Nguồn gốc xe Fiat albea 1.3 elx biển số 30p-2500

danca

Xe điện
Một sự lựa chọn không tồi. Spe không hay bị òa ga như nhều xe Hàn khác. Cuối năm rùi, em múc cho cò em một mụ. Biển HN 5 số, ĐK lần đầu 98, có 168tr. Về không phải làm gì ngoà châm ga điều hòa, từ đó tới nay. Nhưng em thấy có nhược điểm là ồn, ồn hơn cả mụ Tem già nhà em.
Con spe này chạy bồng bềnh và ồn lắm nhé

vip tien sinh

Xe ngựa
Em tư vấn chân thành sao cụ lại bảo cay đắng? Hay cụ lấy xe em đi, sẽ có giá bất ngờ cho cụ. Số còn dư ra cụ đầu tư cùng với em Sáu Tỷ, bảo đảm với cụ sau một năm cụ lên hẳn Camry luôn....

Em đồng quan điểm với cụ, mình là người tiêu dùng thông thái cơ mà. Mua bán thì phải soi kỹ, thuận mua vừa bán. Như cụ donghd2009 đó cũng mua của cụ Albea những 2 con thì sao... Nên nếu cảm thấy kết cái xe cụ Hải bán thì cụ cứ đến tận nơi, kiểm tra kỹ, ít nhiều mình cũng đã có kinh nghiệm với Fiat nên chẳng có gì qua mặt được. Vừa rồi nếu em không đủ sức lên M6 chắc em cũng nhờ cụ ấy kiếm 1 em Albea thật sự xuất sắc. Tất nhiên xe đẹp thì giá đẹp, mà nghề kiếm cơm của cụ ấy là buôn xe thì chắc là mình phải mất cho cụ ấy một khoản tương xứng.
Cũng hổ báo cáo chồn đây!

donghd2009

Xe điện
Hôm em làm xe ở chỗ chú Hậu có gặp chiếc này của cụ Hải AlbeaBK, nhưng không gặp người, xe lúc đó đang làm điều hòa, chỉ nằm đó 2 ngày thì phải. nhìn hình thức cũng OK, không biết máy móc nổ thế nào vì lúc em gặp xe đang để ở sân. Cụ thích thì cứ đi xem trực tiếp, chẳng cứ gì phải xe của albeabk đã là lởm, mà của người này người kia mới là tốt đâu cụ, cứ xem thực tế, đi thử vài vòng, côn số ngọt ngào, máy êm, điều hòa mát, ra chỗ rộng oánh lái tẹt kịch vô lăng cả 2 phía mà không kêu là ok, đi vào chỗ sóc không giống công nông sập ổ gà là ok, nhìn đầu nhìn đuôi, nhìn khe cửa không có dấu hiệu va chạm mạnh là ok. Cứ mạnh dạn lên cụ
Kinh nghiệm rùi nha, ko phải vừa vừa đâu...
Em tư vấn chân thành sao cụ lại bảo cay đắng? Hay cụ lấy xe em đi, sẽ có giá bất ngờ cho cụ. Số còn dư ra cụ đầu tư cùng với em Sáu Tỷ, bảo đảm với cụ sau một năm cụ lên hẳn Camry luôn....

Em đồng quan điểm với cụ, mình là người tiêu dùng thông thái cơ mà. Mua bán thì phải soi kỹ, thuận mua vừa bán. Như cụ donghd2009 đó cũng mua của cụ Albea những 2 con thì sao... Nên nếu cảm thấy kết cái xe cụ Hải bán thì cụ cứ đến tận nơi, kiểm tra kỹ, ít nhiều mình cũng đã có kinh nghiệm với Fiat nên chẳng có gì qua mặt được. Vừa rồi nếu em không đủ sức lên M6 chắc em cũng nhờ cụ ấy kiếm 1 em Albea thật sự xuất sắc. Tất nhiên xe đẹp thì giá đẹp, mà nghề kiếm cơm của cụ ấy là buôn xe thì chắc là mình phải mất cho cụ ấy một khoản tương xứng.
E ko mua xe để bán lên chả phải giá cao giá thấp với ai hay cạnh tranh gì, mua để đi, chọn ở kinh nghiệm thôi. Còn người bán thì e ko quan tâm lắm, nhiều khi quen biết thì có khi khó mua hơn. Quan trọng là thực tế, e ko quan tâm đến tin đồn. Vỏ quýt dầy có móng tay nhọn mà....

LamQK4

Xe buýt
E ko mua xe để bán lên chả phải giá cao giá thấp với ai hay cạnh tranh gì, mua để đi, chọn ở kinh nghiệm thôi. Còn người bán thì e ko quan tâm lắm, nhiều khi quen biết thì có khi khó mua hơn. Quan trọng là thực tế, e ko quan tâm đến tin đồn. Vỏ quýt dầy có móng tay nhọn mà....
Cụ nói chí phải, vỏ quýt dày có móng tay nhọn cụ nhỉ.
Chưa hiểu ẩn ý của cụ lém, có gì ko ổn sao ạ :D...
em cũng đang nghĩ như cụ, chả hiểu cụ vip có ý gì nữa...

donghd2009

Xe điện
Mình mua để đi mà cụ nhỉ. Buôn bán đâu mà cần cạnh tranh, kích động :))...
Cụ ấy thâm thúy lắm :D...

vnr_82

Xe điện
Con này hôm e đi với cu hungteng, mocchau gặp chỗ bác Hậu rùi. Cơ mà e ko soi :D
Kia spectra cũng ổn, e cũng ko thích nó ở điểm tay lái nhẹ quá, đi hơi bồng bềnh cũng có thể hôm e đi là xe thuê tự lái hơi tã.
Cụ tìm doblo đê, thỉnh thoảng a e ngó nghiêng tý

donghd2009

Xe điện
Con này hôm e đi với cu hungteng, mocchau gặp chỗ bác Hậu rùi. Cơ mà e ko soi :D
Kia spectra cũng ổn, e cũng ko thích nó ở điểm tay lái nhẹ quá, đi hơi bồng bềnh cũng có thể hôm e đi là xe thuê tự lái hơi tã.
Doblo bây giờ là hàng hiếm cụ nhóe, ko đơn giản mà tìm đc đâu :))...

vip tien sinh

Xe ngựa

Cụ ấy thâm thúy lắm :D...
Mong một ngày gần đây, em gặp các cụ ở Vinh. Để uống rượu, "cấm nói"...

vip tien sinh

Xe ngựa
Oke cụ. Uống mà ko đc thả ra bằng mồm là nó đòi xuất kích chỗ khác đới, mờ trong e cái đó chỉ có sau mỗi chỗ cụ :))

Chỗ em là công xưởng của thụ phấn mờ.

vip tien sinh

Xe ngựa
Ko biết ở đó có cái gì hay mà e thấy cụ mấy lần nhắc đến rùi...

Nó là một địa danh, gắn liền mí bao cuộc chiến "thần tốc" của quân và dân ta. Cụ ak!