Nhân trần Quán - ảnh chỉ là cái cớ !!!

Giang kính

Xe buýt
Cái cành cây này ở Bờ hồ thì có quá nhiều người chụp, nhưng chụp ở góc giống như cái gậy phang vào tháp rùa thì nhà cháu chưa thấy bao giờ cả. Cháu thật!
Em xem cũng có cái cảm nhận giống cụ, mỗi tội ko tả được thành lời như cụ. Thanks cụ đã diễn tả hộ

vungocanhxd

Xe tăng
Nghệ thụt quả là khó nhỉ em cũng chả biết dư nào nữa thế như cái này nhà cháu thấy nó hao hao Tryện Kiều thì các cụ thấy sao (Xin phép người cởi trần cho nhà cháu up một tí nhé

nhân trần

Xe hơi
Cảm ơn các cụ đã xem và bình ảnh, có lẽ nói chuyện bằng ảnh khó hơn nhiều và đọc ảnh còn khó gấp 10 lần như thế :)

nhân trần

Xe hơi
Nghệ thụt quả là khó nhỉ em cũng chả biết dư nào nữa thế như cái này nhà cháu thấy nó hao hao Tryện Kiều thì các cụ thấy sao (Xin phép người cởi trần cho nhà cháu up một tí nhé
Theo cháu ảnh này đẹp chưa hoàn chỉnh vì thiếu gì đó làm điểm nhấn ạ :)

littlemouse

Xe tăng
Hị hị, dạ cảm tạ cụ đã ghé quán em, âu cũng là quí hóa lắm lắm ạ, quán em dân dã, nên có thể nó cũng giống như những gì dân dã khác, nó có chút mùi dưa khú, chút cà pháo, ít mắm tôm, thi thoảng có cả ít canh riêu nữa ạ... Về lâu về dài thì hầu như vị gì, mùi gì cũng có một chút, cụ thấy lai lai cũng phải ạ, cơ mà cũng chia sẻ thật với cụ rằng cả ảnh và thơ đều là những cảm xúc hâm hâm của cháu thui ạ... Còn về chuyện để ngắm chứ ko để dùng, thì quả là ý cụ sao, cháu cũng chưa hiểu, chứ thiển ngu ý của cháu thì ảnh mà xứng cho người ta ngắm đã làm cháu thích điên rồi, chứ có nhiều ảnh ngoài đời người ta dùng nhiều mà có ai ngắm đâu cơ chứ! Viết một hơi dài để cụ cháu mình hiểu nhau, chắc cũng chẳng phí của đâu cụ nhỉ! Cụ nhớ thi thoảng lượn qua đây nhé, luôn để phần cụ ít kẹo lạc! Hì hì

Vâng vâng, ý em là ảnh của người khác mình chỉ ngắm và cảm nhận thôi. Em hiểu là giờ ảnh lai lai rất nhiều, bản sắc bị trộn nhiều, nhưng mà như ý cụ nhiều mùi thế cũng khó phân biệt. Cảm nhận của cụ tốt, theo em thì ảnh và thơ của cụ cũng không cần phải lai lai. Giá như mà chỉ một mùi như dưa cụ tự muối, ko cần thêm cà ông hàng xóm trộn vào thì tốt quá. Thiển nghĩ của em thôi ạh. Lại vẫn sorry cụ nếu em ý làm cụ ko vui.

Bình X-Five

Xe container
Ảnh thì lười phọt, chỉ đc cái lắm chữ nghĩa ^:)^

Hị hị, dạ cảm tạ cụ đã ghé quán em, âu cũng là quí hóa lắm lắm ạ, quán em dân dã, nên có thể nó cũng giống như những gì dân dã khác, nó có chút mùi dưa khú, chút cà pháo, ít mắm tôm, thi thoảng có cả ít canh riêu nữa ạ... Về lâu về dài thì hầu như vị gì, mùi gì cũng có một chút, cụ thấy lai lai cũng phải ạ, cơ mà cũng chia sẻ thật với cụ rằng cả ảnh và thơ đều là những cảm xúc hâm hâm của cháu thui ạ... Còn về chuyện để ngắm chứ ko để dùng, thì quả là ý cụ sao, cháu cũng chưa hiểu, chứ thiển ngu ý của cháu thì ảnh mà xứng cho người ta ngắm đã làm cháu thích điên rồi, chứ có nhiều ảnh ngoài đời người ta dùng nhiều mà có ai ngắm đâu cơ chứ! Viết một hơi dài để cụ cháu mình hiểu nhau, chắc cũng chẳng phí của đâu cụ nhỉ! Cụ nhớ thi thoảng lượn qua đây nhé, luôn để phần cụ ít kẹo lạc! Hì hì

