[Funland] NHÀ BÓNG 12

Trạng thái
Thớt đang đóng

Seduxen

Xe điện
Cá này chấm tương ớt với bia cũng đc mà.
Thường cá biển khô kiểu này hoặc cá cơm em hay ngâm nc gạo rồi chiên vàng lên và sốt chua ngọt cay. Ăn cũng tốn bia ra phết đấy!

Seduxen

Xe điện
Em cảm ơn các anh chị, em tưởng để uống bia, định hôm tới nhà mình off em mang ra ăn thử coi sao vì bây giờ em ko nhu cầu "vào cơm" lắm ạ.
Mình ơi hôm tới đi off nhé, dạo này mình toàn ra nhà hàng bia Đức ở cổng khách sạn La Thành để ngắm cô nhân viên ở đấy cho đỡ quên mặt mình (nhìn xinh giống mình quá)
Quán bia Đức nào nhỉ? Phía cổng cũ ở Đội Cấn hay cổng ở Vạn Phúc hả mình?
Lần tới mà off chắc là mình đi đc.

197716102003

Xe container
Thường cá biển khô kiểu này hoặc cá cơm em hay ngâm nc gạo rồi chiên vàng lên và sốt chua ngọt cay. Ăn cũng tốn bia ra phết đấy!
Cá này nó là nước ngọt nên k ngâm Sen ạ.Cá ngày ngâm nó nở ra ăn bở và tanh lắm.

tt0812us

Xe điện
Quán bia Đức nào nhỉ? Phía cổng cũ ở Đội Cấn hay cổng ở Vạn Phúc hả mình?
Lần tới mà off chắc là mình đi đc.
Ở cổng Vạn Phúc ấy mình ạ. Quán mới mở được 3 tuần nhưng mình mới chỉ ngồi được 15 bữa thôi. Mình thích quán đó vì nó theo kiểu trong film ấy, không gian sang trọng nhẹ nhàng, bia chuẩn, chỉ có điều giá hơi cao nhưng đợt rồi khuyến mại cũng nhiều!

Lầy à

Xe buýt
Ở cổng Vạn Phúc ấy mình ạ. Quán mới mở được 3 tuần nhưng mình mới chỉ ngồi được 15 bữa thôi. Mình thích quán đó vì nó theo kiểu trong film ấy, không gian sang trọng nhẹ nhàng, bia chuẩn, chỉ có điều giá hơi cao nhưng đợt rồi khuyến mại cũng nhiều!
Mình với mình hẹn nhau bia theo gu "17 khoảnh khắc mùa xuân " kìa cả làng ơi \:D/
Tìm ra cái tổ con tò vò rồi <:-P

Lầy à

Xe buýt
Khô cá lóc, khéo hàng Cần Thơ cũng nên. Chú cho anh ăn thử đi, anh phán cho mà biết :))
Có ít gạo đỏ, của hiếm để dành, bữa nào mời cụ thử. Cụ thử xong em mới dám phán, chứ cụ không phán được nữa rồi 8-x ..... =))

0fer nữ

Xe tải

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Theo thông lệ t5 này ai có giai thì đẻn.Ai le lói đỏ thì đưa lên 2 vạch đê.
t5 iem chệu dồi, cứ định kì hôm đới là phải đi đưa đón F1, để iem thương nượng với gấu xem có xử lý dc vụ nài k thì mới đi dc :D

Seduxen

Xe điện
Theo thông lệ t5 này ai có giai thì đẻn.Ai le lói đỏ thì đưa lên 2 vạch đê.
t5 iem chệu dồi, cứ định kì hôm đới là phải đi đưa đón F1, để iem thương nượng với gấu xem có xử lý dc vụ nài k thì mới đi dc :D
Thứ 5 này là 22/12, em sợ ko đi được vì hôm đó nhà em làm cơm (cái này là thông lệ hàng năm rồi, ko bỏ được!)
Em đoán hôm đó lão Độp với Tê tê chắc cũng ngất rồi, hay là dịch sang hôm khác được không ạ?

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Thứ 5 này là 22/12, em sợ ko đi được vì hôm đó nhà em làm cơm (cái này là thông lệ hàng năm rồi, ko bỏ được!)
Em đoán hôm đó lão Độp với Tê tê chắc cũng ngất rồi, hay là dịch sang hôm khác được không ạ?
Mai Dịch đi cũng dc

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Chiều nay cháu vừa gặp quả hấp diêm với tư thế hãi hùng. có cụ nào từng chơi với thế này chưa :D

46 với 58 hôm nay lão nào nhanh làm phát khởi nghiệp với Vietlott nhỉ :))

Seduxen

Xe điện
Em định làm đại lý vietlott.
Mình chỉ cần có cửa hàng trên 20m2, ở khu dc đông người qua lại, bên họ khảo sát ok rồi.
Số vốn mình bỏ ra là 25tr mua máy, còn lại họ lo tất. Mình đc hưởng hoa hồng là 6%. Bạn em làm cứ đều đều thu triệu mỗi ngày ý chả ít đâu.
Vậy mà lão Sói nhà em dứt khoát ko cho em làm, vì sợ ko có thời gian chăm con cái.

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Em định làm đại lý vietlott.
Mình chỉ cần có cửa hàng trên 20m2, ở khu dc đông người qua lại, bên họ khảo sát ok rồi.
Số vốn mình bỏ ra là 25tr mua máy, còn lại họ lo tất. Mình đc hưởng hoa hồng là 6%. Bạn em làm cứ đều đều thu triệu mỗi ngày ý chả ít đâu.
Vậy mà lão Sói nhà em dứt khoát ko cho em làm, vì sợ ko có thời gian chăm con cái.
Úi dời e có mặt bằng như mợ là chơi liền. Thi thoảng tí toáy phát có khi lại đổi nhà :D

Seduxen

Xe điện
Úi dời e có mặt bằng như mợ là chơi liền. Thi thoảng tí toáy phát có khi lại đổi nhà :D
Vấn đề ở chỗ đó ạ. Giống như ghi đề ý, mình chỉ ghi thuê thôi ko sao nhưng lại thỉnh thoảng tí toáy rồi thành ham thì lơ tơ mơ mất nhà như chơi. :D
Hơn nữa cái giờ cao điểm nhìu ng chơi thì em phải đưa đón bọn trẻ rồi cơm nước ... chả ai làm hộ đc.
Mà cái món này em thấy nhiều mợ cũng ham chơi lắm ý, chả cứ các ông, dân ta ai cũng mơ mộng gần trăm tỉ nên toàn rút tiền triệu chơi rất nhiều. Em thấy cái này đang hot, ai mà có đk và thời gian lại ko máu đỏ đen thì nên làm, khá hơn đi làm cơ quan ấy chứ. Cụ thích làm em giới thiệu cho. :D

197716102003

Xe container
Vấn đề ở chỗ đó ạ. Giống như ghi đề ý, mình chỉ ghi thuê thôi ko sao nhưng lại thỉnh thoảng tí toáy rồi thành ham thì lơ tơ mơ mất nhà như chơi. :D
Hơn nữa cái giờ cao điểm nhìu ng chơi thì em phải đưa đón bọn trẻ rồi cơm nước ... chả ai làm hộ đc.
Mà cái món này em thấy nhiều mợ cũng ham chơi lắm ý, chả cứ các ông, dân ta ai cũng mơ mộng gần trăm tỉ nên toàn rút tiền triệu chơi rất nhiều. Em thấy cái này đang hot, ai mà có đk và thời gian lại ko máu đỏ đen thì nên làm, khá hơn đi làm cơ quan ấy chứ. Cụ thích làm em giới thiệu cho. :D
Chả nhẽ chị ngồi nghề ~X(

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Iem k có lộc món này nên k ham.
Nói về ham hố, hàng xóm cũ của iem nhà có 2 chị em máu chơi hơn cả chồng (thực ra chồng k máu, thích nó chơi, k thì thôi). 2 nhà đấy thì nghèo, lương tổng cả 2 vợ chồng được nhõn hơn 10 củ, chả đủ ăn, dưng lúc nào cũng ôm mộng làm giàu nhanh, hầu như ngày nào cũng chơi. suốt ngày bàn rủ rỉ rù rì nghe nguy hiểm lắm

beomap2

Xe container
Lâu lâu lại có ít ảnh:

Trạng thái
Thớt đang đóng