[Funland] NHÀ BÓNG - Mười năm một chặng đường: Mời các cụ mợ.. về tham gia dự đoán kết quả VCK EURO 2024!!!

Tiệc liên hoan tôn vinh, trao giải thương và tổng kết dự đoán kết quả VCK EURO 2024

• Tổng bình chọn
    13
  • Thời gian đóng: .

6997

Xe container
Thay mặt BTC, em công bố giải thưởng Nhà Bóng OF - Cuộc thi dự đoán KQ VCK Euro 2024..

Chúc mừng mợ Hoa Nắng đã xuất sắc đè lên các cụ, giành giải Nhất cuộc thi rất thuyết phục!!!
Chúc mừng thanh niên già 0fer đã như nhiều lần trước, thực hiện màn lội ngược dòng rất kịch tính, BTC cân nhắc lần sau phải để thanh niên này ở 1 bảng riêng, tính điểm riêng kiểu khác, chứ chơi thế này ai chơi lại :D
Giải Ba thuộc về cụ hm.tuan ngay lần đầu tiên cụ tham gia dự đoán cùng Nhà Bóng. Chúc mừng cụ & vẫn mong cụ có thể đến tham gia liên hoan, giao lưu & nhận giải thưởng với mọi người.
Giải bình chọn đội VĐ gọi tên mợ Getzcoi - người luôn đặt niềm tin mãnh liệt vào TBN, & quan trọng hơn cả là đã vào kèo sớm nhất.

Giải khuyến khích gọi tên mợ Vicky83, chúc mừng mợ!!!
Ở giải khuyến khích này có 1 chút lấn cấn khi Mưa! đã chơi rất xuất sắc, nhưng không thể giành giải thưởng do đã không tham gia đủ 2/3 tổng số trận của giải.
Cái này do thiếu sót của cá nhân em, viết không rõ ràng rành mạch, không chặt chẽ nên đã gây ra những lấn cấn như vậy, em xin chân thành xin lỗi mợ Mưa! & mọi người!!!

Như em đã thông tin trước đó, người chơi giành được các giải thưởng của NB nhất định phải có mặt ở buổi liên hoan tổng kết, trước là nhận giải sau là giao lưu cùng mọi người.
Những trường hợp giành giải thưởng nhưng không thể có mặt ở buổi liên hoan, BTC xin phép trao giải cho người chơi có thành tích thấp hơn gần nhất có mặt tại buổi liên hoan.
Trường hợp cụ hm.tuan giành giải Ba nhưng có thể không có mặt tại buổi liên hoan sắp tới, BTC xin phép trao giải Ba cho cụ anh beomap2.

TBN 2024.png
Em còn dư so với 100đ phờ di là em thắng dồi.
Em có dải dì hơm?

Hoa Nắng

Xe tăng
Thay mặt BTC, em công bố giải thưởng Nhà Bóng OF - Cuộc thi dự đoán KQ VCK Euro 2024..

Chúc mừng mợ Hoa Nắng đã xuất sắc đè lên các cụ, giành giải Nhất cuộc thi rất thuyết phục!!!
Chúc mừng thanh niên già 0fer đã như nhiều lần trước, thực hiện màn lội ngược dòng rất kịch tính, BTC cân nhắc lần sau phải để thanh niên này ở 1 bảng riêng, tính điểm riêng kiểu khác, chứ chơi thế này ai chơi lại :D
Giải Ba thuộc về cụ hm.tuan ngay lần đầu tiên cụ tham gia dự đoán cùng Nhà Bóng. Chúc mừng cụ & vẫn mong cụ có thể đến tham gia liên hoan, giao lưu & nhận giải thưởng với mọi người.
Giải bình chọn đội VĐ gọi tên mợ Getzcoi - người luôn đặt niềm tin mãnh liệt vào TBN, & quan trọng hơn cả là đã vào kèo sớm nhất.

Ở giải khuyến khích này có 1 chút lấn cấn khi Mưa! đã chơi rất xuất sắc, nhưng không thể giành giải thưởng do đã không tham gia đủ 2/3 tổng số trận của giải.
Cái này do thiếu sót của cá nhân em, viết không rõ ràng rành mạch, không chặt chẽ nên đã gây ra những lấn cấn như vậy, em xin chân thành xin lỗi mợ Mưa! & mọi người!!!

