Nha Trang - Vinpearl - có tuyệt vời đến thế?

vumanhduy

Xe tăng
Đây là loại cá trình biển con lớn tới 20kg

Đây là con nhum phỏng các cụ. Bữa đi bơi em và ông cậu bơi tận ra cái lưới có phao an toàn, ông cậu bị dính gai con này chảy bao nhiêu máu. May mà ko có cá mập.

San hô sống. Nó cứ thở nhấp nhô nhìn thích lắm.

Con này là con gì to quá, nhìn người lở loét thấy ghê..

NTH

Xe điện
Em cũng đã xem qua một số bài về VP Đà nẵng, công nhận đẹp hơn. Năm sau em sẽ thử nghiệm ĐN coi sao.
Về Cảnh quan thì VP Ntrang lợi thế hơn về đảo, thua bãi tắm. Nhưng về Kiến trúc thì VP quê hơn vì là Resort đầu tay của Vincom. Nhưng phải thừa nhận dịch vụ cực kỳ phong phú và quản lý của Vincom thì cực tốt - là ctrình quản lý điện tử, thẻ quẹt giống vào Văn phòng Chính phủ.:o3
Loại 5* kiểu Furama cụ thích e dẵn cụ vào tắm trong bể bơi thoải mái. :ar! An ninh Vincom là số 1.

Chỉnh sửa cuối:

Phía dưới bể chính là một dạng máy dây truyền đi chậm để khách có thể từ từ ngắm sinh vật cảnh phía trên đầu. Em thì thấy cái dây truyền này chạy chậm quá.

Trong cái bể vĩ đại này được trang trí giống như đáy đại dương.

thaihoaduongnam

Xe đạp
Vụ an ninh của VP thì công nhận chặt chẽ. Muốn đưa bạn vào chơi trong khách sạn cũng không được (bạn có mua vé khu vui chơi) chả biết bây giờ có cho phép không.

Mà cụ chủ ở VP lâu nhỉ. Nếu là em ở VP tối đa 2 đêm, vì em thích cái không khí và cảnh phố Nha Trang hơn
Mà lịch trình của cụ sắp tới ntn? Có đi Đà Lạt không cụ?

frigate012

Xe buýt
Em thích VP một phần vì nhân viên của họ rất thân thiện, hôm rồi em vào Crowne Plaza ĐN gặp hội nhân viên nó nhìn mình như người hành tinh khác, nếu đứa nào có chào hỏi thì câu cửa miệng là nỉ hảo, toshiba hội đấy, nghe điên cả người, em cũng khuyên các cụ nếu có ý định Đà Nẵng thì đừng bao giờ chọn Crowne Plaza.
Xin lỗi cụ Chánh đã làm loãng thớt của cụ, em mời cụ tiếp ạ.

tuanzs

Xe container
Chuỗi ảnh đủ sáng cụ chủ chụp em chưa thấy ấn tượng mấy về khả năng của 5D3 nhưng đến khi xem loạt thủy cung này thì choáng thật rồi
Con này chụp ánh sáng yếu đẹp quá, khả năng khử noise ở mức ISO cỡ 8000, 12800 phải nói là miễn góp ý

ISO 12.800

ISO 20.000 ^:)^^:)^^:)^

Em đã từng chụp ở đây bằng 60D + 24 - 70L nên biết là nó khó chụp thế nào rồi :D

Chúc mừng cụ có súng siêu hạng.

bellring

Xe buýt
Cụ chủ không chụp ảnh nàng tiên cá dưới thủy cung à?

Vụ an ninh của VP thì công nhận chặt chẽ. Muốn đưa bạn vào chơi trong khách sạn cũng không được (bạn có mua vé khu vui chơi) chả biết bây giờ có cho phép không.

Mà cụ chủ ở VP lâu nhỉ. Nếu là em ở VP tối đa 2 đêm, vì em thích cái không khí và cảnh phố Nha Trang hơn
Mà lịch trình của cụ sắp tới ntn? Có đi Đà Lạt không cụ?
Không em ở có 4 đêm ở đấy rồi về HN thôi, em ko đi DL cụ ợ.

Em thích VP một phần vì nhân viên của họ rất thân thiện, hôm rồi em vào Crowne Plaza ĐN gặp hội nhân viên nó nhìn mình như người hành tinh khác, nếu đứa nào có chào hỏi thì câu cửa miệng là nỉ hảo, toshiba hội đấy, nghe điên cả người, em cũng khuyên các cụ nếu có ý định Đà Nẵng thì đừng bao giờ chọn Crowne Plaza.
Xin lỗi cụ Chánh đã làm loãng thớt của cụ, em mời cụ tiếp ạ.
Cảm ơn cụ đã bổ sung thông tin.. :)

Chuỗi ảnh đủ sáng cụ chủ chụp em chưa thấy ấn tượng mấy về khả năng của 5D3 nhưng đến khi xem loạt thủy cung này thì choáng thật rồi
Con này chụp ánh sáng yếu đẹp quá, khả năng khử noise ở mức ISO cỡ 8000, 12800 phải nói là miễn góp ý

Em đã từng chụp ở đây bằng 60D + 24 - 70L nên biết là nó khó chụp thế nào rồi :D

Chúc mừng cụ có súng siêu hạng.
Cảm ơn cụ. 5D3 khử noise tốt cụ nhỉ?

Cụ chủ không chụp ảnh nàng tiên cá dưới thủy cung à?
Chỗ nào hả cụ? sao e ko thấy nhỉ?

Inox75

Xe tăng
Ngày nào cũng vào ngó thớt của cụ, ảnh đẹp quá, nhà cháu đang định đi VPNT nhưng khổ nỗi F1 nhỏ quá. Nuốt cái sự sung sướng lại đợi 1 thời gian nữa vậy

Ngày nào cũng vào ngó thớt của cụ, ảnh đẹp quá, nhà cháu đang định đi VPNT nhưng khổ nỗi F1 nhỏ quá. Nuốt cái sự sung sướng lại đợi 1 thời gian nữa vậy
Công nhận là nuốt cái sự sung sướng lại thì khó chịu thật cụ nhỉ? năm sau em lại lên kế hoạch đi VPDN xem có khác gì ko.

Trước khi chuyển sang mục mới, bonus các cụ mấy kiểu bikini có yếu tố nước ngoài mà cố tình lạc vào ống kính của em cho nó hạ nhiệt giữa mùa hè nóng nực... :)). Các cụ xem hình thôi, chất lượng hình thì ko tốt nên ko cần góp ý.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

letung

Xe tải
Cụ lại định làm Paparazzi nữa à:P