[Funland] NHÀ BÓNG 12

Trạng thái
Thớt đang đóng

beomap2

Xe container
Trường hợp này cả hai xe đều thiếu quan sát, ô tô cũng mải qua sát bên trái, các vụ va chạm kiểu này rất nhiều, xe máy ngã đổ rất nhiều từ khi Hà Nội cho chắn các điểm giáo nhau, bắt đi vòng một đoạn.
Mỗi khi vòng thế này đòi hỏi góc quan sát rất rộng mới tránh được các xe đi từ bốn phía đến.

lighter

Xe tăng
Trường hợp này cả hai xe đều thiếu quan sát, ô tô cũng mải qua sát bên trái, các vụ va chạm kiểu này rất nhiều, xe máy ngã đổ rất nhiều từ khi Hà Nội cho chắn các điểm giáo nhau, bắt đi vòng một đoạn.
Mỗi khi vòng thế này đòi hỏi góc quan sát rất rộng mới tránh được các xe đi từ bốn phía đến.
Đúng, quả này nhà cháu cũng hơi mất tập trung tí. Nhà cháu cảm giác một số cụ đi 2 bánh nhiều khi biết tình huống nguy hiểm nhưng vẫn cứ đi, kệ mấy ông 4 bánh xử lý.

Đúng, quả này nhà cháu cũng hơi mất tập trung tí. Nhà cháu cảm giác một số cụ đi 2 bánh nhiều khi biết tình huống nguy hiểm nhưng vẫn cứ đi, kệ mấy ông 4 bánh xử lý.
Lão thể dục chưa ? :D

F.ACURA

Xe container
Ga Hàng Cỏ, cửa bên tay trái ( nếu đứng từ Trần Hưng Đạo) cũng có một kho giao nhận hàng theo tàu. Mấy lần em nhận hàng giúp Gấu, thấy các cụ ấy quang hàng dư quăng lợn con. Nhìn khiếp chết.
Gửi Hỏa xa bị quăng là bình thường, hôm nào rảnh bác lên chỗ mấy con chim sắt đậu xem chúng nó quăng sam sô nai nhá

Ga Hàng Cỏ, cửa bên tay trái ( nếu đứng từ Trần Hưng Đạo) cũng có một kho giao nhận hàng theo tàu. Mấy lần em nhận hàng giúp Gấu, thấy các cụ ấy quang hàng dư quăng lợn con. Nhìn khiếp chết.
Gửi Hỏa xa bị quăng là bình thường, hôm nào rảnh bác lên chỗ mấy con chim sắt đậu xem chúng nó quăng sam sô nai nhá

Không , hành lý hàng chậm thì quăng nhẽ thường rồi , đây là thùng có ghi hàng dễ vỡ rồi , chiều mũi tên , các biểu tượng dễ vỡ , cháy nổ ẩm ướt ...blo bla ...thế mà vưỡn bị ! A kay chỗ đó ! May là ko mất hẳn luôn ý . Biết bao giờ dịch vụ mình mới khá lên đc !

197716102003

Xe container
Không , hành lý hàng chậm thì quăng nhẽ thường rồi , đây là thùng có ghi hàng dễ vỡ rồi , chiều mũi tên , các biểu tượng dễ vỡ , cháy nổ ẩm ướt ...blo bla ...thế mà vưỡn bị ! A kay chỗ đó ! May là ko mất hẳn luôn ý . Biết bao giờ dịch vụ mình mới khá lên đc !
Ối dồi.nằm mơ ở xứ sở thiên đường.Lần trước em bay từ Sg ra nhé,có chị mang 1 tấm gì đó khổ khá lớn vì thế gửi theo hành lý ký gửi.Trên đó có biểu tượng các kiểu luôn.Rồi cũng nhờ nv check in lưu ý vào đấy là hàng nhẹ tay,dễ vỡ.Thế mà xuống đến Nội Bài,lúc nhận đồ bià bọc thì xước xát.Mở ra thì tấm tranh đó vỡ tóe loe luôn.

Ối dồi.nằm mơ ở xứ sở thiên đường.Lần trước em bay từ Sg ra nhé,có chị mang 1 tấm gì đó khổ khá lớn vì thế gửi theo hành lý ký gửi.Trên đó có biểu tượng các kiểu luôn.Rồi cũng nhờ nv check in lưu ý vào đấy là hàng nhẹ tay,dễ vỡ.Thế mà xuống đến Nội Bài,lúc nhận đồ bià bọc thì xước xát.Mở ra thì tấm tranh đó vỡ tóe loe luôn.
Mợ hay CT chốt add nơi nào chưa ? 33 or 42 ?

197716102003

Xe container
Đề nghị các khổ chủ có SN tháng 10 đỉêm danh có mặt chiều nay để ban hậu cần còn ước lượng kích cỡ mà tìm size thích hợp .Còn không em cứ lấy size của CT ra áp dụng đấy.(Mà em nói trước chỉ là mini size thôi nhé.)

hgb

Xe container
Em xin phép vắng mặt tối nay ạ.
Nhóc nhà em đang uống ks nên em phải về xem thuốc mem thế nào :(.

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Úi ! Cháu quất lại ngay cho khỏi trượt ạ :))

Đã miễn phí lại còn ngon hơn nữa này ... Chậc chậc bỏ thì phí ...bớ cả họ cả tổng NB về ngay ọp nào :))
Iem đỉm ranh, cứ thấy miễn phí là iem lao vào dưng iem xin đổi phỏm từ men sang nhân trần được k ợ. iem chỉ sợ k miễn phí nhân trần :))

Sáng nay xuống đường ngỡ ngàng trời lạnh gió phầm phập lại còn mưa. Mùa đông về rồi phỏng các cụ mợ
Mời các cụ nghe bài này cho nó k khí, dưng iem chả biết là không khí je :D
Version của Giao Linh.

Bản của Tâm Đoan Đặng Thế Luân, e thấy bản này nghe mùi hơn :)

Chỉnh sửa cuối:

beomap2

Xe container
Thể theo yêu cầu của số đông,hôm nay ta chốt ở 42 YP nhé! 42 cũng có 1 gian vip ( gác 2 bên trái cầu thang) P này sức chứa thoải mái cho 2-30 ng.

42 YP đi như nào cụ ơi? Có những 2 đường YP cơ.

EyeStorm

Xe điện
Quên mất Nick nói:
Đận em làm IT, gửi tàu hỏa con server giá trị thì trung bình thôi - cỡ khoảng 600 triệu thời điểm 2k8, nhưng dữ liệu bên trong thì quý vô cùng.
Bọn em đóng 2 cái thùng gỗ, đầu tiên nhét em nó vào bên trong, chèn xốp xung quanh, đóng cố định rồi lồng vào thùng gỗ thứ 2 rồi vần em nó lên taxi đi từ Hàn Thuyên ra ga để gửi. Trọng lượng khi chưa có thùng gỗ em nó cỡ 6-70 cân nhá.
Đầu Sài Gòn nhận hàng xong chụp hình rồi đính kèm email gửi ra thì chán hẳn! Thùng gỗ biến dạng, thanh gỗ cái còn cái mất, vẹo vọ biến dạng :(
Sau đận đó bên em cạch gửi tàu hỏa! Chuyển đồ giá trị tuyền gửi xe khách cho lành. Chậm hơn nhưng an toàn hơn nhiều ^^

Lầy à

Xe buýt
Chiều nay cháu điểm danh
Vừa về đến Thủ đô mà dừng đèn đỏ ai cũng nhìn cháu ái ngại như sợ lây hủi
Có gì đâu,trong làm cái áo bông,ngoài 2 lớp áo mưa giấy,cháu sợ nhậu xong,lộn về làng không kịp,cảm lạnh ho khi khổ <:-P

Trạng thái
Thớt đang đóng