[Funland] Nhà em coi bói cho vui. Kính mời các cụ vô ngồi thử xem!

Emcha

Xe hơi
Bác cho nhà em xin một quẻ nào :D 31/12/1991 dương - 26/11/1991 âm. Merci bcp!

baoden_cz

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cho em xin 1 quẻ 27/08/1980

Sweet-heart

Xe tăng
Em nhờ xem từ đời nảo đời nào mà có thấy xem cho em đâu...xiiii....em cũng hơi bực rùi đấy ạ

ILikeCar

Xe tải
Cụ xem cho em với nhé. Số em hồi này nó lận đận quá cụ ơi :(

hoangobn

Xe đạp
Em cũng không biết mình nhóm máu gì, cụ chờ em đi kiểm tra xong rồi quay lại cụ xem vậy

Rolland

Xe điện
Cụ Râu ơi ! nốt ruồi nhà cháu đấy ạh, cụ coi giùm cháu với ạh

Quái nhể! Nhà Râu dòm đi dòm lại, ngó tái ngó hồi mà thấy như hai bức hình của hai người khác nhau ý? Chả có lẽ Mợ Sim trêu nhà Cháu?@-)

Rolland

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
Em nhóm AB, giờ tị, tháng Sửu cụ xem hộ nhà em mí
Hê nhô các cụ mợ 1 tuần mới vui vẻ & sảng khoái. Em lại tranh thủ xem tiếp cho vài cụ đơi :bz

- Tính cách: đặc trưng nhóm máu của cụ là tổng hợp của 2 nhóm A và B, nên mang cả ưu và nhược điểm của người có 2 nhóm máu A hoặc B, nhìn chung là người khá nhạy cảm và có trực giác tinh tường, trung thực và có năng khiếu ngoại giao quan hệ tốt, thường quan tâm sâu sắc đến suy nghĩ của bản thân mình và của người khác, tuy nhiên lại khó tha thứ cho sai lầm của bất kì ai

- Công việc: có óc tính toán sắp xếp công việc, sáng tạo và cần cù, khả năng tổ chức và óc quan sát tốt, đặc biệt năng khiếu ngoại giao quan hệ giỏi nên phù hợp với các công việc liên quan đến kinh doanh thương mại hoặc tiếp xúc với khách hàng nhiều, có trách nhiệm với công việc & thường tự kiểm điểm mình sau mỗi thất bại

- Tình yêu: hay u sầu và nhìn đời bằng con mắt màu xám, nên ít tiếp xúc với người khác, nhưng khi đã yêu thì coi trọng chuyện hôn nhân, đặc biệt nhất là người nhóm máu AB ít quan trọng tình dục hơn các vấn đề khác, không vì thế mà đánh đổi tất cả

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
Mợ xem giup e, e nhóm máu a,sinh lúc 1h trưa ngày 6 tháng 2 dương lịch năm 1989,mợ xem giup e nhé,co xem dc bao gio
Moi lay dc chồng k hả mợ
Chà chà, mợ sốt ruột chuyện "còn chông" thế nhỉ, em xem qua thì đoán được có dư lày :P

Bản tính là người sống có hoài bão và tham vọng, nên lúc nào cũng cầu toàn và mong muốn mọi việc chắn chắn theo ý muốn. Dễ thành công trong sự nghiệp, nhưng đổi lại khiến cho tình duyên khép kín, ngại thổ lộ vì sợ bị thất bại. Do vậy nếu mợ cảm thấy đường công danh đã gần được như ý muốn, thì chắc nhân duyên cũng sẽ đến trong 1 ngày không xa thôi. Còn nếu đang yêu thì nên có cái nhìn rộng lượng và thoáng ra chút, vì với nhóm máu A thích sự bảo thủ và cái tôi của mình nên dễ dẫn tới sự rạn vỡ trong quan hệ.

Đặc biệt lưu ý với mợ ở 1 điểm, là khi yêu đừng nên mù quáng, vì nhóm máu của mợ rất dễ vì tình yêu mà lầm lỡ cả cuộc đời :)

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
máu A sn 13 13 89 cụ ơi dự em cái
Em nghĩ mãi mà chửa hiểu tháng 13 là tháng gì nên chịu... chả đoán được. Còn nhóm máu A tính cách ra sao cụ lục lại vài phán đoán của em trong thớt này nhá :D

herotran8

Xe tăng
Cụ xem em phát: nhóm máu O, ngày sinh 3/6/1980. Thanks cụ trước! Vodka cụ sau:D

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
Em nhóm máu B.
Ngày sinh 28/3/ 1972 (14/2 nhâm tý) - 8 giờ sáng
Cụ Vừng nợ cụ thì để em xin 1 vai gánh đỡ "số nợ" của cụ ý vậy ;)) Mạn phép cho em được phán vui giúp cụ :)

- Tính cách: độc lập về suy nghĩ, thoáng đãng trong tư tưởng, cởi mở và có tài ăn nói để mở rộng quan hệ, dễ thích nghi với những sự thay đổi nên thích đi đây đó, sống cuộc sống vô tư và thân thiện với mọi người, nhược điểm là "nhìn xa trông rộng" quá nên ít có sự tập trung và chuyên tâm, biết nhiều thứ nhưng giỏi cái nào thì cũng khó

- Công việc: hồi trẻ thì khá phiêu lưu và thay đổi qua nhiều công việc, vị trí khác nhau, nhưng ngoài 35-40t thì chỉ muốn ổn định với công việc gắn bó nhất, ít coi trọng giá trị đồng tiền, mà thường xem đó là công cụ để thỏa chí tang bồng khắp nơi, sáng tạo và thích làm việc theo cách riêng của mình, nếu làm việc đều đều ngày qua ngày thì dễ sinh chán nản vì vốn tính ghét sự gò bó khó chịu

- Gia đình: tư tưởng khá cách tân nên đối với con cái rất tôn trọng chúng, chấp nhận khoảng cách nhất định để con cái được tư do và sống theo mong muốn của mình, thích được chuyện trò giao tiếp trong không khí yên tĩnh ấm cúng hơn là ồn ào náo nhiệt, coi "nhà cửa ở 4 phương" nên thích dành thời gian tìm hiểu và nghiên cứu thêm những điều mới mẻ, trong đó có thể cũng quan tâm với chuyện "9 chị" nhưng không bao giờ tỏ ra cho người khác biết là mình cũng quan tâm

Đôi dòng chia sẻ, có gì chưa đúng mong cụ cũng hoan hỉ bỏ quá cho! :D

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
em nhóm B, 18/9/79 tầm 5 đến 7h sáng, mợ xem cho em về công danh sự nghiệp gia đình con cái với
Chả biết là cụ hay mợ nhỉ, để em dễ nói về cái sự "gia đình" hơn :P

- Công việc: là người có tham vọng rất lớn vào sự thành công trong sự nghiệp, hoạt bát trong hành động và mãnh liệt trong suy nghĩ nên dễ có những quyết định táo bạo, nếu là nhân viên thì sẽ đóng góp được nhiều cho ông chủ, ngược lại nếu làm chủ thì sẽ là "đầu tầu" của các nhân viên và lôi cuốn họ chạy theo mình, là mẫu người dành nhiều thời gian nhất cho công việc nên dễ dàng đạt được thành công 1 khi làm chủ được bản thân và những người khác

- Gia đình: nên dành thời gian cân bằng hơn giữa công việc và con cái, hoặc giải trí nghỉ ngơi, suy nghĩ tiến bộ và muốn dành những điều tốt nhất cho con, làm việc nhiều nhưng cũng để các con có đủ điều kiện vật chất so với chúng bạn, thích dành thời gian chơi những trò mang tính thử thách và cảm giác mạnh với con cái, thích sử dụng các công cụ/công nghệ/phương tiện để làm đơn giản hóa các việc nhà

Tuy nhiên, nếu là cụ mà mang nhóm máu B thì cũng cẩn trọng với cái tính... "tinh đà" nhá! :P

banhkemgau

[Tịch thu bằng lái]
13/12/1989 máu A mợ ạ :P

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
Cụ xem giùm cháu nhé

Nhóm máu:A
Sinh: 21-10-1987
Giờ: hình như chiều tối j đó

Gửi từ Nexus 4 của tôi, sử dụng ứng dụng Forum Runner
Hình như tiếp tục đến cụ nài, em có "nhảy cóc" cụ nào thì vui lòng còn phơm lại cho em cái nhá :))

- Tính cách: tự chủ cao, ít khi nổi giận hay trách móc người khác, nhưng lại thường tự trách bản thân mình, ưu điểm là khá cầu toàn, ngăn nắp và phong thái lịch sự, nhưng nhược điểm là cầu kì, hướng nội, thiếu ý chí quyết đoán. Nhìn chung bản tính rụt rè, luôn né tránh những sự cạnh tranh trong cuộc sống mà cho rằng "dĩ hòa vi quý" hay "tránh voi chả xấu mặt nào", dễ bị hoàn cảnh tác động và ít thể hiện được nhiều về bản thân mình

- Công việc: bản tính hướng nội, nhưng bản chất lại sống cho người khác hơn là cho mình nên thích hợp với các nghề nghiệp mang tính xã hội, ít phải giao tiếp hay cạnh tranh như: kế toán, y bác sĩ, nhà văn, coder... Nếu đã làm đúng công việc mình thích, thì dễ sinh hài lòng và chấp nhận, ngại bon chen và ganh đua với các đồng nghiệp. Đặc biệt lưu ý cân bằng cuộc sống và công việc để không dẫn tới việc suy kiệt tinh thần hay thể lực vì làm việc quá nhiều

- Tình yêu: có sự chan hòa, dung dị, hài hước hóm hỉnh và khiếu ăn nói, được lòng khá nhiều người nhưng lại khó bộc lộ tình cảm với đối phương vì luôn thấy hoang mang, lo sợ cho bản thân, khi yêu chân thành thì biết quan tâm đến đối phương và rất sợ bị đổ vỡ nên cố gắng thật nhiều để làm vừa lòng người ấy, tuy vậy lại dễ dàng cắt đứt ngay với loại người tráo trở, lừa lọc hay không thành thật với mình

1 điểm lưu ý với cụ/mợ là hãy biết mở lòng khi yêu, nhưng cũng hết sức cẩn thận để tránh bị lợi dụng khi gặp người xấu :)

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
em 24/12/1988 cụ xem hộ em cái. e tính làm thêm mấy cấi nữa mà chưa biết thế nào, cụ xem cho em nếu đc thì coi như là động lực để em cố ạ
Cụ làm thêm mấy cái gì nữa ạ? Tóm lại em xem cho cụ về sự nghiệp thôi nhá :P

Bản tính là người có tham vọng thành công trong sự nghiệp, nếu là nhân viên thì cần cù và chịu khó trong công việc được giao, là chủ thì dành nhiều thời gian cho mục tiêu của mình đặt ra và chắc chắn là rất dễ thành công trong sự nghiệp, biết cân bằng các mối quan hệ trong công việc để đạt được hiệu quả cao nhất, dám làm - dám quyết định - và dám nhận trách nhiệm cho lựa chọn của mình.

Nhược điểm là tham vọng quá nên cái gì cũng muốn ôm hết vào mà ít khi tin tưởng để san sẻ cho những người khác, lối suy nghĩ khá đặc trưng theo kiểu "được ăn cả, ngã về không" :)

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
Mợ xem giúp cháu với ạ;
Nhà cháu sinh ngày 20/6/1988 âm lịch lúc 12h 30phut trưa
Phần của nhà cụ đơi nhá :D

- Tính cách: tự tin vào bản thân, hài lòng vào những điều đã và đang có, bản chất lạc quan và luôn nhìn thấy cuộc sống một màu xanh hy vọng, dễ dàng vượt qua những biến cố trong cuộc sống, nhiệt tình và nỗ lực vươn lên, cởi mở và hài hòa trong các mối quan hệ với mọi người, nhưng nhược điểm là dễ nổi nóng và sinh cáu gắt, quá tự tin đôi lúc lại thành tự ti và gây khó chịu cho mọi người

- Công việc: thích được làm công việc mà cần nhiều nỗ lực của bản thân, mạnh dạn và quyết đoán vào các quyết định của mình, thích được làm nhiều công việc khác nhau và được thay đổi môi trường làm việc để tìm tòi và phát huy thế mạnh của mình, thường giải quyết các vấn đề một cách nhanh chóng và dứt khoát nên nếu được làm việc đúng sở trường thì dễ dàng gặt hái những thành công

- Tình yêu: nồng nàn và cháy bỏng, cuồng nhiệt nhưng cũng không kém phần lãng mạn, thích tạo ra sự bất ngờ và những cảm xúc mãnh liệt trong tình yêu, say đắm và hết mình chiều chuộng đối phương, nhưng cũng chính vì "cho đi nhiều" nên hay hờn dỗi, ghen tuông hay nghi ngờ đối phương mỗi khi cảm thấy mình không được coi trọng, không được xem là trung tâm của sự chú ý

thenhommau

Xe buýt
Website
www.thenhommau.vn
Cụ chủ ơi, cho em bon chen xin 1 chân được ko ạ??? (khộ, sắp Ế nên hơi ... xoắn ạ!!! :">:">:">)
Em nhóm máu: O ạ (sinh ngày 12/01/1988 dương lịch ạ!!!!) ^_^.
Em hóng tin Cụ ạ!!!:bz
Mợ chỉ lo "ê sắc" nên em chủ yếu xem cho mợ về đường tình duyên nhá :P

- Bản tính thích giao tiếp, có khiếu tán chuyện và khả năng thu hút người khác. Bề ngoài hơi lạnh lùng, đầy kiêu hãnh nhưng bên trong lại đầy khát khao nồng cháy. Thích đi tán tỉnh người khác để thu hút nhiều mối quan tâm về mình nên cũng muốn đối phương phải là người cùng sở thích, nổi bật trong đám đông và sức hấp dẫn với mọi người. Khi yêu thường thích sự lãng mạn, bay bổng, mang hơi hướng của thơ văn hay tiểu thuyết trong đó. Đặc biệt mợ nhóm máu O nên rất quan trọng ấn tượng phút đầu tiên về người ấy như thế nào :D

- Nữ mệnh máu O thường thích sống độc lập, tự làm việc và tự quyết định cuộc đời mình. Tự trọng bản thân cao nên khi có hiểu lầm trong tình yêu dễ sinh ra chán nản, thất vọng và cuống cuồng trong mớ bòng bong đó, thậm chí là cãi nhau vì những việc cỏn con vụn vặt nhất :P

- Vì cuốn "Hồi ký của Hillary Clinton" nên em muốn khuyến cáo mợ thêm 1 điểm: máu O thường thích giao lưu, nhưng thiếu định hướng và sự tinh tường nên dễ gặp những người ba vạ, khi đó sự ngây thơ có thể là căn nguyên dẫn tới việc người khác làm hại mợ! :)