[Funland] Người xấu tính

VietPx91

Xe máy
tự động viên: Của đi thay người vậy.

phamhungbs

Xe điện
Bọn mất dạy và vô đạo đức nhiều lắm cụ ơi, nhiều khi tức quá chỉ lẩm chửi tổ sư mấy con pig thôi cụ. Nhân chuyện của cụ em kể lại chuyển của em: Năm 2014 xe em mới lấy về để ở hầm HH1 Meco, mấy thằng/con nào làm một loạt sơn vào đèn pha, em ra bảo mấy thằng bảo vệ check camera để em xử lý, chúng nó chối và xin lỗi (em hiền nên bỏ qua), sau đó xuống xử lý chỗ cụ Tùng ở OF và có đợt cũng cái hầm đấy thằng gửi xe nào bên cạnh xe em nó cũng làm cho một vệt vào cánh, chán con người với nhau luôn; về tính em thì ai gặp cũng biết em rất điềm đạm và đi hoặc đỗ rất nghiêm chỉnh. Từ hồi đấy trở đi, gặp xe máy hoặc ông nào va quệt em cũng đek thèm xuống xem thế nào chỉ hỏi họ có sao không vì em chỉ xem cái xe như phương tiện đi lại.

matizvan2009

Xe ba gác
Hôm trước em có lên bv Phụ sản tw công tác , có đậu bên trong bệnh viện và đậu ở phố Giảng Võ ( đậu vị trí trông xe có thu tiền ) ăn trưa . Lúc về phát hiện vết xước dọc bên hông xe , lúc đó e nghĩ chắc lúc mình đậu xe ai dắt xe máy quệt tay lái vào nên cũng kệ . Hôm qua e rửa xe có nhìn lại thì ko phải vết của tay lái xe máy mà là vết của chìa khóa cố tình cào vào . Trên đời sao lại có những người xấu tính đến vậy các cụ nhỉ
Thôi cụ ah, AQ tí là gặp thằng xấu tính chứ không gặp ông DƯƠNG tính

pkhcsht

Xe điện
E đậu xe tạm ở chung cư cũng bị một vệt loằng ngoằng chạy dài hai cửa xe. Nhịn mãi vài tháng mới nuốt trôi đc.

baongan2511

Xe buýt
không biết có phải do trẻ con nghịch không cc nhỉ. Xe em nó còn biết chữ Hello lên nắp capo nữa cơ. Mà chẳng biết bị viết từ bao giờ :v

tomtomchát

Xe container
E bị mấy phát rồi.
Kể cả hầm nhà, trả tiền tháng. chỗ ngon B1 (dành cho chủ đầu tư) có hôm thấy trống e lùi toẹt phát vào, chắc tối ô nào quen đỗ bị mất chỗ nên tiện tay
Nó còn tinh vi lấy tay vẽ lên sau khi kẻ = chìa khóa. Mưa trôi, rửa xe hết bụi mới biết nên ko xem đc cam. Tiên sư nó hehe.

hanoien

Xe điện
E cũng bị 1 phát, đỗ cạnh trường học, ngày xưa hay rửa xe nhà đó, mình đỗ chút buổi trưa mà cũng bị ăn mấy phát dọc sườn xe. Chắc họ sợ giành chỗ gửi xe máy của họ. TSB bọn xấu tính.

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Những kẻ ghen ăn tức ở đó nó sống cũng ko sung sướng gì đâu cụ. Trong đầu luôn ôm nỗi hậm hực tức tối với người hơn mình nên ko ngẩng đầu lên nổi.
Cụ nói chuẩn quá. Tốt nhất mình làm lơ đi, ko cần nghĩ nhiều tốn nơ-ron thần kinh nhỉ. Mình dành thời gian cho việc có ích hơn!

