Nguồn gốc xe Fiat albea 1.3 elx biển số 30p-2500

haanhbinan

Xe điện
Em đã đọc đâu đó có nói đến em này, nay có người giới thiệu bán mà em tìm lại thớt đó không thấy, cụ nào có chút thông tin giúp em với.
Xori mod vì mở thớt ơ đây, em xin vài ngày rồi hãy delete ạ

mocchauoto

Xe tăng
Em chỉ biết con này lão albea đang rao bán với giá 185 củ thôi, xem ảnh thì có vẻ ngọt nước đấy ạ, màu giống hệt xe em.

haanhbinan

Xe điện
Của ke va hả, nhưng người giới thiệu lại không phải ke va cụ ạ

Babet Ta

Xe tăng
Đúng của Hải bk rồi, ngộ quá
http://www.bonbanh.com/Xe-Fiat-Albea-Elx-2005-313219.html
Người giới thiệu lại là một lão làm trong mk, không trách gì bao test mk thanh tri.
Tập đoàn Mặc kệ mà bắt tay nhau thì các cậu ông giời cứ ngồi đó mà nhả ngọc nhá!
Bắt tay lâu rồi, nhưng thỉnh thoảng cũng choảng nhau trong đó. Cụ Lọc Cọc quá rành rồi còn gì... :))

danca

Xe điện

haanhbinan

Xe điện
Tí em dinh chưởng, thèng trong mk bảo bán giúp cậu em nhà quê, ke va cũng mời chào bảo cụ không yên tâm thì cứ test mk thanh trì, may có các cụ nhà ta.
Nhưng lố là ơ chỗ hai thèng cùng dao một con không che bim.

Chỉnh sửa cuối:

haanhbinan

Xe điện
Cụ về Nghệ An chưa?Xe này cụ cứ trả 150 nếu cụ chủ có nhã ý thương lượng thì tiếp tục bàn cụ ạ,nhà cháu thấy cụ tìm xe qua bốn bánh thì em này nên đưa vào tầm ngắm ạ!
Em đang ở Phan thiết cụ ạ, sáng mai xem 1 em ơ đấy, con ơ đalat bị đâm ngang hình thức đã xuống cấp, bôn canh cửa bị lỗi nhưng bù lại dàn máy ngon, tiếng nô rất êm, em trả vu vơ 155tr nhưng cụ Xetang khuyên không nên lấy, lão chủ cũng không đồng ý ạ

tunglkd.k51

Xe buýt
Kể số em cũng may, chạ biết gì xe cộ, nhờ các cụ trên này tìm hộ rồi hỏi vợ liền tay luôn. Đến giò mới nhập nhoạng cái vụ bi-xenon với xylanh dầu phanh sau bị kẹt do rửa xe xong không đi mà kéo phanh tay ợ. :) Gặp anh Bê Cờ 1 lần show cháu 3 em (2 Si + 1 Ab) mà cháu chả ưng cái kiểu PR nên cháu té.

maianhbao1102

Xe tăng
Kể số em cũng may, chạ biết gì xe cộ, nhờ các cụ trên này tìm hộ rồi hỏi vợ liền tay luôn. Đến giò mới nhập nhoạng cái vụ bi-xenon với xylanh dầu phanh sau bị kẹt do rửa xe xong không đi mà kéo phanh tay ợ. :) Gặp anh Bê Cờ 1 lần show cháu 3 em (2 Si + 1 Ab) mà cháu chả ưng cái kiểu PR nên cháu té.
Cụ có ở hiền không mà gạp lành thế :)

vip tien sinh

Xe ngựa
Em hỏi rồi mà bác chủ đang làm công tác tư tưởng với vợ cả vì bà chủ thì tiếc vì xe đi vẫn tốt. Có thông tin gì mới em ới cụ.

Thế thì đơn giản thui. Làm cho cái xe nó không tốt nữa, là thăng ngay cụ ak!

LamQK4

Xe buýt
Theo em với ngân sách như cụ hà (tầm dưới 200), cụ nên tìm 1 em kia specra, ở nghệ an nhà mình loại này rất rất nhiều. Trong cơ quan em cũng có 2 cụ đi xe này, một cụ đi từ 2008, một cụ đi từ 2011, thấy hai ông ấy bảo chẳng làm sao cả, ca ngợi là lành, đồ của kia thì nhiều và rẻ nổi tiếng rồi, dáng cũng gọi là tạm tạm....với chừng đó em tin là cụ dễ dàng tìm được 1 em đời 2007 còn cực chất.
P/s các cụ fiater đừng ném em, dù không đi fiat nhưng tinh thần fiater vẫn sục sôi trong máu là được mờ. Em không chê fiat, nhưng ở quê mình chơi fiat cũng khó, mà tìm được một em thật sự chất lại càng khó.

