[Funland] Nhà ngoại cảm, các Pháp sư họ đâu rồi?

ngocquybk

Xe điện
Đi buôn khẩu trang kiếm hơn lên họ tạm chuyển nghề ạ =))

beamerhonk

Xe tải
Pháp sư chùa bar golden định chủ trì nhưng quyền năng của đấng lãnh đạo can thiệp dẹp rồi cụ ợ :))

lmt2018

Xe hơi
Truoc e thấy khi có sự kiện, vấn dề gì nổi bật thường hay có Nhà ngoại cảm, Pháp sư xuất hiện. Thấy họ nói có thể hô mưa gọi gió...đợt này k thấy họ xuất hiện đẩy lùi dịch cúm hay tìm giúp bộ CA ông Tuấn Monkey đang ở đâu các cụ nhỉ. Họ đi đâu rồi các cụ?
Đang xếp hàng mua khẩu trang cụ ei :D

duachuot123

Xe điện
Cũng ko thể trách đc. Ví dụ coi tử vi cho một người thì có ngày giờ tháng năm sinh. Chứ coi cho một quốc gia hay một ngôi làng thì biết dựa vào cái gì?

Mấy năm trước bên indo sóng thần chôn vùi cả một ngôi làng. Đối với những ng trong làng đó thì là tận thế đại hồng thủy chứ còn gì nữa. Nhưng mà có ai tiên tri được đâu.

prado2012

Xe điện
Có cụ nào biết về đội này không ạ, vào còm thông cho em với ạ, tò mò quá đi mất.

Cái em bôi đỏ nghe có vẻ kinh khiếp nhỉ, kiểu đệ tử của Khổng Minh sư phụ ạ?
Cụ nghe về cụ Hà Uyên chưa? Cụ tìm hiểu sẽ rõ. Cụ ấy là người đã phán về cú ngã ngựa của anh Thăng từ lúc ảnh đang trên đỉnh cao.

Phongtran570

Xe tải
Bọn nó đang nghĩ chiêu mới, chiêu cũ xài hoài các cụ nó nghi, thấy bảo thế

Ối Giời Ơi

Xe tăng
Việt Nam có một đội ngũ chuyên gia huyền học được TW Đảng đài thọ và quản lý hẳn hoi. Người đầu nghành là sĩ quan quân đội sinh ra trong thời kỳ kháng chiến chống Pháp và từng được đào tạo chuyên nghiệp và chuyên sâu ở Trung Quốc mấy năm khi quan hệ giữa hai nước còn nồng ấm những năm 1950.

Về sau, người đầu nghành này về nước, tham gia các công tác chính trị, phản giản, quy hoạch cán bộ cao cấp và đã lên đến phó TT. Ông cũng đã đào tạo ra 2-3 thế hệ nhân tài huyền học nữa cho tổ quốc. Những nhân tài này đã và đang làm việc trong những nghành ứng dụng huyền học như công an, quân đội, y khoa, văn hoá, v.v. và đều nắm các chức vụ cao cỡ vụ phó/trưởng, trưởng/phó khoa, v.v. trở lên.

Những đối tượng này thuộc diện TW quản lý và không có chuyện đi xem bói xem tử vi dạo cho dân thường trừ khi có duyên số đặc biệt. Những vụ lớn có những người này tham gia thì ban tuyên giáo TW cũng không cho phép báo chí nhắc đến họ.
Thế giới tâm linh huyền bí e tin là có thật , nhưng e éo bao giờ tin những thằng dựa vào thế giới tâm linh để trục lợi.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nghe về cụ Hà Uyên chưa? Cụ tìm hiểu sẽ rõ. Cụ ấy là người đã phán về cú ngã ngựa của anh Thăng từ lúc ảnh đang trên đỉnh cao.
Vầng, cháu chửa nghe bao giờ, có khi có cao nhân thật sự ạ. Chỉ là các vị nào mà 4.0 youtube quá thì cháu thấy lạ.

Người ẩn cư có khi cao thủ thật.

ca_kiem

Xe container
Sau khi một thằng tên cậu Thủy bị đi tù vì lừa đảo thì các vị được gọi là nhà ngoại cảm lặn gần hết!
Đưa lên xét nghiệm ADN là ra hết... nào là xương chó, xương lợn....v.v chứ không có ADN bọn này nó còn TO mồm lắm

binhsu7273

Xe cút kít
Mịa! Gọi cái dì...?
Đang bế quan luyện công, sau có dì cần thì sử dụng truyền âm nhập mật nhá. :)

banmotnucuoi

Xe lăn
Sau hơn một tháng phát hiện dịch, thông tin ko chibhs thức là có khoảng 3 tỷ đc các nhà bán hàng online các nhà ngoài cảm “tự giác” đến công an nộp. Trong đấy có ông hát rong đờm, các ca sỹ người mẫu khác cũng đú tren

tung1311 .