cargoman

Xe điện
cháu chẳng rõ bên tây sao chứ ở mình thì chấp nhận thôi cụ. đôi khi có những cái họ lấy về chẳng làm gì nhưng nhìn thấy thích thì vặt vứt đi, nhìn thấy xe thì tiện tay đang cầm cái gì quệt cái cho bõ ghét. ngày xưa thì có trò ném đá tàu hỏa, giờ có trò nép đá cao tốc. đơn giản là thích thì làm thôi.
xe em hôm lâu, vừa đi tút tát lại bảo hiểm cho ngon lành các vết xước dăm quanh xe, đc ba hôm thấy tai bên phụ cạnh nắp capo đã có hình zic zắc ăn vào hết lớp sơn, quá bực.
Cái cảm giác này thật là điên cụ nhỉ

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Bọn mất dạy và vô đạo đức nhiều lắm cụ ơi, nhiều khi tức quá chỉ lẩm chửi tổ sư mấy con pig thôi cụ. Nhân chuyện của cụ em kể lại chuyển của em: Năm 2014 xe em mới lấy về để ở hầm HH1 Meco, mấy thằng/con nào làm một loạt sơn vào đèn pha, em ra bảo mấy thằng bảo vệ check camera để em xử lý, chúng nó chối và xin lỗi (em hiền nên bỏ qua), sau đó xuống xử lý chỗ cụ Tùng ở OF và có đợt cũng cái hầm đấy thằng gửi xe nào bên cạnh xe em nó cũng làm cho một vệt vào cánh, chán con người với nhau luôn; về tính em thì ai gặp cũng biết em rất điềm đạm và đi hoặc đỗ rất nghiêm chỉnh. Từ hồi đấy trở đi, gặp xe máy hoặc ông nào va quệt em cũng đek thèm xuống xem thế nào chỉ hỏi họ có sao không vì em chỉ xem cái xe như phương tiện đi lại.
E ko tiếc cái xe cụ ạ , chỉ tiếc là sao có những con người xấu tính như vậy thôi ạ

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
cháu chẳng rõ bên tây sao chứ ở mình thì chấp nhận thôi cụ. đôi khi có những cái họ lấy về chẳng làm gì nhưng nhìn thấy thích thì vặt vứt đi, nhìn thấy xe thì tiện tay đang cầm cái gì quệt cái cho bõ ghét. ngày xưa thì có trò ném đá tàu hỏa, giờ có trò nép đá cao tốc. đơn giản là thích thì làm thôi.
xe em hôm lâu, vừa đi tút tát lại bảo hiểm cho ngon lành các vết xước dăm quanh xe, đc ba hôm thấy tai bên phụ cạnh nắp capo đã có hình zic zắc ăn vào hết lớp sơn, quá bực.
Xe e ko tiếc , chỉ tiếc xã hội lại có người xấu tính thế thôi

phamhungbs

Xe điện
E ko tiếc cái xe cụ ạ , chỉ tiếc là sao có những con người xấu tính như vậy thôi ạ
Em hiểu mà cụ, em cũng chỉ muốn nói về việc nhiều khi trong xã hội có những con người mà không thể hiểu họ làm thế thì được cái gì.

comiki

Xe ba gác
Người OF

timeout

Xe điện
Xe em trước để trong hầm cc nhiều khi cả tháng chỉ đi vài bữa, lúc lôi lên rửa xe mấy thấy trầy xước đầy đầu xe. Đoán chắc là bị xe máy các chị lách quệt vào mà cũng chịu. Trước cửa nhà em, mỗi lần đi làm về là một lần khổ nhục vì toàn các bác tài tranh thủ dừng đỗ nhờ, chưa kể có vụ một bác đi nhậu say về thuê ks nghỉ, vô tư vứt xe trước cửa nhà em 1 ngày 1 đêm luôn, lúc lấy xe nhìn thấy rách badesoc còn định gây sự ăn vạ nhà em nữa. Nói chung đời lắm người tốt cũng chả thiếu tiểu nhân, chấp nhận mà sống cho khỏe thân nhẹ đầu đi ạ.