haanhbinan

Xe điện
Theo em với ngân sách như cụ hà (tầm dưới 200), cụ nên tìm 1 em kia specra, ở nghệ an nhà mình loại này rất rất nhiều. Trong cơ quan em cũng có 2 cụ đi xe này, một cụ đi từ 2008, một cụ đi từ 2011, thấy hai ông ấy bảo chẳng làm sao cả, ca ngợi là lành, đồ của kia thì nhiều và rẻ nổi tiếng rồi, dáng cũng gọi là tạm tạm....với chừng đó em tin là cụ dễ dàng tìm được 1 em đời 2007 còn cực chất.
P/s các cụ fiater đừng ném em, dù không đi fiat nhưng tinh thần fiater vẫn sục sôi trong máu là được mờ. Em không chê fiat, nhưng ở quê mình chơi fiat cũng khó, mà tìm được một em thật sự chất lại càng khó.
Thôi bác đừng cay đắng với em thế

hungteng

Xe tải
Em đã đọc đâu đó có nói đến em này, nay có người giới thiệu bán mà em tìm lại thớt đó không thấy, cụ nào có chút thông tin giúp em với.
Xori mod vì mở thớt ơ đây, em xin vài ngày rồi hãy delete ạ
Hôm em làm xe ở chỗ chú Hậu có gặp chiếc này của cụ Hải AlbeaBK, nhưng không gặp người, xe lúc đó đang làm điều hòa, chỉ nằm đó 2 ngày thì phải. nhìn hình thức cũng OK, không biết máy móc nổ thế nào vì lúc em gặp xe đang để ở sân. Cụ thích thì cứ đi xem trực tiếp, chẳng cứ gì phải xe của albeabk đã là lởm, mà của người này người kia mới là tốt đâu cụ, cứ xem thực tế, đi thử vài vòng, côn số ngọt ngào, máy êm, điều hòa mát, ra chỗ rộng oánh lái tẹt kịch vô lăng cả 2 phía mà không kêu là ok, đi vào chỗ sóc không giống công nông sập ổ gà là ok, nhìn đầu nhìn đuôi, nhìn khe cửa không có dấu hiệu va chạm mạnh là ok. Cứ mạnh dạn lên cụ

tunglkd.k51

Xe buýt
Hôm em làm xe ở chỗ chú Hậu có gặp chiếc này của cụ Hải AlbeaBK, nhưng không gặp người, xe lúc đó đang làm điều hòa, chỉ nằm đó 2 ngày thì phải. nhìn hình thức cũng OK, không biết máy móc nổ thế nào vì lúc em gặp xe đang để ở sân. Cụ thích thì cứ đi xem trực tiếp, chẳng cứ gì phải xe của albeabk đã là lởm, mà của người này người kia mới là tốt đâu cụ, cứ xem thực tế, đi thử vài vòng, côn số ngọt ngào, máy êm, điều hòa mát, ra chỗ rộng oánh lái tẹt kịch vô lăng cả 2 phía mà không kêu là ok, đi vào chỗ sóc không giống công nông sập ổ gà là ok, nhìn đầu nhìn đuôi, nhìn khe cửa không có dấu hiệu va chạm mạnh là ok. Cứ mạnh dạn lên cụ
Cháu "nghe đồn", có người thử còn kỹ hơn mà vẫn hỏng mà cụ.

vip tien sinh

Xe ngựa
Một sự lựa chọn không tồi. Spe không hay bị òa ga như nhều xe Hàn khác. Cuối năm rùi, em múc cho cò em một mụ. Biển HN 5 số, ĐK lần đầu 98, có 168tr. Về không phải làm gì ngoà châm ga điều hòa, từ đó tới nay. Nhưng em thấy có nhược điểm là ồn, ồn hơn cả mụ Tem già nhà em.

LamQK4

Xe buýt
Thôi bác đừng cay đắng với em thế
Em tư vấn chân thành sao cụ lại bảo cay đắng? Hay cụ lấy xe em đi, sẽ có giá bất ngờ cho cụ. Số còn dư ra cụ đầu tư cùng với em Sáu Tỷ, bảo đảm với cụ sau một năm cụ lên hẳn Camry luôn....
Em đồng quan điểm với cụ, mình là người tiêu dùng thông thái cơ mà. Mua bán thì phải soi kỹ, thuận mua vừa bán. Như cụ donghd2009 đó cũng mua của cụ Albea những 2 con thì sao... Nên nếu cảm thấy kết cái xe cụ Hải bán thì cụ cứ đến tận nơi, kiểm tra kỹ, ít nhiều mình cũng đã có kinh nghiệm với Fiat nên chẳng có gì qua mặt được. Vừa rồi nếu em không đủ sức lên M6 chắc em cũng nhờ cụ ấy kiếm 1 em Albea thật sự xuất sắc. Tất nhiên xe đẹp thì giá đẹp, mà nghề kiếm cơm của cụ ấy là buôn xe thì chắc là mình phải mất cho cụ ấy một khoản tương xứng.