[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Trong khi cccm tranh cãi thì nn-ks đang tranh thủ hoạt động hết công suất. Mà em tin những khách hàng vào đó để nghỉ và ngủ không chỉ là mấy đôi yêu nhau ;))
Ơ? Thế ra yêu là do thiếu chịch à @@

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
XH đa dạng cụ ạ.
Em chả biết đâu, cơ mà cụ nào lãng mạn quá thì văn vê rất hay nhưng thường thất tình, kèm thêm ysl nữa @@ chứ mấy ông em biết gái mê mệt toàn có tiền và cặp kè cũng để chịch là chính thôi, yêu đương gì tầm này =))

Đấy là em nói phần đa, chứ chắc cũng còn số ít cặp kè “trong sáng” @@

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ đọc còm dưới của cụ khôngbietgi ý. Theo cụ ý là ổn đấy. Nhưng điều em trả lời là câu hỏi của mợ rồng hỏi các cụ về việc nếu vỡ lở thì sao ý. Vậy cụ khongbietgidau trả lời dùm em về case này với, cụ là hình mẫu điển hình đấy
haha đơn giản ntn mợ nhé, mợ đoán đàn ông sẽ như thế nào có thể bằng việc nhìn vào ck mợ đã làm. Cứ cho là ck mợ đại diện cho số đông nhưng mợ không phải là lão ấy nên cũng chẳng thể hiểu được thật sự khi ấy lão ấy nghĩ gì cho nên mợ đoán chung cho tất cả đàn ông là không chính xác đâu (ít nhất là sai với em và em khẳng định em là đàn ông nhưng mợ đừng kêu em chứng minh :)) )

barca6996

Xe container
Em chả biết đâu, cơ mà cụ nào lãng mạn quá thì văn vê rất hay nhưng thường thất tình, kèm thêm ysl nữa @@ chứ mấy ông em biết gái mê mệt toàn có tiền và cặp kè cũng để chịch là chính thôi, yêu đương gì tầm này =))

E thì chả dám kết luận j về cccm dưng mà với e cứ cái ý no xôi chán chè rồi là e chả thấy nhớ nhung buồn đau j hết, hôm nào đến bữa mà chưa được thì cũng thắc thỏm tí😁

thichduthu2011

Tầu Hỏa

Lão như đang ám chỉ em đấy nhỉ? Nhưng mà đúng :)) Em còn chả có tình để thất và YSL cũng chỉ là mơ vì liệt hẳn rồi :))

khongbietgidau

Xe máy
Cụ đọc còm dưới của cụ khôngbietgi ý. Theo cụ ý là ổn đấy. Nhưng điều em trả lời là câu hỏi của mợ rồng hỏi các cụ về việc nếu vỡ lở thì sao ý. Vậy cụ khongbietgidau trả lời dùm em về case này với, cụ là hình mẫu điển hình đấy
Thực ra em đã nghĩ đến việc vợ em / mọi người biết chuyện em với cô gái kia, trong mọi hoàn cảnh, nếu phát sinh việc này, thì em sẽ thành thật! Và em vẫn làm, vì em dự trù 2 khả năng:

1. Vợ em chấp nhận. Cái này khó, nhưng không phải hiếm. Tất nhiên sau đó tình cảm vợ chồng có thể bị ảnh hưởng và phải nghĩ cách bù đắp nhiều hơn. Nhưng em gặp trường hợp chị vợ biết, và không bao giờ nhìn nhận cô kia là vợ bé của chồng, nhưng vẫn lo cho 4 đứa con (2 của chị ý và 2 của cô kia) đi du học, công việc, nhà cửa... đầy đủ. Chị bé thì cư xử rất có chừng mực với chị lớn. 4 đứa con thì mặc định có 2 mẹ :)
Em rất quý ông anh này , và đó cũng là 1 vd để động viên em tiến lên làm kách mệnh!

2. Vợ em không chấp nhận. Dễ hơn, chưa kể mẹ em phản đối kịch liệt (em đã tự thú): thì em sẽ là người đứng dậy, lái xe đi người không. Nhà cửa để lại cho vợ con. Kinh tế vẫn phải chu cấp đủ (vd 20=> 30 chẳng hạn)
Việc tiếp sau là phối hợp chăm sóc bọn trẻ con thế nào. Còn chuyện tiếp là có đến được với cô gái kia sẽ tính sau. Kể cả không đến với nhau được, thì em sẽ là độc thân vui tính.
Đây là case phổ biến, hay gặp. Lúc đó em sẽ là người chịu thiệt nhất, vì hư hỏng, ngu... như đa số sẽ nói.

Em dự tính 30-70 cho 2 trường hợp này. Mà 30% là ổn để làm tới rồi.

Chỉnh sửa cuối:

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Em thì tin họ vào đó vì mệt thôi, có yêu nhau thì yêu trong sáng không tắt đèn ạ :))
Mà sao cụ cứ phải có chữ ysl vào chứ, em ko thích ai nhắc đến câu đó đâu ;)) cụ barca6996 nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

Chopchopchop

Xe buýt
haha đơn giản ntn mợ nhé, mợ đoán đàn ông sẽ như thế nào có thể bằng việc nhìn vào ck mợ đã làm. Cứ cho là ck mợ đại diện cho số đông nhưng mợ không phải là lão ấy nên cũng chẳng thể hiểu được thật sự khi ấy lão ấy nghĩ gì cho nên mợ đoán chung cho tất cả đàn ông là không chính xác đâu (ít nhất là sai với em và em khẳng định em là đàn ông nhưng mợ đừng kêu em chứng minh :)) )
Vầng. Có thể câu trả lời của em là không thể phổ quát, nhưng dù thế nào đi nữa, em tin chắc chắn rằng các cụ có tư tưởng ngoại tình thì đã không còn quan tâm hay lo lắng xem vợ mình thế nào khi phát hiện ra rồi, dù cụ có nói rằng cụ vẫn còn thương yêu vợ , hay hết yêu vợ thì khi vợ cụ biết thì đau như nhau cả thôi, cụ còn lo lắng cho cảm xúc gợ cụ, sợ vợ đau lòng sẽ ko dám tơ tưởng đâu.
Tính em ko thích tranh luận đến cùng, nên em xin dừng trước tại đây. Hôm nay nấn ná thêm 1 chút mà bị quá giấc ngủ khiến khó ngủ rồi. Nhưng em phải cố ngủ để mai còn cày cuốc

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Thực ra em đã nghĩ đến việc vợ em / mọi người biết chuyện em với cô gái kia, trong mọi hoàn cảnh, nếu phát sinh việc này, thì em sẽ thành thật! Và em vẫn làm, vì em dự trù 2 khả năng:

1. Vợ em chấp nhận. Cái này khó, nhưng không phải hiếm. Tất nhiên sau đó tình cảm vợ chồng có thể bị ảnh hưởng và phải nghĩ cách bù đắp nhiều hơn. Nhưng em gặp trường hợp chị vợ biết, và không bao giờ nhìn nhận cô kia là vợ bé của chồng, nhưng vẫn lo cho 4 đứa con (2 của chị ý và 2 của cô kia) đi du học, công việc, nhà cửa... đầy đủ. Chị bé thì cư xử rất có chừng mực với chị lớn. 4 đứa con thì mặc định có 2 mẹ :)
Em rất quý ông anh này , và đó cũng là 1 vd để động viên em tiến lên làm kách mệnh!

2. Vợ em không chấp nhận. Dễ hơn, chưa kể mẹ em phản đối kịch liệt (em đã tự thú): thì em sẽ là người đứng dậy, lái xe đi người không. Nhà cửa để lại cho vợ con. Kinh tế vẫn phải chu cấp đủ (vd 20=> 30 chẳng hạn)
Việc tiếp sau là phối hợp chăm sóc bọn trẻ con thế nào. Còn chuyện tiếp là có đến được với cô gái kia sẽ tính sau. Kể cả không đến với nhau được, thì em sẽ là độc thân vui tính.
Đây là case phổ biến, hay gặp. Lúc đó em sẽ là người chịu thiệt nhất, vì hư hỏng, ngu... như đa số sẽ nói.

Em dự tù 30-70 cho 2 trường hợp này.
Vậy là cụ quyết định mạo hiểm đánh cược vì tình yêu rồi phải k? Thực sự, cảm thấy ngưỡng mộ tình yêu và cô gái của cụ có một người đàn ông sống chết vì mình như thế. Nhưng cũng là cảm giác xót xa cho mợ nhà và các bé. Đi với nhau cả một chặng đường, hy sinh, tần tảo vì chồng vì con, đến cuối cùng vẫn k thể có quả ngọt trọn vẹn.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
E thì chả dám kết luận j về cccm dưng mà với e cứ cái ý no xôi chán chè rồi là e chả thấy nhớ nhung buồn đau j hết, hôm nào đến bữa mà chưa được thì cũng thắc thỏm tí😁
Con người mà, trên thì rút kinh nghiệm, dưới thì đá bóng và đổ lỗi, rồi viện lý do cho hành động.
Tất nhiên chả ông nào nói, anh thích em chỉ để chịch. Kể cả giai tân gái tân, đến với nhau thì tới 90% là hấp dẫn sinh lý, tìm cho mình một đối tác “phù hợp” để tiến hành giao phối thôi @@
Nhưng không ai thừa nhận thế cả, thế sẽ bị gọi là con, là không phải “nhân”!
Thế nên trải qua hàng vạn năm tiến hoá, kèm thêm các quy chuẩn xã hội, ta gọi nó là tình yêu!
Mà tình yêu nó đẹp đến từ đâu?
- Một cô đài các nhưng mê 1 anh có tính đực cao như Spartacus hay Romeo ấy! Em thề xem phim kiểu spartacus thấy cô vợ ông quan bị mấy anh võ sĩ nện mà không thấy hoang dại chắc liệt dương tới nơi @@
- Hay một anh hoàng tử mê một cô dân thường kiểu lọ lem, cũng đúng thôi, loanh quanh cưới quý tộc nguồn gen nó gần, gần vì quý tộc hay lấu nhau, lấy mãi qua mấy chục đời toàn gen cận huyết cả, thế nên cách anh mới bị hấp dẫn với của lạ để gieo giống đa dạng nguồn Gen

Có cụ nào mà tình yêu đầu đời và khi gặp người trong mộng và ngồi cạnh mà quần k cộm lên k? Không chắc yếu sinh lý.

Yêu như cái cụ họ thích mà còm nhiều trong thớt này cũng chả sao, cụ ấy lo đủ cho cả vợ con lẫn bồ, có hậu quả cụ ấy tự chịu trách nhiệm!

Nhưng lội qua các còm thì nhiều còm để ve gái toàn giả dối, thô lắm.
@@
Lão như đang ám chỉ em đấy nhỉ? Nhưng mà đúng :)) Em còn chả có tình để thất và YSL cũng chỉ là mơ vì liệt hẳn rồi :))

thngaylangthang

Xe ngựa

Lại bóc các lãnh đạo ... ah

Trạng thái
Thớt đang đóng