[Funland] Nhà đất Long Biên

Green R

Xe tải
Cụ cứ mục sở thị đi rồi biết. Rao kiểu thiếu thông tin thế này thì gặp rồi mới ớ ờ ơ. Vd mảnh 1 rao 7xxx tỷ nhưng ko biết dt bn m2, mt đc bn m? Thực tế có thể 7xxx nhưng dt 30m2, mt 2,xxm, mảnh 2 6xx tỷ nhưng có thể đường đâm abc. Thế nên mấy tin mạng này ko tin đc hết, cứ qua xem tận nơi mới biết đúng sai. Người bán ko bg sai, chỉ ng mua sai thôi.
Thế em mới gửi vài tin vài khu cho cụ ý gọi và đi tham khảo. Những khu xa xa chịu khó đi tìm sẽ có mảnh ưng

Bác có gợi ý khu nào cho em với
ví dụ cụ có thể tham khảo mảnh này rẽ từ ngõ rộng 80 Hoa Lâm vào. Vuông vắn Mặt tiền = hậu 5m DT40m xe 7 chỗ vào đất ngon, cách mấy chục mét ra mặt ngõ 80 Hoa Lâm 3 ôto tránh

Mr.Bonbanh

Xe máy
Thế em mới gửi vài tin vài khu cho cụ ý gọi và đi tham khảo. Những khu xa xa chịu khó đi tìm sẽ có mảnh ưng

ví dụ cụ có thể tham khảo mảnh này rẽ từ ngõ rộng 80 Hoa Lâm vào. Vuông vắn Mặt tiền = hậu 5m DT40m xe 7 chỗ vào đất ngon, cách mấy chục mét ra mặt ngõ 80 Hoa Lâm 3 ôto tránh

Vui nhất và được rõ là nhờ có đi tìm nhà Em đã lên đời xe máy. Of bắt e đi xe đạp 10 năm trời =))

Green R

Xe tải
Vui nhất và được rõ là nhờ có đi tìm nhà Em đã lên đời xe máy. Of bắt e đi xe đạp 10 năm trời =))
Em vào đây vừa được các cụ chia sẻ cho nhiều kinh nghiệm, vừa cày km được kha khá đấy. Cụ chịu khó vào chơi chẳng mấy lại lên đời :D

Mr.Bonbanh

Xe máy
Em vào đây vừa được các cụ chia sẻ cho nhiều kinh nghiệm, vừa cày km được kha khá đấy. Cụ chịu khó vào chơi chẳng mấy lại lên đời :D
Đấy. Thì tự nhiên để ý thấy Em lên được đời xe máy rồi, sau khi đi xe đạp 10 năm =))