[Funland] Nhận định thị trường bất động sản có thể đã đạt đỉnh, hôm nay em chính thức chốt

Trạng thái
Thớt đang đóng

TrumVietnam2

Xe tải
vừa thấy e môi giới nữ rao một mảnh trên Zalo đúng cái khu mà e mua đất rồi đã chốt, giá giảm 40% so với giá em chốt (nhưng mới chỉ là giá chào của môi giới, nếu thương lượng thì phải giảm trên 50%)., mà đường còn rộng hơn và to hơn mảnh e bán.

thật ko thể tin được, chưa bao giờ thấy tự hào về bản thân mình ntn, cứ gọi là đỉnh của đỉnh, hố hố hố
Cụ chụp ảnh Zalo em í đăng đưa lên đây đi.
1. Giúp em í và chủ đất bán đc hàng.
2. Cụ nào có tiền, nghiên cứu và mua

Vì E thấy nhiều cụ hỏi và ib quá

thongnv

Xe điện
vừa thấy e môi giới nữ rao một mảnh trên Zalo đúng cái khu mà e mua đất rồi đã chốt, giá giảm 40% so với giá em chốt (nhưng mới chỉ là giá chào của môi giới, nếu thương lượng thì phải giảm trên 50%)., mà đường còn rộng hơn và to hơn mảnh e bán.

thật ko thể tin được, chưa bao giờ thấy tự hào về bản thân mình ntn, cứ gọi là đỉnh của đỉnh, hố hố hố
Em xin cụ ảnh cái zalo đó ợ

nvui0118

[Tịch thu bằng lái]

Chủ thớt toàn thấy hô giảm 40-50%, nhưng hỏi chỗ nào là mất tích không trả lời được =))

kauto1912

Xe tăng
Lô CC2, KĐT Thành Phố Giao Lưu, Q. Bắc Từ Liêm, HN
Chủ thớt toàn thấy hô giảm 40-50%, nhưng hỏi chỗ nào là mất tích không trả lời được =))
Có cho tiền cụ ý cũng chẳng dám trả lời :)) Toàn giảm ở đâu đâu chứ quanh em chẳng thấy giảm, mà nó còn lên giá hàng ngày hàng tuần luôn .

kauto1912

Xe tăng
Lên thế thì múc đi cụ. Chờ mai/tuần sau/tháng sau bán lại kiếm mớ. :))
Em giờ chỉ chơi chung cư thôi ạ. Em cũng mới mua chuyển nhượng căn ở Mipec Xuân Thuỷ có chủ nhà cần tiền bán. Em cứ vứt đó cho thuê cũng ra xiền tiêu vặt hàng tháng ạ :D

Sooyeon

Xe đạp
Em giờ chỉ chơi chung cư thôi ạ. Em cũng mới mua chuyển nhượng căn ở Mipec Xuân Thuỷ có chủ nhà cần tiền bán. Em cứ vứt đó cho thuê cũng ra xiền tiêu vặt hàng tháng ạ :D
Giá chuyển nhượng bên này bn rồi cụ?

Mustang91

Xe máy

Thớt này nên đóng lại thôi cụ ạ.
Chủ thớt cố tình tạo thị phi thì phải.

kauto1912

Xe tăng

Lyquangdieu1

Xe tăng
Có nhiều cụ xin thông tin mảnh giảm 40% kìa cụ chủ thread ơi

dongnd3

Xe buýt
EM ĐỀ NGHỊ ĐÓNG THỚT ĐI Ạ
CÃI NHAU LỘN TÙNG FÈO.
NHIỀU THÔNG TIN LÀM RỐI NOẠN CÁC F0 NHƯ EM

nvui0118

[Tịch thu bằng lái]
chỉ có mấy cụ kẹp nát bi mới rối loạn chứ người cầm tiền thì khỏe hơn bao giờ hết, cầm tiền giờ sướng cái thắng người, người ôm đất thì giờ như thằng nghiện vật va vật vờ nên đành "thẩm du", đầu tư dài hạn =))

Thế rốt cuộc cái mảnh giảm 40% so với giá cụ bán là ở đâu? Xin thông tin em làm người nghiện thay cho cụ :)

Quê bầm

Xe điện
Thế rốt cuộc cái mảnh giảm 40% so với giá cụ bán là ở đâu? Xin thông tin em làm người nghiện thay cho cụ :)
Nó chững thanh khoản èo uột là thật chứ bảo sập hay giảm 40% lấy đâu ta cụ, có những chỗ vị trí và tiền năng ổn vừa miếng giảm 15-20% so với cuối 2021 anh em vẫn ôm, chỉ mấy chỗ phân lô ngoại thành xa tít hay tỉnh xa ko ở được thì nằm im đợi xuân sau thôi

Jiren198

Xe điện
Lãi xuất ngân hangg đợt này tăng chậm, ng dân còn hi vọng, không bị shock như lần trước...vs lãi xuất này đã đóng băng rồi...thì ko có lý do gì, khi cuối năm, sang năm sau lãi suất tăng cao hơn lại nhộn nhịp được cả....các cụ nào ko vay ko sao, nhưng ai vay nên tính toán kĩ lộ trình.lương không tăng, chi phí y tế giáo dục tăng, hàng hóa tăng, đợt này xăng ko tănh, dần có vẻ mừng lắm.mỗi tội ngta chỉ để ý cái xe họ đi, lợi vài k đông 1lits, nhưng ko để ý dầu mới là thứ khiến mọi hàng hóa tăng cao...theo e nên dừng cãi nhau....cta chỉ chia sẻ thông tin là đc...

Quê bầm

Xe điện
Lãi xuất ngân hangg đợt này tăng chậm, ng dân còn hi vọng, không bị shock như lần trước...vs lãi xuất này đã đóng băng rồi...thì ko có lý do gì, khi cuối năm, sang năm sau lãi suất tăng cao hơn lại nhộn nhịp được cả....các cụ nào ko vay ko sao, nhưng ai vay nên tính toán kĩ lộ trình.lương không tăng, chi phí y tế giáo dục tăng, hàng hóa tăng, đợt này xăng ko tănh, dần có vẻ mừng lắm.mỗi tội ngta chỉ để ý cái xe họ đi, lợi vài k đông 1lits, nhưng ko để ý dầu mới là thứ khiến mọi hàng hóa tăng cao...theo e nên dừng cãi nhau....cta chỉ chia sẻ thông tin là đc...
Lãi suất sẽ ko tăng quá mạnh kể cả năm sau, có điều bank ném vào bđs mấy năm rồi nhiều và nhanh quá giờ phải đi dọn dẹp và lo củi lửa ko dám cho vay nữa chưa kể mớ trái phiếu và bảo lãnh cho bđs khổng lồ bị tính vào room tín dụng giờ ăn vào phần của tương lai rồi giờ nhìn thèm mà chịu ko cho vay bđs được nữa

Trạng thái
Thớt đang đóng