Như em đã thông tin trước đó, người chơi giành được các giải thưởng của NB nhất định phải có mặt ở buổi liên hoan tổng kết, trước là nhận giải sau là giao lưu cùng mọi người.
Những trường hợp giành giải thưởng nhưng không thể có mặt ở buổi liên hoan, BTC xin phép trao giải cho người chơi có thành tích thấp hơn gần nhất có mặt tại buổi liên hoan.
Trường hợp cụ hm.tuan giành giải Ba nhưng có thể không có mặt tại buổi liên hoan sắp tới, BTC xin phép trao giải Ba cho cụ anh beomap2.

TBN 2024.png
Em cảm ơn Chủ tịch, cảm ơn Ban tổ chức đã tổ chức chương trình vui chơi đầy bổ ích và quan trọng hơn là có cả quà mang về (lần đầu tiên được phát biểu nhận giải em run quá cơ :D)
Em cũng rất cảm ơn các cụ mợ đã nhường và ủn em lên đỉnh!
Hẹn gặp lại cả nhà ở giải gì đó gần nhất!

chuot08

Xe lăn
Năm nay chị em vùng lên ghê quá! Đến mức Mưa! tượt giải phụ thì vẫn có Vicky83; 2 giải còn lại thì mợ Nắng và Getzcoi chễm chệ!
Thực sự là rất nể các mợ nhưng đề nghị anh Chủ tịch Pumzen xem lại phong thuỷ nhà Bóng đi ah! Mùa tới trong 3 giải nhất phải cố lấy 1 cụ chứ thế này thì chết! :D

Chỉnh sửa cuối:

beomap2

Xe container
Em cảm ơn Chủ tịch, cảm ơn Ban tổ chức đã tổ chức chương trình vui chơi đầy bổ ích và quan trọng hơn là có cả quà mang về (lần đầu tiên được phát biểu nhận giải em run quá cơ :D)
Em cũng rất cảm ơn các cụ mợ đã nhường và ủn em lên đỉnh!
Hẹn gặp lại cả nhà ở giải gì đó gần nhất!
Nếu khó nói quá, run quá thì không phải phát biểu gì đâu. Có người lên trước đám đông phát biểu run quá, mồ hôi ra ướt hết quần.

Getzcoi

Xe tăng
Năm nay chị em vùng lên ghê quá! Đến mức Mưa! tượt giải phụ thì vẫn có Vicky83; 2 giải còn lại thì mợ Nắng và Getzcoi chễm chệ!
Thực sự là rất nể các mợ nhưng đề nghị anh Chủ tịch Pumzen xem lại phong thuỷ nhà Bóng đi ah! Mùa tới trong 3 giải nhất phải cố lấy 1 cụ chứ thế này thì chết! :D
Cái này mà bê ra ngoài quán thông cáo báo chí thì có lẽ hôm tổng kết phải tổ chức ở sân vận động (trong nhà) mất cụ CT Pumzen ah,
Chứ vừa trẻ vừa xinh vừa chơi giỏi lại khoẻ nữa ( ko khoẻ ko thức được thâu đêm suốt sáng cả tháng nay đâu ạ), chắc có lẽ chỉ đến thế là cùng X_X
Là em nói các mợ phía trên thôi, còn em năm nay nhà Bóng 10 tuổi thì em cũng từng ấy năm sinh hoạt ở đây, nên em thuộc hệ lão thành rồi. Cơ mà nếu trong mắt các cụ U60 - U70 thì em vẫn còn trẻ chán >:D< :D

Pumzen

Xe ba gác
Cái này mà bê ra ngoài quán thông cáo báo chí thì có lẽ hôm tổng kết phải tổ chức ở sân vận động (trong nhà) mất cụ CT Pumzen ah,
Chứ vừa trẻ vừa xinh vừa chơi giỏi lại khoẻ nữa ( ko khoẻ ko thức được thâu đêm suốt sáng cả tháng nay đâu ạ), chắc có lẽ chỉ đến thế là cùng X_X
Là em nói các mợ phía trên thôi, còn em năm nay nhà Bóng 10 tuổi thì em cũng từng ấy năm sinh hoạt ở đây, nên em thuộc hệ lão thành rồi. Cơ mà nếu trong mắt các cụ U60 - U70 thì em vẫn còn trẻ chán >:D< :D
Công nhận! Tầm như Getz thì vẫn thuộc diện em út trong nhà, được các lão cưng chiều nâng như nâng trứng, hứng như hứng hoa rồi. :))

Getzcoi

Xe tăng
Công nhận! Tầm như Getz thì vẫn thuộc diện em út trong nhà, được các lão cưng chiều nâng như nâng trứng, hứng như hứng hoa rồi. :))
Bây giờ là năm 2024, 10 năm rồi CT ạ :D
Em sợ tầm này ko nâng được nữa đâu ạ :))

hm.tuan

Xe điện
Phong thuỷ âm thịnh dương ... xuy (tè) thì là đương nhiên rồi. Giờ ra đg toàn các mợ cầm lái, còn ofers toàn ... xuy ko ra, yếu sl hết rồi còn zề.

Mưa!

Xe điện
Chúc mừng "Bông hoa này là của chung" nhé, nếu anh đi off buổi tổng kết thì anh rất vinh dự được lùi xe vào chuồng cho nhà vô địch ;;)

Mình cũng nghĩ mợ xứng đáng được giải khuyến khích, vì đây là giải phụ còn 3 giải chính kia thì yêu cầu chơi 2/3 số trận là hợp lý rồi. Cũng giống như hôm trước anh 0fer không được tính điểm vì quá 7 phút, nói chung án tại hồ sơ b-)
Vui là chính cụ ơi, ai có giải cũng thế mà :))
Tất cả là tại ông phát ngôn viên phía dưới viết luật đã dài lại còn bị sai, chủ tịch Pumzen thì mắt kém cứ tin tưởng ông ấy viết đúng nên không thèm kiểm duyệt lại. Nói chung là em nhờ cụ phạt cả 2 ông cho chừa :))

TBN 2024.png
Với người phụ nữ mong manh íu đúi như em thì sự tổn thất tinh thần này là vô cùng to lớn, không có lời xin lỗi nào mà chữa lành được :((

Pumzen

Xe ba gác
[
Vui là chính cụ ơi, ai có giải cũng thế mà :))
Tất cả là tại ông phát ngôn viên phía dưới viết luật đã dài lại còn bị sai, chủ tịch Pumzen thì mắt kém cứ tin tưởng ông ấy viết đúng nên không thèm kiểm duyệt lại. Nói chung là em nhờ cụ phạt cả 2 ông cho chừa :))

Với người phụ nữ mong manh íu đúi như em thì sự tổn thất tinh thần này là vô cùng to lớn, không có lời xin lỗi nào mà chữa lành được :((
Bắt đền thôi e! A có ý kiến khá hợp lý đấy.

Sứa.

Xe điện
Mụ Khánh cũng có lúc viết đc dài gớm >:)

Mưa!

Xe điện
3 cụ cuối bảng gồm đủ thành phần quan chức nhà Bóng, thêm cụ thứ 4 thì rất am hiểu về bóng đá, đá cũng hay! :D
Hồi bé em là con bé kì lạ nhất xóm. Trong khi tụi trẻ con gái rủ nhau nhảy dây, trốn tìm các thứ thì có 1 con bé ngồi giữa đám các chú các bác mặc quần đủi cởi trần hóng lên chiếc TV Samsung đen trắng cổ vũ cho ĐT Đức ở Italia 90. Em mê bóng đá từ đó (chắc 1 phần vì bài hát chính thức cũng bị hay quá nữa).

Sau này, những năm TH Hà Nội truyền trực tiếp giải Laliga, em cũng xem suốt không bỏ 1 trận nào. Trải qua bao nhiêu giải đấu lớn em đều xem cho bằng hết.

Cho tới khi em vào nhà Bóng chơi, tròn 10 năm tính từ đó tới nay, lại là lúc em không còn xem bất kì 1 trận bóng nào nữa :D. Dù vậy, không khí ở trong này rất chân tình, cởi mở, em cứ thoải mái chém gió mà không bị ghéc mấy :)). Thế nên lâu lâu em lại lượn vào cổ vũ tinh thần cả nhà :D

Giải năm trước, WC2022, là em cứ a dua cụ anh hxduong đặt kèo chứ kì thực là hôm đó đội nào đá với đội nào hay đội nào ở bảng nào là em chịu 😂. Năm nay em chơi khác rồi nha, ngày nào xem thời sự em cũng nán lại mục điểm tin thể thao, về cơ bản là biết sơ sơ về các đội, cộng thêm may mắn cụ anh hungalpha mang lại nên em không được đúng cuối bảng với các lãnh đạo. Vừa buồn lại vừa phấn khởi ;))