[Thảo luận] Nhà các cụ tư vấn để em làm đơn khiếu nại xxx

fusionvie

Xe điện
Cháu đánh dấu để học kinh nghiệm.

Ka_nhep

Xe tăng
Với cụ rắn mặt thì nó mới buông thôi,còn với biết bao người khác thì vẫn bị kiếm bằng cách này,cũng phải vậy thôi vì chúng phải nộp tô ,cấp bé nộp cho cấp to,lỗi sys mà.

NoCarNoMoney

Xe buýt
Để các cụ đợi lâu em cũng áy náy quá. Chiều qua em giải quyết xong hết rồi, tối đi uống bia về muộn xong rồi vào of bằng điện thoại chậm như rùa nên em chưa update tình hình cho các cụ đc.
Chiều qua em mang đơn lên gặp cô bé xinh xắn tươi tắn ngồi chỗ bàn tiếp dân. Em vừa chìa đơn ra thì như đã có sự chuẩn bị từ trước, cô bé nhẹ nhàng mời em vào gặp lãnh đạo.
Vào đến phòng bác già già cũng sau một hồi tâm tình thế sự thì bác ấy gọi luôn ông em Cẩn sang để xin lỗi em ngay trong phòng và sau đó em lại ra gặp cô em dễ thương để lấy bằng về. Còn việc xử lý các cán bộ như thế nào bác ấy hứa sẽ có buổi kiểm điểm và kết quả sẽ được thông báo cho em bằng văn bản.
Khi có văn bản cụ share lên mạng cho các lều báo anh hùng núp ở đây đưa lên báo cho bọn xxx bớt bắt láo đi.

Đam mê

Xe tăng
Thế là xong roài hở cụ??? Đơn giản quá nhỉ..., Bác già đội 2 có đọc top này, hoặc có đ/c nào đang đọc thì hiện hình, xin lỗi anh em đê, cho đỡ xấu hổ ......, :">

TiểuNgố

Xe hơi
xxx cũng đọc trên otofun đấy cụ nên họ chuẩn bị từ trước rồi, chắc xxx kia cùng lắm là bị nhắc nhở. Lúc nào có văn bản trả lời của đội trưởng xxx thì cụ share cả đơn khiếu nại lẫn văn bản ấy lên các báo cho xxx chừa cái tội bắt láo ở đoạn này đi, ko thì khó mà chúng nó phục đc. Cụ phải làm đến nơi đến trốn ko thì cháu tin "điểm đen" này chưa thể chấm dứt đâu. Dám làm thì phải dám chịu, đã dám bắt láo thì sự thật phải đc phơi bày cho mọi người cùng biết \m/

vunhat112

Xe máy
em hóng xem vụ này dư nào

andang112

Xe tăng
Em không hiểu ý cụ viết. Từ cửa khẩu ra cụ đi áp sát đưong bên phải chứ, gần đến ngã 3 cụ mới chuyển sang sát trái để rẽ. Hay cụ rẽ từ xa

Gianadai

Xe tải
Để các cụ đợi lâu em cũng áy náy quá. Chiều qua em giải quyết xong hết rồi, tối đi uống bia về muộn xong rồi vào of bằng điện thoại chậm như rùa nên em chưa update tình hình cho các cụ đc.
Chiều qua em mang đơn lên gặp cô bé xinh xắn tươi tắn ngồi chỗ bàn tiếp dân. Em vừa chìa đơn ra thì như đã có sự chuẩn bị từ trước, cô bé nhẹ nhàng mời em vào gặp lãnh đạo.
Vào đến phòng bác già già cũng sau một hồi tâm tình thế sự thì bác ấy gọi luôn ông em Cẩn sang để xin lỗi em ngay trong phòng và sau đó em lại ra gặp cô em dễ thương để lấy bằng về. Còn việc xử lý các cán bộ như thế nào bác ấy hứa sẽ có buổi kiểm điểm và kết quả sẽ được thông báo cho em bằng văn bản.
Chúc mừng cụ và tất cả ae. Tuy nhiên e vẫn chưa hiểu, bác xxx già ấy "hứa sẽ có buổi kiểm điểm và kết quả sẽ được thông báo cho em bằng văn bản" là phải có thời hạn chứ! Vậy cụ có chờ để nhận bằng được cái văn bản ấy không. Nói thật e không tin cụ sẽ nhận được cái văn bản này tuy e rất mong được ngó xem nó dư lào

cwise

Xe container
xã hội cứ có những khiếu nại ntn sẽ văn minh hơn rất nhiều, chúc mừng bác đã làm được việc tốt

lehuuvy123

Xe máy
Thế là xong roài hở cụ??? Đơn giản quá nhỉ..., Bác già đội 2 có đọc top này, hoặc có đ/c nào đang đọc thì hiện hình, xin lỗi anh em đê, cho đỡ xấu hổ ......, :">
bác đánh đố người ta à,đang sấu văn hổ kia kìa

mr zeus

Xe hơi
Chúc mừng cụ và tất cả ae. Tuy nhiên e vẫn chưa hiểu, bác xxx già ấy "hứa sẽ có buổi kiểm điểm và kết quả sẽ được thông báo cho em bằng văn bản" là phải có thời hạn chứ! Vậy cụ có chờ để nhận bằng được cái văn bản ấy không. Nói thật e không tin cụ sẽ nhận được cái văn bản này tuy e rất mong được ngó xem nó dư lào
Nếu không nhận được cái "văn bản " ấy theo các cụ - cụ chủ - nên làm thế nào ? em sợ họ để lâu ...trâu hóa bùn, báo chí vẫn gọi là chìm xuồng ấy

suzu37

Xe container
Nếu không nhận được cái "văn bản " ấy theo các cụ - cụ chủ - nên làm thế nào ? em sợ họ để lâu ...trâu hóa bùn, báo chí vẫn gọi là chìm xuồng ấy
Hê hê, nếu cụ chủ pốt lên cái văn bản trả lời rằng, chúng tôi đã họp toàn đội, đã phê bình, kiểm điểm, ... thì cụ thấy thế nào?

