[Cần bán] Nhà Hoàng Hoa Thám 90m2 5 tầng mặt tiền 5,5m. Ô tô vào nhà

Số điện thoại
0974155333
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
19,000,000,000 VNĐ
Diện tích
105㎡

Gaubeo

Xe tăng
QUY HOẠCH TREO => thì nguyên tắc là sẽ không cho chuyển nhượng hả cụ ?
sao các cụ nhà dính QH Treo vẫn thấy rao bán => gắp lửa bỏ tay người ạ ?
Chả hiểu cụ nói cái quái gì mà lại gắp lửa bỏ tay người. Có vẻ như cụ dùng từ bị sai hoàn cảnh.
Còn để trả lời câu hỏi số 1 của cụ thì dễ thôi. Điều kiện chuyển nhượng nhà đất google là ra. Còn tôi ko nói QHT thì ko cho chuyển nhượng, tự cụ nghĩ ra đấy nhé!

yoko_pro

Xe buýt
Có sổ cụ ạ. QH treo thì theo như em được biết là không. Còn cụ thể hơn phải đi check trực tiếp ạ
Chào cụ. Cụ có đọc kĩ bài không vậy ạ.
Đầu tiền tiên e có nói em là môi giới không phải chính chủ , nên giá là do chủ nhà đưa ra không phải e tự quyết
Thứ 2 nếu cụ có nhà cụ có bán rẻ không ? ( trả lời thật lòng )
Thứ 3 khi đi mua đất cụ có check quy hoạch trước khi xuống tiền không .
mọi thông tin em đều để công khai. Cái gì em biết e mới nói , không biết e đều không dám khẳng định. Mà cụ là người lớn , thông tin chưa đến đâu đã bảo em “ mang tiếng lừa lọc”
Người lớn rồi mà cụ ăn nói như trẻ con thế.
Khi phát ngôn cụ nên cần nhắc , tìm hiểu trước sau, google đều không tính tiền tìm kiếm vấn đề về văn hoá cư xử trên không gian mạng
Cụ nên xem xét
Có sổ cụ ạ. QH treo thì theo như em được biết là không. Còn cụ thể hơn phải đi check trực tiếp ạ
Cụ đừng lập lờ kiểu như thế này. Như thế các cụ nói cho cũng không oan tý nào.

Mấy cụ MG chuyên nghiệp trên này cụ nào cũng lập lờ hết cụ ợ. Y chang mấy cụ cò trên fb luôn :))

Henderson11

Xe tải
{Kinh doanh Bất động sản}
Em nói thật với cụ. Lập lờ là như thế nào ạ. Có những thông tin gì em đếu cung cấp. Thiếu thông tin gì mà cụ lại bảo lập lờ. Cụ đọc thật kĩ bài em vào. Và tất cả thông tin gì thì cụ nên tìm hiểu kĩ trước khi phán xét cụ ạ. Chứ tư duy bổ củi thì mệt lắm

yoko_pro

Xe buýt
Em nói thật với cụ. Lập lờ là như thế nào ạ. Có những thông tin gì em đếu cung cấp. Thiếu thông tin gì mà cụ lại bảo lập lờ. Cụ đọc thật kĩ bài em vào. Và tất cả thông tin gì thì cụ nên tìm hiểu kĩ trước khi phán xét cụ ạ. Chứ tư duy bổ củi thì mệt lắm
1. Cụ là Môi giới, thì cụ biết là có hay không có QH chứ đừng dùng từ “được biết” nghe có vẻ như là bị động, vô can ấy.
2. Chỗ đó có Quy hoạch. Cụ ko muốn nói thì đề nghị mọi người ai quan tâm thì đến gặp cụ. Người quan tâm hỏi thẳng cụ cụ ko trả lời thì chả là lập lờ thì là gì?

Henderson11

Xe tải
{Kinh doanh Bất động sản}
1. Cụ là Môi giới, thì cụ biết là có hay không có QH chứ đừng dùng từ “được biết” nghe có vẻ như là bị động, vô can ấy.
2. Chỗ đó có Quy hoạch. Cụ ko muốn nói thì đề nghị mọi người ai quan tâm thì đến gặp cụ. Người quan tâm hỏi thẳng cụ cụ ko trả lời thì chả là lập lờ thì là gì?
Như này cho cụ hiểu nhé. Khi e k nắm chắc chắn thì e k dám nói là có quy hoạch cụ hiểu chứ ạ. Nếu chắc chắn thì phải bỏ tiền ra để check quy hoạch. Đơn giản khu đó sẽ có chỗ dính có chỗ k. Nên phải check chắc chắn thì mới dám khẳng định.
Cụ đã đi mua nhà bao giờ chưa ạ ? Khi check sẽ mất phí khoảng 5-600k . Và trong nguồn của e có cả trăm căn nhà. Em khoing thể bỏ tiền ra để căn nào cũng check chính xác xong được cả. Cụ hiểu chưa

Honghen2008

Xe container
Em đi cerato còn qua được. Với điều kiện cái xưởng giấy đối diện ngách rẽ không đỗ xe. Nhà em trong ngõ 285 Đội Cấn nên lạ gì ngõ 189 HHT. Dính quy hoạch Núi Cung 40 năm rồi mà vẫn không được xoá bỏ, thế nên một bên ngõ toàn nhà xưởng với bãi vật liệu xây dựng, thêm chợ tự phát và quán làm lòng lợn khiến ngõ này mùi hôi lắm.
Ngõ 189 quy hoạch cả ngõ à cụ? Hay một đoạn nào thôi?

yoko_pro

Xe buýt
Như này cho cụ hiểu nhé. Khi e k nắm chắc chắn thì e k dám nói là có quy hoạch cụ hiểu chứ ạ. Nếu chắc chắn thì phải bỏ tiền ra để check quy hoạch. Đơn giản khu đó sẽ có chỗ dính có chỗ k. Nên phải check chắc chắn thì mới dám khẳng định.
Cụ đã đi mua nhà bao giờ chưa ạ ? Khi check sẽ mất phí khoảng 5-600k . Và trong nguồn của e có cả trăm căn nhà. Em khoing thể bỏ tiền ra để căn nào cũng check chính xác xong được cả. Cụ hiểu chưa
Thừa hiểu cái lý luận của cụ mà.

Hoainam134

Xe tải

Gaubeo

Xe tăng

Hoainam134

Xe tải
Em mới nhận cọc cho thuê rồi, nhà em đất nông nghiệp kẹt dự án treo bán cũng rẻ thôi cụ, bằng nửa căn chung cư 100m2 hạng trung.
Nếu cụ bán nhắn e nhé