuỷ kích. Biên bản làm việc thì sổ toẹt do thằng gõ nhầm. Vcl với Huyndai và PVI
1 trong 2 thằng HD và PVI sai
3 mặt không được thì thuê kiểm định độc lập rồi kiện chít mịa chúng nó đê :))

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Theo quan điểm của tôi thì chẳng có gì hay khi cố tình lan truyền clip để vùi dập một con bé khi nó mất bình tĩnh vì bị xúc phạm. Còn nếu anh thật sự thấy hay thì tôi và anh khác góc nhìn. Vậy thôi nhé.
E đồng ý với cụ. Bà Yến này là dân gian. Còn thằng post clip này là tay sai hoặc dc trả tiền, thể loại ko ra gì, còn ng phát tàn thì cũng ko nghĩ sâu xa j cho cam.

phuongmit

Xe cút kít
Bọn rẻ rách mang tâm hồn kền kền đi phát tán clip rồi ngồi bình luận phụ nữ ngon với mặn :))

ngoc_phuong

Xe lăn

dhtl0402

Xe hơi
Mến khách lắm mới đứng như zí của quý vào mặt khách như vậy

BMW_X7

Xe điện
đi muam BH Bưu điện làm éo gì còn kêu, BH thì mấy hãng uy tín tý, Bảo Việt em thấy ok, nhanh chóng, còn mấy thằng PVI, Bưu điện rồi mấy thằng tư nhân thì thôi

Xe gòng

Xe điện
Sales mà chưa tu dc chữ nhẫn với chữ tâm rồi, tu kiểu cả 2 chữ thế này thì chết

hatchback

Xe buýt
Nhân viên kém thì đương nhiên.
Nhưng em ghét cái thể loại châm chọc đặt điều cho người khác để người ta mất bình tĩnh rồi đưa lên mạng xã hội như con mụ khách hàng.
Loại bẩn thỉu.
Theo cá nhân tôi nghĩ nv kia bị nói khích bác ( nói đểu động chạm ) nên ko kiềm chế đc. Ở vị trí nv đó phản ứng thế là sai nhưng dù sao cũng là con ng nên khi bị đụng chạm kiểu đúng nọc thì khó mà kiểm soát đc. Nhưng đang ở vị trí nv bán hàng thì ko nên tiếp tục tiếp khách kia nữa, nói luôn với quản lý để nguời khác ra tiếp. Rồi xin nghỉ ngày hôm đó ra đg gọi nguời đến chờ nhóm ng kia ra. Lúc đó là chuyện cá nhân với nhau ko liên quan đến c.ty.
Mình truớc có làm nv bán lẻ nên đã tiếp xúc với nhiều trường hợp nên cũng thông cảm với nv kia, nhưng dù sao khi đang làm việc thì ko nên làm tới như thế, khi cảm thấy mình và khách có sự bất đồng ko thể kiểm soát đc thì báo qly, còn thấy cần giải quyết cá nhân thì đợi ra đg. Hê hê
Nó mà bản lĩnh, hành xử được như các cụ nói thì đã làm sếp rồi chứ đâu còn làm nhân viên.
Sale xe thì thường cũng nghèo thôi, học hành cũng
Còn sự vụ không rõ thế nào nhưng con mụ khách hàng này là thuộc loại lưu manh rồi, có khả năng còn nhiều tình tiết lẩn khuất bên trong vũ hư xe này, không phải đơn thuần là nạn nhân đâu.