Xe container
Cho thêm QUA vào danh sách này nữa, cũng ko thấy pv nào PV Qua xem thế nào :D

xecho rac

Xe điện
đang đợi hết dịch mới phát biểu cụ nhé !

tamlinh

Xe tăng
Khoa học là số một vẫn bó tay! Chỉ khắc phục được một phần và sau khi dịch phát tác một thời gian nào đó.
Ngay Bs ở TQ, dù có ưu tiên nhất định vẫn chết vì Virus dịch (2 người).
Tỷ phú TQ trong vùng dịch (hoặc đang bị nhiễm) có ai vỗ ngực 100% sẽ không bị nhiễm, sẽ thoát nạn....

Đang có dịch lạ ở Nigre...

Khoa học vẫn có giới hạn trước sinh mệnh, thiên tai, địch họa, Tiền bạc, địa vị cũng giới hạn như thế,... sự sống là mong manh vô thường và là quy luật có sinh có tử.

Thế giới muôn vật sinh sôi, sự sống luân vận động và phát triển. Trong đó Dịch bệnh (Virus ) cũng thế.

Về mặt XH là nỗi lo của cộng đồng. Về mặt tự nhiên, là đấu tranh sinh tồn, là chọn lọc tự nhiên, chọn giống loài mạnh (cá thể mạnh sẽ thoát dịch và tồn tại).
Mọi cái đều có nguyên nhân và có tác dụng hai mặt.

Về mặt tâm linh cũng là một cách dựa vào tự nhiên để chọn lọc. Nhưng với mục đích khác chọn lọc tự nhiên.

Thế giới có sinh có diệt, có sanh có tử cũng trong quy luật tự nhiên. Dịch bệnh là quy luật nên đừng sợ hãi thái quá.

Các Cụ cứ nói mạnh cho đến khi người nhà mình có bệnh, hoặc mình là đối tượng phải trả báo do khẩu nghiệp thì thử ai lên đây hò hét, chém gió!

Đừng nói và phê phán những cái mình không rành, không hiểu biết dù mới nhìn tưởng như nó sai.
Đừng nói bậy mà có thể đụng chạm đến ai đó! Mình đã hơn ai mà phê phán người khác!

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Thì bang phái nào cũng tự xưng mình là chính phái hết đó cụ, có bang nào gọi mình là phụ phái đâu :D
Nga My chính phái dạo này cũng do corona nên đội thổi tiêu cũng thât nghiệp, không được thi triển kỹ năng nữa cụ à :(
Tức là hiện tại Thiếu Lâm + Nga My đang bị ngũ độc yểm bùa nên không thi triển được nội công hả cụ?

Vyan2022

Xe đạp
Thôi chết, cái đĩa bay em vẫn còn để ở đấy, thôi để em nhờ thầy làm phép độ cho em xuyên không phi thăng về chiều không gian của em mí được. Sống với các cụ mợ Of tối ngày xỏ xiên chịch xoạc riết phát chán lên òi.
Muốn theo thầy cũng không dễ đâu cụ nhé. Phải có tim trắng chứ tim đen thì thầy không độ (thấy chức sắc đi theo tu đạo cũng vài người đó ạ), rồi còn phải chịu dành thời gian ở lại để thầy chữa bệnh ( ai không có bệnh chữa cũng ra bệnh vì không ai là khỏe 100%), dạy đạo thuật.v. V...
Nói chung, cụ biết rồi học đạo thuật đâu dễ. Phải có niềm tin, đại nghị lực, đại trí tuệ mới được. À còn phải biết độ thêm người thân, bạn bè đi học đạo, vì 1 thế giới tốt đẹp hơn chứ không để nó ô uế thế này.

Chỉnh sửa cuối:

ngheovanvui01

[Tịch thu bằng lái]
Toàn bọn lừa đảo, và tất nhiên chỉ lừa đảo được bọn ngu...

Khi bọn ngu dần khôn ra thì bọn lừa đảo cũng hết vẹo.

• Vodka
Reactions: ITI

ngheovanvui01

[Tịch thu bằng lái]
Làm tí ảnh tưởng nhớ nhà ngoại cảm chuyên chôn và tìm xương lợn

nhìn cái mặt âm u hình sự vãi