[Funland] Nhà cháu hỏi về dự án NHỊP SỐNG MỚI – NEW STYLE CITY Đan Phượng

chungngo1975

Xe hơi
Thực ra Hoài Đức và một số xã của Đan Phượng như Tân Hội, Tân Lập ngay đó chẳng cần lên quận đô thị hóa cũng lan tới đấy.
Hiện tại đi đường 32 và đường sắt đã khá tiện, 2027 thêm đoạn Vành đai 4 và có thể vành đai 3.5 nữa thì giá đất Hoài Đức tương đương Long Biên là bình thường.
khu vân côn, đức thượng, cát quế, đắc sở mà bác kêu đô thị hoá thì em không biết kiểu gì nhỉ? quy hoạch ngoài đê sông đáy vào vùng vành đai xanh mà bác kêu tự lan tới. còn hoài đức thì nó ngang tầm đông anh, gia lâm thôi bác ạ. cỡ lên được như long biên thì khi nào hoài đức ngang hà đông đi đã. lạc quan là tốt nhưng hệ quy chiếu phải chuẩn, hoài đức so ra còn thua xa hoàng mai hiện tại là quận kém nhất 12 quận chứ đòi so với hà đông, long biên sao được

Duong tien sih

Xe tải
khu vân côn, đức thượng, cát quế, đắc sở mà bác kêu đô thị hoá thì em không biết kiểu gì nhỉ? quy hoạch ngoài đê sông đáy vào vùng vành đai xanh mà bác kêu tự lan tới. còn hoài đức thì nó ngang tầm đông anh, gia lâm thôi bác ạ. cỡ lên được như long biên thì khi nào hoài đức ngang hà đông đi đã. lạc quan là tốt nhưng hệ quy chiếu phải chuẩn, hoài đức so ra còn thua xa hoàng mai hiện tại là quận kém nhất 12 quận chứ đòi so với hà đông, long biên sao được
Chẳng có gì lạc quan quá đâu. Long Biên cũng nhiều khu ngoài đê vẫn đô thị hoá hết. Cơ bản Hoài Đức vị trí tiệm cận trung tâm mới phía Tây của HN. Bản thân Hoài Đức đã có 20-30 khu đô thị nhưng vẫn còn quỹ đất để xây dựng thêm các công trình lớn. Em đã nhìn thấy Cầu Giấy, Nam Từ Liêm phát triển ntn thì em đang thấy Hoài Đức như vậy.
Còn Long Biên hết quỹ đất rồi, qua cầu là trở ngại rất lớn. Hơn nữa ngoài khu Vinhomes Riverside và Khai Sơn city tương đối quỹ mô, các khu khác toàn Tái định cư. 10 năm tới Hoài Đức đẹp hơn Gia Lâm, Lòng Biên là hoàn toàn có thể.

chungngo1975

Xe hơi
Chẳng có gì lạc quan quá đâu. Long Biên cũng nhiều khu ngoài đê vẫn đô thị hoá hết. Cơ bản Hoài Đức vị trí tiệm cận trung tâm mới phía Tây của HN. Bản thân Hoài Đức đã có 20-30 khu đô thị nhưng vẫn còn quỹ đất để xây dựng thêm các công trình lớn. Em đã nhìn thấy Cầu Giấy, Nam Từ Liêm phát triển ntn thì em đang thấy Hoài Đức như vậy.
Còn Long Biên hết quỹ đất rồi, qua cầu là trở ngại rất lớn. Hơn nữa ngoài khu Vinhomes Riverside và Khai Sơn city tương đối quỹ mô, các khu khác toàn Tái định cư. 10 năm tới Hoài Đức đẹp hơn Gia Lâm, Lòng Biên là hoàn toàn có thể.
Em nhà ở đống đa nhưng công tác ở long biên ạ cũng hơn chục năm thì em nói thật với bác những cái e biết!! Long biên nó ngang tầm hà đông và vượt trội hoàng mai nên để hoài đức vượt nó khó lắm bác ạ!! Hoài đức không thể giống cầu giấy, từ liêm vì bạn bè e ở khu vực đình thôn, mễ trì hạ với khu trung yên khá nhiều nên e cũng có qua lại!! Cầu giấy- nam từ liêm nó được quy hoạch các dự án tầm cỡ như keangnam 72, svđ mỹ đình, trung tâm hội nghị quốc gia còn hoài đức đơn giản chỉ toàn khu đô thị và đặc biệt bỏ hoang rất nhiều cụ nhé- cái này thì nổi tiếng nhất hà nội rồi!! Long biên không có khu đô thị nào ngoài đê cụ ạ, hạ tầng cùng hệ thống tiện ích của Long Biên thì nó khủng thế nào cũng được đưa tin nhiều rồi ạ, e làm ở đây hơn chục năm e cũng kinh ngạc luôn!! Còn cụ nói qua cầu trở ngại cũng có phần đúng nhưng tham chiếu so với các quận hiện tại như cầu giấy, từ liêm, thanh xuân thôi chứ hoài đức chưa đủ tầm đâu cụ!! Ai cũng yêu quý vùng đất nơi mình sống, làm việc, nên có phần thiên vị xíu là lẽ thường nhưng nó vẫn phải đúng thực tế!! Nếu hoài đức mà có 1 khu văn phòng như Duy tân cầu giấy thì điều cụ nói là sẽ đúng nhưng rất tiếc là không có cụ ạ!! Ae tranh luận vui vẻ thôi không căng thẳng cụ nhé! Còn nói đi nói lại cuối cùng quy hoạch nào vẫn xác định trung tâm hà nội là hoàn kiếm hồ gươm, mọi thứ xoay vần vẫn phải ở đó, khu phía tây là đối trọng chứ chưa quy hoạch nào nói trung tâm thủ đô là phía tây cụ nhé!!