Mở ngoặc, em không phải xxx nhưng đã thuộc cq NN thì có từng ấy mức KL. Ý cụ dư lào?

mr zeus

Xe hơi
Hê hê, nếu cụ chủ pốt lên cái văn bản trả lời rằng, chúng tôi đã họp toàn đội, đã phê bình, kiểm điểm, ... thì cụ thấy thế nào?

Mở ngoặc, em không phải xxx nhưng đã thuộc cq NN thì có từng ấy mức KL. Ý cụ dư lào?
Đơn giản thế mà cụ cũng phải hỏi, mình CƯỜI NHƯ MẾU thôi. Nhưng em đoán cụ chủ sau khi cười sẽ lẩm bẩm "Đ.C.M BỌN CH...." ( em cũng công chức em biết rồi, có mấy mức KL ấy mà):-@

suzu37

Xe container
Đơn giản thế mà cụ cũng phải hỏi, mình CƯỜI NHƯ MẾU thôi. Nhưng em đoán cụ chủ sau khi cười sẽ lẩm bẩm "Đ.C.M BỌN CH...." ( em cũng công chức em biết rồi, có mấy mức KL ấy mà):-@
Cái này cũng giống như kiểu con hư tại ... cháu hư tại ... Đúng lúc khách đến nhà chơi, nói nào cho phải nhẽ! Phỏng cụ?

Bigisbest

Xe container
Iêm thì nghĩ, họ không xấu hổ đâu, mà chỉ mang cái tâm trạng vồ được còn ếch rồi lại hụt, thế thôi. Em dự là cái đội này sẽ hướng cụ chủ về sai sót nghiệp vụ, là lý do đơn giản nhất, hình thức xử lý là xin lỗi cụ chủ, hứa sẽ nhắc nhở anh em trong đội không xử phạt theo kiểu này. Họ sẽ không nhắc gì đến những câu nói thiếu chuẩn mực, xúc phạm...mà cụ đã thộp được, trừ khi cụ yêu cầu làm đến cùng. Khi đó, biện pháp xử lý sẽ theo các nấc thang từ nhẹ đến nặng, tùy theo thái độ của cụ chủ như thế này: cắt thi đua tháng, cắt thi đua 6 tháng, khiển trách. Nếu thật sự cụ chủ làm mạnh, nói là nếu ko làm nghiêm tôi sẽ phản ánh lên GĐ CA TP HN hoặc khởi kiện... Thì có thể lên đến cảnh cáo, chuyển vị trí công tác. Ví dụ thế.

nguyenx

Xe điện
Quá đơn giản cụ chủ nhỉ? Giờ công bộc nó làm ăn có tính toán kỹ quá, xin phép cho cháu chửi bậy câu ĐÁ CON MÈO NHÀ CHÚNG NÓ!

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Thứ nhất: đó là biển gộp ko trong quy chuẩn, cụ bảo đó là biển gộp 403 cũng chả đúng vì biển 403 ko có chữ.

Thứ hai: Em đã dùng từ nếu, để hình dung hành động và cách suy nghĩ của xxx. Em cũng bảo xxx ngu ... chứ em chưa hề tán đồng hay ủng hộ cách xxx làm

Thứ ba: Nếu cụ đọc kỹ còm của em, cụ cũng sẽ hiểu, em ko phải ko biết xxx bắt láo. Em đã bảo đó ko phải là tư vấn thì lấy đâu ra giải thích và lý sự cùn ở đây hở cụ??? Em chỉ đang suy diễn cách nghĩ của xxx. Nếu xxx căn cứ vào biển đó thì phải là lỗi sai làn, chứ ko thể nào là lỗi ko chấp hành biển báo. Em dùng từ NẾU rõ ràng nhé, chứ em ko bảo biển đó đúng.
xin đóng góp thêm 1 ý kiến: cái biển đó đóng vào cột điện đã là sai rồi, không phải do GTCC đóng. Đúng QC thì phải đóng trên cột sơn khúc trắng, khúc đỏ.

suzu37

Xe container
xin đóng góp thêm 1 ý kiến: cái biển đó đóng vào cột điện đã là sai rồi, không phải do GTCC đóng. Đúng QC thì phải đóng trên cột sơn khúc trắng, khúc đỏ.
Trên cột điện vẫn được cụ ạ. QC cho phép gắn lên công trình vĩnh cửu.

KhanhPK

Xe buýt
Có thằng chết vụ này, để mà thoát nó phải mất hàng năm đứng đường tiền ăn bẩn...
Xã hội cần lắm những người như cụ Ma bư!