Vâng vâng, ý em là ảnh của người khác mình chỉ ngắm và cảm nhận thôi. Em hiểu là giờ ảnh lai lai rất nhiều, bản sắc bị trộn nhiều, nhưng mà như ý cụ nhiều mùi thế cũng khó phân biệt. Cảm nhận của cụ tốt, theo em thì ảnh và thơ của cụ cũng không cần phải lai lai. Giá như mà chỉ một mùi như dưa cụ tự muối, ko cần thêm cà ông hàng xóm trộn vào thì tốt quá. Thiển nghĩ của em thôi ạh. Lại vẫn sorry cụ nếu em ý làm cụ ko vui.

nhân trần

Xe hơi

Cảm ơn cụ đã xem ảnh và bình, còn lai hay ko lai, khà khà chưa biết thế nào đâu cụ nhé! Khà khà

Còn ảnh cụ thì cháu xem rồi, đep cụ ạ, đẹp theo cái nghĩa là màu sắc đẹp ý... Keke cảm ơn cụ ghét thăm và pót ảnh nhé

vungocanhxd

Xe tăng
Cảm ơn các cụ cho em lời quý báu nhà em cũng định up tiếp rưng mà thớt của cụ chủ thì để cụ ấy up tiếp nhà em chỉ mạn phép chen chân tí trong lúc cụ ấy nghỉ giải lao thôi chứ ai lại! Cụ cởi trần hôm nay đi chơi về rồi thì up tiếp đi ạ

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Cảm ơn cụ đã xem ảnh và bình, còn lai hay ko lai, khà khà chưa biết thế nào đâu cụ nhé! Khà khà

Còn ảnh cụ thì cháu xem rồi, đep cụ ạ, đẹp theo cái nghĩa là màu sắc đẹp ý... Keke cảm ơn cụ ghét thăm và pót ảnh nhé
Úi zời! Cụ quán nước khen như vấy em nghĩ hào phóng quá!!! Ảnh lão này đã khoai lại còn khù khoằm, thế mà lại comment màu đẹp ha ha ha

saauddo

Xe buýt
Website
www.wonderland.vn
chào cị chủ quán, em xin cốc nhân trần ko đá, ko đường nhé... ngon em xin phép ghé chơi thường xuyên

nhân trần

Xe hơi
Vạt Phố (chụp ngày 04-9-2011)

N68

Xe điện
Vạt Phố (chụp ngày 04-9-2011)
vạt: lâu lẳm rồi cháu mới thấy từ này
Quá chuẩn cụ ạ, ảnh của cụ có cả vạt phố, vạt đời, vạt nắng...

Thật tiếc cho những kẻ đã được rủ nhưng lại không đi chụp chiều qua X_X

nhân trần

Xe hơi
vạt:Thật tiếc cho những kẻ đã được rủ nhưng lại không đi chụp chiều qua X_X
Lần sau vậy cụ nhé!!! hí hí 10 lần rủ, chắc chắn có ít nhất 1 lần đi cơ mà! hì hì :D

vungocanhxd

Xe tăng
Nhà cháu không phải HN1 nên không hiểu lắm về từ Vạt cụ giải thích giùm cháu

FeRAM

Xe điện
vạt: lâu lẳm rồi cháu mới thấy từ này
Quá chuẩn cụ ạ, ảnh của cụ có cả vạt phố, vạt đời, vạt nắng...

Thật tiếc cho những kẻ đã được rủ nhưng lại không đi chụp chiều qua X_X
Ặc, cãi quả này, lại thành cãi lãnh đạo. Thôi đành.

Từ nhỏ đến giờ, em toàn nghe người ta nói là vạt cỏ, vạt rau muống, ... chửa thấy ai bảo vạt phố, vạt nhà bao giờ.

ABCn

Xe hơi
Ặc, cãi quả này, lại thành cãi lãnh đạo. Thôi đành.

Từ nhỏ đến giờ, em toàn nghe người ta nói là vạt cỏ, vạt rau muống, ... chửa thấy ai bảo vạt phố, vạt nhà bao giờ.
Lại phải giở quy tắc về chính tả ra thôi nhể!!!!