Alexandre Ciskob

Xe điện
10 năm tới Hoài Đức đẹp hơn Gia Lâm, Lòng Biên là hoàn toàn có thể.
Em đính chính là chỉ 1 nửa Hoài Đức thì ngang Long Biên, hơn GL thôi, đó là đoạn kéo từ Lideco qua Hinode đến An Khánh, An Thượng.
Còn đoạn Vân Côn, Yên Sở thì vẫn xa quá, hạ tầng vẫn kém

Peodung

Xe hơi
nhà cháu đang quan tâm đất quanh khu vực Nhổn nên hôm nay mang flycam đi bay quanh quanh thì thấy mảnh đất to đùng quây tôn và san lấp xong hết rồi thì mới thử google thì là dự án
NHỊP SỐNG MỚI – NEW STYLE CITY
mà google search thì k thấy thông tin buôn bán gì.
không biết các cụ mợ thông thái có thông tin về dự án này không.
Khu này chuẩn bị ra hàng. Cụ cần thì nhắn em nhé

hoang-tle

Xe tải
Em đính chính là chỉ 1 nửa Hoài Đức thì ngang Long Biên, hơn GL thôi, đó là đoạn kéo từ Lideco qua Hinode đến An Khánh, An Thượng.
Còn đoạn Vân Côn, Yên Sở thì vẫn xa quá, hạ tầng vẫn kém
Vẫn còn xa lắm ạ. Cơ bản các KĐT ở HD đều chưa hoàn thiện, đa số dang dở

supercat

Xe hơi
Hoài Đức nhiều khu đô thị nhưng đa phần là chưa hoàn thiện hết hoặc tỉ lệ lấp đầy kém, chưa có khu trung tâm thương mại lớn nào cả, khu văn phòng thì lại càng ít. Có sale bảo em khu đô thị Tân Lập này có chung cư nhà ở xã hội, nhưng chắc nhầm.
Khu sunshine này chắc sau này muốn ăn chơi vẫn phải sang Vin Đan Phượng

expander

Xe tải
Hoài Đức nhiều khu đô thị nhưng đa phần là chưa hoàn thiện hết hoặc tỉ lệ lấp đầy kém, chưa có khu trung tâm thương mại lớn nào cả, khu văn phòng thì lại càng ít. Có sale bảo em khu đô thị Tân Lập này có chung cư nhà ở xã hội, nhưng chắc nhầm.
Khu sunshine này chắc sau này muốn ăn chơi vẫn phải sang Vin Đan Phượng
Đất thổ cư Tân Hội cách vin khoảng 1km, oto vào dc giá giờ khoảng bao nhiêu bác nhỉ? E mua ở đó hơn 10 năm trc, ko biết giờ giá cỡ nào

Duong tien sih

Xe tải
Bạn Sale nào có giá dự án Sunshine Đan Phượng báo mình nhé. Xin cảm ơn !

supercat

Xe hơi
Bạn Sale nào có giá dự án Sunshine Đan Phượng báo mình nhé. Xin cảm ơn !
Chưa có giá chính thức cụ ơi, sale bảo em là tháng 12 mới mở bán, giá rumor là hơn 200 triệu / m2, công ty nó đang rumor giá hơn 200 xem phản ứng thị trường thế nào

supercat

Xe hơi
Đất thổ cư Tân Hội cách vin khoảng 1km, oto vào dc giá giờ khoảng bao nhiêu bác nhỉ? E mua ở đó hơn 10 năm trc, ko biết giờ giá cỡ nào
Em ko rõ giá quanh đây nhưng Cụ mua hơn 10 năm là lãi siêu lớn rồi, khéo phải x5 x6

longnetit

Xe tải
Tiện các cụ cần gần hơn thì để ý em có căn này ạ :
Bán căn LK Dự án đấu giá Đông Dương Đức Thượng được đầu tư xây dựng nhà ở tại khu đất bồi thường, hỗ trợ giải phóng mặt bằng phục vụ đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật tại xã Đức Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
Vị trí: LK3-26 (Khu trung tâm của dự án gần vườn hoa và bãi xe đẹp và thuận tiện )
+ Diện tích: 80m2
+ Mặt tiền: 5m
+ Đường trước nhà : 12m
Diện tích xây dựng : 64,54m2
Tổng diện tích sàn xây dựng : 273,32m2
Số tầng nổi : 04 tầng , 01 tầng áp mái
Hoàn thành : 1/2025
Loại nhà ở : Xây thô và hoàn thiện mặt ngoài

Tranhoa24

Xe hơi
em chấm hóng em có lô ở Tân Tây Đô giờ mong các cụ triển mạnh để tiện ích và công viên nhiều em về ở ạ

broken98

Xe hơi
"Cái giá phải trả" là bao nhiêu vậy cụ?
Bán căn LK Dự án đấu giá Đông Dương Đức Thượng được đầu tư xây dựng nhà ở tại khu đất bồi thường, hỗ trợ giải phóng mặt bằng phục vụ đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật tại xã Đức Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
Vị trí: LK3-26 (Khu trung tâm của dự án gần vườn hoa và bãi xe đẹp và thuận tiện )
[/QUOTE

Alexandre Ciskob

Xe điện
8 đồng em phi trâu đến luôn ạ :D

supercat

Xe hơi
Cụ ra hàng sớm thế, sao không đợi Sunshine ra giá chính thức 🤣

sodo123

Xe máy
Đây ra sổ riêng từng lót rồi nhưng chưa sang tên được phải ko cụ.