[Funland] NHÀ BÓNG - Mười năm một chặng đường: Mời các cụ mợ.. về tham gia dự đoán kết quả VCK EURO 2024!!!

Tiệc liên hoan tôn vinh, trao giải thương và tổng kết dự đoán kết quả VCK EURO 2024

• Tổng bình chọn
    13
  • Thời gian đóng: .

0fer

Xe tăng
Trong 1 diễn biến khác, năm 2012 em đã bình chọn đội TBN vô địch và chiến thắng đó mang về 3tr đồng, đủ để cả VP ăn lẩu xì xụp,
Hồi đó, ông sếp em, thuộc một đất nước cũng vào trong tứ kết năm nay, đi qua phòng em, cười nói, Getz, mày chơi giỏi đấy. Em bảo ko, tôi ăn may thôi, ô í (dân sale) nháy mắt bảo, có may mắn nhưng tao tin mày có tính toán đấy,
Đúng là có cài cắm lý trí nhưng may mắn vẫn là phần nhiều thôi ạ.
Ví dụ như tối qua, tình cảm e nghiêng về tỷ số 2-1 Tây Ban Nha thắng, nhưng nhìn số điểm của em, nếu có may mắn cũng ko thể lên đỉnh được vì tỷ số 2-1 hôm qua là tỷ số khá là most wanted của các "đại gia" nên em toan tính chọn 2-2 với 200đ. Tỷ số đó ko nhiều người chọn, và số điểm cược 200 là max trong những người chọn 2-2 thì nếu may mắn sau khi loại các đại gia 2-1 kia đi, em có thể lên đỉnh.
Dù mặc quần lửng cũn cỡn nhưng mong muốn lên đỉnh ko ngoại trừ ai ạ,
Em có một tình cảm đặc biệt với đội TBN, cũng ko có lý do tại sao, yêu chỉ là vì yêu thôi. Nên đâu đó lúc nào cũng có 1đ cộng cho đội bóng này. Còn những cá nhân Lukaku hay Mbappe ... lại là tình yêu cá nhân, ko phải là tình yêu một tập thể. Tiếc là trong chuyến đi Châu Âu nhiều năm về trước, em lại ko ghé TBN. Giờ thì khó làm lại,
Cảm ơn TBN, cảm ơn các cu mợ cho em sống lại những cảm xúc tuyệt vời, >:D< @};-
Quá là đúng. Ăn may là 1 phần, chơi có tính toán 1 chút thì sẽ cải thiện thứ hạng đáng kể đấy.

beomap2

Xe container
Chỉnh sửa cuối:
Qua giải này, nhà cháu nhận thấy sự vươn lên của các mợ là rất đáng kể. Đây liệu có phải là dấu hiệu của sự Âm thịnh Dương suy?
Giải này là giải thứ 6 Nhà Bóng tổ chức thông qua 2 giải bóng đá lớn trên thế giới là WC và Euro, thì đây là lần đầu tiên giải thưởng danh giá nhất đã thuộc về 1 mợ. Ngoài giải nhất của mợ Hoa Nắng ra thì chứng kiến 1 loại các mợ trỗi dậy như @ Mưa Vicky83 Getzcoi Quỳnh Ốc suốt quãng đường dài đã có những nhận định vừa mang tính cá nhân quyết đoán, vừa chứa đựng kiến thức am hiểu về bóng đã cũng như yếu tố may mắn dường như ưu tiên đến các mợ nhiều hơn. :))
Tại năm nay em vào chơi nên các mợ ý mới vùng lên nằm trên đấy anh :))

Hoa Nắng

Xe tăng
Chúc mừng "Bông hoa này là của chung" nhé, nếu anh đi off buổi tổng kết thì anh rất vinh dự được lùi xe vào chuồng cho nhà vô địch ;;)

Mình cũng nghĩ mợ xứng đáng được giải khuyến khích, vì đây là giải phụ còn 3 giải chính kia thì yêu cầu chơi 2/3 số trận là hợp lý rồi. Cũng giống như hôm trước anh 0fer không được tính điểm vì quá 7 phút, nói chung án tại hồ sơ b-)
Anh nhất định phải đi chứ, em nhất quyết không tự đỗ xe vào chuồng :))

hxduong

Xe lăn
Thay mặt BTC, em công bố giải thưởng Nhà Bóng OF - Cuộc thi dự đoán KQ VCK Euro 2024..

Chúc mừng mợ Hoa Nắng đã xuất sắc đè lên các cụ, giành giải Nhất cuộc thi rất thuyết phục!!!
Chúc mừng thanh niên già 0fer đã như nhiều lần trước, thực hiện màn lội ngược dòng rất kịch tính, BTC cân nhắc lần sau phải để thanh niên này ở 1 bảng riêng, tính điểm riêng kiểu khác, chứ chơi thế này ai chơi lại :D
Giải Ba thuộc về cụ hm.tuan ngay lần đầu tiên cụ tham gia dự đoán cùng Nhà Bóng. Chúc mừng cụ & vẫn mong cụ có thể đến tham gia liên hoan, giao lưu & nhận giải thưởng với mọi người.
Giải bình chọn đội VĐ gọi tên mợ Getzcoi - người luôn đặt niềm tin mãnh liệt vào TBN, & quan trọng hơn cả là đã vào kèo sớm nhất.

Giải khuyến khích gọi tên mợ Vicky83, chúc mừng mợ!!!
Ở giải khuyến khích này có 1 chút lấn cấn khi Mưa! đã chơi rất xuất sắc, nhưng không thể giành giải thưởng do đã không tham gia đủ 2/3 tổng số trận của giải.
Cái này do thiếu sót của cá nhân em, viết không rõ ràng rành mạch, không chặt chẽ nên đã gây ra những lấn cấn như vậy, em xin chân thành xin lỗi mợ Mưa! & mọi người!!!

Như em đã thông tin trước đó, người chơi giành được các giải thưởng của NB nhất định phải có mặt ở buổi liên hoan tổng kết, trước là nhận giải sau là giao lưu cùng mọi người.
Những trường hợp giành giải thưởng nhưng không thể có mặt ở buổi liên hoan, BTC xin phép trao giải cho người chơi có thành tích thấp hơn gần nhất có mặt tại buổi liên hoan.
Trường hợp cụ hm.tuan giành giải Ba nhưng có thể không có mặt tại buổi liên hoan sắp tới, BTC xin phép trao giải Ba cho cụ anh beomap2.

Em xác nhận Getzcoi bình chọn đầu tiên, sau đến lão Sứa. và cuối cùng lão hungalpha
Một loạt Log em chụp hôm đóng Poll giờ tìm không thấy, không biết nó nằm chỗ nào trong máy tính. Giờ sau nhiều lần xoá các đội trong Pool thì mất Log lúc đặt rồi ạ.
CƠ CẤU GIẢI THƯỞNG

Cuộc thi dự đoán kết quả VCK EURO 2024 sau khi kết thúc sẽ chọn ra 3 người có số điểm cao nhất để BTC trao 3 giải: Nhất, Nhì, Ba.
- Giải nhất là phần thưởng trị giá: 1500K VNĐ
- Giải nhì là phần thưởng trị giá: 800K VNĐ
- Giải ba là phần thưởng trị giá: 500K VNĐ
- Giải phụ là phần thưởng trị giá: 500K VNĐ (giải phụ dành cho người chơi có số điểm cao nhất sau trận CK mà không tính số phỉnh đã mua; giải phụ chỉ xét trao cho người chơi nằm ngoài top 3 sau trận CK).
TBN 2024.png

Chỉnh sửa cuối: