[Funland] NHÀ BÓNG 12

Trạng thái
Thớt đang đóng

hgb

Xe container
Em định làm đại lý vietlott.
Mình chỉ cần có cửa hàng trên 20m2, ở khu dc đông người qua lại, bên họ khảo sát ok rồi.
Số vốn mình bỏ ra là 25tr mua máy, còn lại họ lo tất. Mình đc hưởng hoa hồng là 6%. Bạn em làm cứ đều đều thu triệu mỗi ngày ý chả ít đâu.
Vậy mà lão Sói nhà em dứt khoát ko cho em làm, vì sợ ko có thời gian chăm con cái.
Em có thấy 1 cụ khuyên là ko nên đầu tư mua máy.
Vì thời buổi công nghệ phát triển, việcbán vé số online sẽ phổ biến. Thay vì ngừoi chơi ra hàng để mua thì họ có thể mua trên điện thoại và máy tính và trả tiền qua thẻ. Cho nên số ngừoi mua ra hnagf mua 1-2 vé sẽ ko nhiều, vậy nên doanh thu sẽ ko tốt đâu ợ.

0fer

Xe tăng
Em định làm đại lý vietlott.
Mình chỉ cần có cửa hàng trên 20m2, ở khu dc đông người qua lại, bên họ khảo sát ok rồi.

Số vốn mình bỏ ra là 25tr mua máy, còn lại họ lo tất. Mình đc hưởng hoa hồng là 6%. Bạn em làm cứ đều đều thu triệu mỗi ngày ý chả ít đâu.
Vậy mà lão Sói nhà em dứt khoát ko cho em làm, vì sợ ko có thời gian chăm con cái.
Mợ giới thiệu cho em đi, nghiêm túc ạ. Nhà em vẫn đang thừa S. Tks mợ!

0fer

Xe tăng
Em nhận tư vấn tình cảm về máy lọc nước cho riêng nhà mình nhé.:-* Vừa chính thức nhận làm đại lý cho Karofi hôm qua nên em có chút thông tin ạ. Hơi hãi vì dư ma trận ý.

lighter

Xe tăng
Sao lại hãi hả lão?
Em nhận tư vấn tình cảm về máy lọc nước cho riêng nhà mình nhé.:-* Vừa chính thức nhận làm đại lý cho Karofi hôm qua nên em có chút thông tin ạ. Hơi hãi vì dư ma trận ý.

EyeStorm

Xe điện
197716102003 nói:
Theo thông lệ t5 này ai có giai thì đẻn.Ai le lói đỏ thì đưa lên 2 vạch đê.
Em tháng nài đen vãi mứt luôn ý :((
Chạy đi mua nửa thùng sữa đặc Vinamilk, gần chục quả dứa, về đến cửa hàng mới biết bị rơi mất hơn 2 triệu :((
Nói chung là đen :((
Giải đen đuê các cụ ơi :-s :-s :-s

BLUE_CAFE

Xe điện
Em cũng đen.Pc đang bị "xịt", chưa rõ nguyên nhân. :(

Nhà cháu vừa sơn nhà xong ...Gấu lôi đi lẩu cua N8 Nguyễn Biểu giải đen động viên cháu đây ạ :D

Seduxen

Xe điện
Mợ giới thiệu cho em đi, nghiêm túc ạ. Nhà em vẫn đang thừa S. Tks mợ!
Em vừa alo hỏi anh bạn, nhưng ôbg ý đang đi công tác tỉnh, hẹn em sang tuần trả nhời. Có gì em sẽ pm cho cụ ạ.
Em tháng nài đen vãi mứt luôn ý :((
Chạy đi mua nửa thùng sữa đặc Vinamilk, gần chục quả dứa, về đến cửa hàng mới biết bị rơi mất hơn 2 triệu :((
Nói chung là đen :((
Giải đen đuê các cụ ơi :-s :-s :-s
Cho em khóc theo với. :((
Cái tháng 11 âm này đúng là kinh hoàng với em.
Từ đầu tháng đến giờ em chưa thu được nghìn nào mà toàn chi tiền lớn đủ các khoản. Tiền cứ gọi là ra đi ầm ầm mới xót ruột, toàn mất tiền oan ý.
Còn đang nợ cô giáo tiền học nữa mới nhục chứ. :((

Pumzen

Xe ba gác
Em cũng đen.Pc đang bị "xịt", chưa rõ nguyên nhân. :(
Vác đến nhờ chú e Eye sửa cho,chú ý là chuyên gia rồi! Đợt vừa rồi PC của F1 nhà a cũng bị đơ,vác đến ô e đó cài đặt lại,ô e còn tìm ra nguyên nhân khiến máy hay bị đơ nữa ( phần nguồn yếu). Giờ đây máy chạy phăng phăng chả thấy F1 có ý kiến giề. :))
P/S: công nhận năm nay là 1 năm ko những đen mà còn là 1 năm thất bại của nhà cháu. Năm sau,nhà cháu còn bước vào tuổi hạn 53 cơ. :(

Pumzen

Xe ba gác
Nhà cháu vừa sơn nhà xong ...Gấu lôi đi lẩu cua N8 Nguyễn Biểu giải đen động viên cháu đây ạ :D

Dạo này a tâm trạng bất ổn nên không có hứng thú ngồi nhậu. Ngày hôm qua a từ chối 2 vụ,buổi trưa là ọp với hội bộ đội kỷ niệm 22-12,buổi chiều tối thì từ chối với hội bạn già ọp thứ 7 hàng tuần. :(

Dạo này a tâm trạng bất ổn nên không có hứng thú ngồi nhậu. Ngày hôm qua a từ chối 2 vụ,buổi trưa là ọp với hội bộ đội kỷ niệm 22-12,buổi chiều tối thì từ chối với hội bạn già ọp thứ 7 hàng tuần. :(
Nhà cháu thì trượt mất vụ ọp chui với lão anh Bò Ma hồi chiều vì lúc ấy cháu còn cong mít lên hoàn thành nốt trần & tường phòng bếp !

Giờ , vc cháu đang ngồi cafe Cộng ... Chờ F1

F1 nhà cháu đang tham gia lễ hội của trung tâm tiếng Anh nga bên kia ...

Lâu lâu cháu mới lại có cảm trẻ lại khi đi chơi riêng với Gấu ... :)) vì cháu thì đầu chưa đảo ngói ... Gấu ăn mặc xuỳ teen vãi lại còn đep cái ba lô nghịch nghịch .... Vào nhà hàng bọn nhân viên cứ nhì cháu như thể đại gia cặp bồ nhí ý :))

Ngồi trên Gấu kêu lạnh , lại xuống dưới ngồi , thấy cái đèn dầu với ca sắt tráng men ...đặc trưng của cafe Cộng :D

Chỉnh sửa cuối:

BLUE_CAFE

Xe điện
Vác đến nhờ chú e Eye sửa cho,chú ý là chuyên gia rồi! Đợt vừa rồi PC của F1 nhà a cũng bị đơ,vác đến ô e đó cài đặt lại,ô e còn tìm ra nguyên nhân khiến máy hay bị đơ nữa ( phần nguồn yếu). Giờ đây máy chạy phăng phăng chả thấy F1 có ý kiến giề. :))
P/S: công nhận năm nay là 1 năm ko những đen mà còn là 1 năm thất bại của nhà cháu. Năm sau,nhà cháu còn bước vào tuổi hạn 53 cơ. :(
Vâng a, kể ra lão e Eye mà ở "hồ Tùng Mậu" thì e mang ra luôn và ngay rồi ạ! :D

Xế Độp

Xe điện
Dạo này a tâm trạng bất ổn nên không có hứng thú ngồi nhậu. Ngày hôm qua a từ chối 2 vụ,buổi trưa là ọp với hội bộ đội kỷ niệm 22-12,buổi chiều tối thì từ chối với hội bạn già ọp
thứ 7 hàng tuần. :(
Lão anh pm cho em ngày tháng năm sinh, giờ sinh e xem qua xem tn

0fer

Xe tăng
Em vừa alo hỏi anh bạn, nhưng ôbg ý đang đi công tác tỉnh, hẹn em sang tuần trả nhời. Có gì em sẽ pm cho cụ ạ.

Cho em khóc theo với. :((
Cái tháng 11 âm này đúng là kinh hoàng với em.
Từ đầu tháng đến giờ em chưa thu được nghìn nào mà toàn chi tiền lớn đủ các khoản. Tiền cứ gọi là ra đi ầm ầm mới xót ruột, toàn mất tiền oan ý.
Còn đang nợ cô giáo tiền học nữa mới nhục chứ. :((
Vâng, em chờ tin mợ ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng