Nhà em chơi đồ chơi Hi-tech.

lexus_bk

Xe điện
Hơn bốn chục sợi dây ra và vào cái hộp bên trong toàn IC chỉ dùng để điều khiển mỗi một mục đích là sờ thì nổ, sờ phát nữa là tắt máy thì có được gọi là hai tếch không cụ?
Em nghĩ như thế phải gọi là lâu tếch chứ! :^) :P

WinAuto

Xe hơi
Hơn bốn chục sợi dây ra và vào cái hộp bên trong toàn IC chỉ dùng để điều khiển mỗi một mục đích là sờ thì nổ, sờ phát nữa là tắt máy thì có được gọi là hai tếch không cụ?
Sử dụng đơn giản như vậy thì em nghĩ là high-end ah, với tiêu chí phục vụ người sử dụng (end-user).

stevendph

Xe đạp
Báo cáo cụ Hartop, hnay em đã lắp thành công cái vụ sờ sờ này ở Việt Hàn rùi cụ ạ... mọi thứ em hài lòng cả, mặc dù xe em lắp từ sáng đến 2 giờ 30 chiều hờ hờ.

Em muốn hỏi cụ một cái là, sau khi lắp bỗng dưng cái chỉ số chỉ quãng đường còn lại có thể đi được bỗng tăng vọt lên (từ 283km lên thành 389 km) như thế có vấn đề gì không cụ? Mọi thứ khác thì em thấy bình thường, không có vấn đề gì nữa cụ ợ.

thientamnt

Xe điện
Gặp cụ hát tóp là lại khổ rồi:)):)):)):))

tuhu

Xe tải
Sờ có sướng không mụ:101:
Cháu chẳng biết có sướng hay không, nhưng khi sờ vào nó rung rung, tê tê thế là máy nổ, cảm giác như là xxx ấy:21::21::21:
Nhà cháu thì mù tịt về 2 tếch, thấy máu là chơi luôn. Có vấn đề gì thì đã có bác sĩ Hát bên cạnh roài. Ăn chơi không sợ mưa rơi:21::21::21:, Cụ nào muốn thử cảm giác rung rung, tê tê thì qua chỗ cháu nhá (cháu làm ở Kim Mã - đối diện Deawoo ạ):69::69::69:

Em nghĩ như thế phải gọi là lâu tếch chứ! :^) :P
Uh! Nhỉ!!!!!!!!!!!!!!
Báo cáo cụ Hartop, hnay em đã lắp thành công cái vụ sờ sờ này ở Việt Hàn rùi cụ ạ... mọi thứ em hài lòng cả, mặc dù xe em lắp từ sáng đến 2 giờ 30 chiều hờ hờ.

Em muốn hỏi cụ một cái là, sau khi lắp bỗng dưng cái chỉ số chỉ quãng đường còn lại có thể đi được bỗng tăng vọt lên (từ 283km lên thành 389 km) như thế có vấn đề gì không cụ? Mọi thứ khác thì em thấy bình thường, không có vấn đề gì nữa cụ ợ.
Cụ yên tâm đi, cứ tháo đồng hồ táp-lô ra là nó bị như thế rồi chứ chả cần phải đấu cái gì, cụ cứ chạy sau vài chục km là sẽ trở lại bình thường thôi. Nếu không khỉ, em sẽ kên HMV đền cho cụ xe khác:21::21::21:.

stevendph

Xe đạp
Cụ yên tâm đi, cứ tháo đồng hồ táp-lô ra là nó bị như thế rồi chứ chả cần phải đấu cái gì, cụ cứ chạy sau vài chục km là sẽ trở lại bình thường thôi. Nếu không khỉ, em sẽ kên HMV đền cho cụ xe khác:21::21::21:.
Cụ nói thế thì có 100 tên như em cũng yên tâm cụ ợ :69:... cụ chuẩn bị đi nhé, em đi quảng cáo cho cụ đây, em là em đòi hoa hồng cao lắm cụ ợ :))

Lungcu

Xe điện
Cháu chẳng biết có sướng hay không, nhưng khi sờ vào nó rung rung, tê tê thế là máy nổ, cảm giác như là xxx ấy:21::21::21:
Nhà cháu thì mù tịt về 2 tếch, thấy máu là chơi luôn. Có vấn đề gì thì đã có bác sĩ Hát bên cạnh roài. Ăn chơi không sợ mưa rơi:21::21::21:, Cụ nào muốn thử cảm giác rung rung, tê tê thì qua chỗ cháu nhá (cháu làm ở Kim Mã - đối diện Deawoo ạ):69::69::69:
xe nhà cháu xếp hàng sau xe cụ, mà số MT nên đành ngậm ngùi:102: giờ lại có cớ đi of chui ròi:69::69::69::69:

tuhu

Xe tải
xe nhà cháu xếp hàng sau xe cụ, mà số MT nên đành ngậm ngùi:102: giờ lại có cớ đi of chui ròi:69::69::69::69:
Hôm nào tổ chức OFF mấy cái ông sờ tát, sờ bóp (à quên sờ tóp:21:) để giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm Sờ cái Cụ nhể. Cụ Hát đâu roài, Cụ cho ý kiến đi ạ.:69:

manhodessa

Xe tải
Cụ Hardtop đã mò ra cách độ cái này cho SLX có SK chưa ạ ... em xin chết mà bắt xếp hàng thế này oải quá ... SFC trong này đang xếp hàng kìa cụ

Hôm nào tổ chức OFF mấy cái ông sờ tát, sờ bóp (à quên sờ tóp:21:) để giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm Sờ cái Cụ nhể. Cụ Hát đâu roài, Cụ cho ý kiến đi ạ.:69:
Cảm ơn cụ về ý tưởng rất hay, bản thân em cũng muốn lắng nghe những phản hồi của các cụ để sản phẩm càng ngày càng ngon hơn, thậm chí bọn em còn có thể đặt nhà SX làm sản phẩm với các chức năng theo yêu cầu. Các cụ xếp lịch nhá, nhà cháu hứa thu xếp để hầu các cụ.

Cụ Hardtop đã mò ra cách độ cái này cho SLX có SK chưa ạ ... em xin chết mà bắt xếp hàng thế này oải quá ... SFC trong này đang xếp hàng kìa cụ
Theo đúng lịch thì cuối tuần này hàng về nhưng có lẽ hơi chậm chút nên khoảng giữa tuần sau cụ ạ. Với xe có SMK thì vấn đề an ninh đã được giải quyết, như vậy có nghĩa là chức năng Start/Stop sẽ gần giống SF 2010 trừ chức năng khoá cổ tay lái.

naphoa

Xe hơi
Chào cụ hardtop .
Em ở xa nhưng rất ngưỡng mộ những cái này. Rất tiếc em đi MAZDA MT
Cụ có thể gửi cho em bản hướng dẫn lắp cái này ( bằng tiếng Việt càng tốt ) em sẽ cùng cụ nghiên cứu lắp cho MT ( em biết chút ít về điện tử mà )
Mong cụ hồi âm:41:

Máy bị đơ

Xe điện
Nhà cháu sẽ xắp xếp thành lập một Phòng thuộc Tổng Hội Sướng, Phòng này phụ trách vấn đề Sờ Sướng:)):)):))
Vưỡn còn nhớ ơn cụ Tuhu vụ cái quyển HDSD, thứ 7 này cụ rảnh lại kéo nhau xuống HDGP mình(b) nhé!

Chào cụ hardtop .
Em ở xa nhưng rất ngưỡng mộ những cái này. Rất tiếc em đi MAZDA MT
Cụ có thể gửi cho em bản hướng dẫn lắp cái này ( bằng tiếng Việt càng tốt ) em sẽ cùng cụ nghiên cứu lắp cho MT ( em biết chút ít về điện tử mà )
Mong cụ hồi âm:41:
Cụ kiểm tra đê, Mazda MT và Ford Lazer dùng chung máy và hộp số nên rất có thể nó có sẵn công tắc báo số "N", và đó là điểm duy nhất còn mắc cho xe MT. Thực ra thì em chế cái công tắc "N" không khó khăn gì cả nhưng vấn đề là em không có thời gian. Về hướng dẫn lắp ráp thì đương nhiên em có bản tiếng Việt ngoài ra còn có bản tiếng Anh và tiếng Hàn.
Cụ ở quê nào đấy?

Công Nông

Xe điện
Em cũng ủng hộ cái vụ hôm nào họp hội Sờ cái (b)

Em khoe cái thành quả của em sau khi chuyển từ chọc thành sờ đây ạ:

tuhu

Xe tải
Em cũng ủng hộ cái vụ hôm nào họp hội Sờ cái (b)

Em khoe cái thành quả của em sau khi chuyển từ chọc thành sờ đây ạ:

Hôm lắp xong quả Sờ, nhà cháu về nhà tháo chìa khóa ra định cắt phéng cái chìa đi nhưng thấy vẫn hơi tiếc. Nhà cháu định khoan cái lỗ rồi làm cái móc treo cái cục trên đây của Cụ nhưng nhìn xấu quá:21::21::21:. Cụ có phương án nào hay hơn mà không phải mang theo cái chìa dài dài chưa chỉ cháu với:69::69::69: