[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Rong rêu

Xe điện
em chen ngang xíu
Được không
Nhiều tuổi thì cảm xúc chỉ ít thể hiện qua nét mặt thui chứ vẫn mong manh dễ vỡ lắm
Gặp đúng đối tượng bắt được vía thì vẫn say nắng bình thường cụ ei
Ý em là ít cơ hội ấy ạ ;;).

khongbietgidau

Xe máy
E cg có 1 mối quan hệ na ná kiểu như này, khác 1 chút là từ khi e lập gia đình, cô ấy nhất định ko gặp riêng e. Dù ngay cả bây giờ bọn e ở cách nhau chưa đến 3km...Có lẽ đấy là cách duy nhất để bọn e có thể giữ mối quan hệ ko tên kiểu ấy... :)
Cụ đen rồi! :)

Bọn em cách nhau hơn 3 ngàn km cơ ạ! Nhưng vẫn cố gắng gặp nhau ở mức tối đa khi có thời gian. Và mối quan hệ này, em lúc gọi là bạn - có lúc gọi là nyc thì vợ em cũng chỉ trêu em "Anh yêu chị ý, chứ chị ý có yêu anh đâu mà gọi là nyc!"

caisua

Xe lăn
em chen ngang xíu
Được không
Nhiều tuổi thì cảm xúc chỉ ít thể hiện qua nét mặt thui chứ vẫn mong manh dễ vỡ lắm
Gặp đúng đối tượng bắt được vía thì vẫn say nắng bình thường cụ ei
Đúng ạ, em 5 sọi tới mít rồi mà vẫn bị 2x bảo rằng: "còn hơn cả bọn đôi mươi là cớ làm sao"

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Lúc nãy em có đọc cái còm mà mợ xóa đi rồi ý => Em cũng nghĩ như mợ là cụ kia đang hơi bịa!

Em dự là bạn mợ với vợ vẫn bình thường. Nhưng bạn mợ muốn cơi nới thôi, kiểu nhìn đất nhà người ta trống, mình vẩy nhờ ít lúa giống thôi. Được thì ta thu hoạch, chả được thì thôi. Mà thu hoạch xong mình lại về nhà mình, đất nhà người ta gieo thêm vụ nào nữa thì gieo, không thì thôi, trả lại!

Em cũng giống cụ MDPlaza2 => em chưa bao giờ nói gì không tốt về vợ em với cô gái kia. Vẫn luôn nhận rằng vợ anh tốt, em cũng tốt, anh cũng khá tốt - nhưng anh THAM, nên trong hoàn cảnh, chế độ này, anh là người sai :(

Thậm chí có lần cô ý còn hỏi em là có phải vì anh vs vợ không thỏa mãn được khoản xxx nên anh như bây giờ không? Em còn chả dám nói như tự thú với các cụ mợ ở đây vì 1 vài trục trặc nhỏ của bọn em, mà câu trả lời của em là "Bọn anh vẫn bình thường, và chuyện xxx giữa bọn mình là hệ quả của việc mình yêu nhau, chứ anh không đến với vì chuyện đó"
Cụ với cô gái ấy còn trong mqh k? Câu trả lời của cụ thì chắc cô ấy sẽ rất khó dứt hoặc từ bỏ nhưng trong lòng rất day dứt

kelvin.d

Xe buýt
Hehe, e ko thấy đen mấy vì bọn e hiểu nhau rất rõ, nói chuyện online gần như hàng ngày, chỉ là lệch nhau về thời điểm nên ko thành duyên...:D

Cụ đen rồi! :)

Bọn em cách nhau hơn 3 ngàn km cơ ạ! Nhưng vẫn cố gắng gặp nhau ở mức tối đa khi có thời gian. Và mối quan hệ này, em lúc gọi là bạn - có lúc gọi là nyc thì vợ em cũng chỉ trêu em "Anh yêu chị ý, chứ chị ý có yêu anh đâu mà gọi là nyc!"

khongbietgidau

Xe máy
Cụ với cô gái ấy còn trong mqh k? Câu trả lời của cụ thì chắc cô ấy sẽ rất khó dứt hoặc từ bỏ nhưng trong lòng rất day dứt
Bọn em đang tạm thời dừng lại mợ ạ! Nhưng là do lỗi của em, 1 lỗi mà em mắc 2 lần trong 2 tuần - trong khi cô ý rất ghét việc đó.
Giờ cô ý đang chặn tất cả liên lạc với em. có lẽ cô ý muốn lấy lỗi đó làm lý do để quyết tâm dừng lại thôi! Chứ khi gặp, em vẫn thấy cô ý còn yêu em, thương em nhiều lắm, cái lỗi kia bỏ qua cũng chả khó gì :(

Em biết là cô ý đang rất buồn, vì có bỏ qua lỗi của em, thì rồi tiếp sau này sẽ là thế nào? Chắc sẽ có những đêm cô ý mất ngủ và khóc. Nghĩ vậy là em lại thấy thương và xót xa lắm ạ. Cái sai này của em lớn hơn cái sai lặp lại ở trên nhiều lắm. :(

Em đang buồn, mà cũng cố bỏ riệu, nên mới vào đây nói chuyện cùng các cụ mợ. Chứ bình thường, buồn làm vài choác rồi ngủ, dậy là sẽ hết!

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Bọn em đang tạm thời dừng lại mợ ạ! Nhưng là do lỗi của em, 1 lỗi mà em mắc 2 lần trong 2 tuần - trong khi cô ý rất ghét việc đó.
Giờ cô ý đang chặn tất cả liên lạc với em. có lẽ cô ý muốn lấy lỗi đó làm lý do để quyết tâm dừng lại thôi! Chứ khi gặp, em vẫn thấy cô ý còn yêu em, thương em nhiều lắm, cái lỗi kia bỏ qua cũng chả khó gì :(

Em biết là cô ý đang rất buồn, vì có bỏ qua lỗi của em, thì rồi tiếp sau này sẽ là thế nào? Chắc sẽ có những đêm cô ý mất ngủ và khóc. Nghĩ vậy là em lại thấy thương và xót xa lắm ạ. Cái sai này của em lớn hơn cái sai lặp lại ở trên nhiều lắm. :(

Em đang buồn, mà cũng cố bỏ riệu, nên mới vào đây nói chuyện cùng các cụ mợ. Chứ bình thường, buồn làm vài choác rồi ngủ, dậy là sẽ hết!
Buồn rồi sẽ hết cụ ạ. Tiếp tục cụ cũng k thể bỏ vợ con theo mợ ấy, mợ ấy cũng k thể hạnh phúc tiến tới với ai lại thành ra lỡ dở. Phụ nữ tưởng yếu đuối chứ mạnh mẽ lắm. Cụ cũng phải kìm lòng mình lại, tốt cho cả 2 bên.

khongbietgidau

Xe máy
Vầng. Thực lòng thì em cũng muốn chấm dứt mối quan hệ này rồi, có thớt này thì khiến em càng động lực cao hơn.
Câu chuyện của bạn kia dù thật hay bịa thì sự thật thì giờ bạn ý và vợ vẫn đang sống chung một nhà với 3 đứa con, em không cho phép mình xen vào. Cũng có lúc em hỏi thẳng là ông muốn tán tôi nên ông bịa chuyện vợ ông ngoại tình phải không? Bạn ý bảo tôi có thể bịa nhiều lý do, chứ tôi không bỉ ổi đến mức vu cho vợ tôi chuyện như thế, tôi kể cho cậu nghe vì tôi biết cậu trong hoàn cảnh giống tôi nhưng không dũng cảm nói ra, nên tôi nói trước để cậu đủ dũng cảm chia sẻ cho tôi nghe, chuyện này tôi giữ trong lòng mấy năm không ai biết chỉ có duy nhất tôi nói cho bố mẹ vợ tôi và cậu, tôi chỉ muốn chia sẻ và tâm sự với cậu thôi. Lúc đó tụi em vẫn là bạn chỉ khi dần dần tình cảm nó cứ lớn dần lên và bắt đầu thân mật hơn thì em bắt đầu thấy sợ và muốn chấm dứt. Như hôm qua, sinh nhật bạn ý em không nhắn tin chúc mừng, tối bạn ý nhắn trách rồi kêu nhớ chỉ muốn lao đến gặp em, nhưng mà em lờ đi. Mà nhà hai đứa cũng rất gần nhau, ngày trước bạn ý thường xuyên qua đứng chân nhà em gọi thì em đều xuống chỉ nhìn nhau chút rồi về, nhưng giờ biết em có ý tránh nên thấy em lờ đi thì cũng không lao đến nữa

có vẻ như bạn mợ và em là 1. Em cũng 3 con, Em cũng thường "tiện đường" phi sang nhà cô gái của em, dù cũng không gằn lắm mợạ. Mấy cái chuyện nhà gần nhà xa thì sửa chút là được ý. Em fun nhé!

Mà cái còm của mợ đã xóa đi rồi ý, bị cụ Yêu nàng Nhân Mã quote lại ở còm số 1378 rồi đấy ợ!

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Theo dõi thread thấy ghen tị với cccm quá. 4x 5x vẫn nhớ nhung nhau, thầm thương trộm nhớ. Em đây chẳng có ai để nhớ, cũng k biết ai nhớ nhung mình k. Nhiều khi đi đường thấy người ta vợ vọ chồng chồng, có đôi có cặp cũng tủi thân lắm

Chopchopchop

Xe buýt
có vẻ như bạn mợ và em là 1. Em cũng 3 con, Em cũng thường "tiện đường" phi sang nhà cô gái của em, dù cũng không gằn lắm mợạ. Mấy cái chuyện nhà gần nhà xa thì sửa chút là được ý. Em fun nhé!

Mà cái còm của mợ đã xóa đi rồi ý, bị cụ Yêu nàng Nhân Mã quote lại ở còm số 1378 rồi đấy ợ!
Làm thế nào xóa đc nốt cụ nhỉ?

khongbietgidau

Xe máy
Cảm ơn mợ đã có lời khuyên!

Em cũng cố, nhưng em chưa làm được! :( - Và em sợ sẽ phải xa cô ý mãi, vì cô ý là người rất mạnh mẽ, chứ không hề yếu đuối. Có yếu đuối, dịu dàng chỉ vì yêu thôi ạ!

Hơn nữa, em đã gặp những ví dụ thực tế, và vẫn có những niềm tin nhất định của em. Làm kách mệnh với yêu đồng thời hơn 1 người phụ nữ là phải có niềm tin vững chắc!

Buồn rồi sẽ hết cụ ạ. Tiếp tục cụ cũng k thể bỏ vợ con theo mợ ấy, mợ ấy cũng k thể hạnh phúc tiến tới với ai lại thành ra lỡ dở. Phụ nữ tưởng yếu đuối chứ mạnh mẽ lắm. Cụ cũng phải kìm lòng mình lại, tốt cho cả 2 bên.

Chopchopchop

Xe buýt

cụ nick mới thế. Âm binh chăng. Cụ làm em giật nảy người rồi:D

khongbietgidau

Xe máy
Em khai ngay khi tự thú ở còm đầu tiên mà. Đây là nick mới đăng ký của em.

Nick cũ em ít tham gia, nhưng có 1 số cụ bắt sóng tốt, nhận ra em ngay, nên em không dám dùng ạ :D

cụ nick mới thế. Âm binh chăng. Cụ làm em giật nảy người rồi:D

Ối, coi như em chưa đọc về sự trùng hợp này nhé🤫
Trùng hợp nữa, là cô gái của em cũng đã ly hôn giống mợ Chopchopchop ạ . Kakakka

Mợ nhờ cụ Yêu nàng Nhân Mã, sửa bài, xóa quote đi là được ạ!
Để em đi xoá.

Rượu Tốt - 243 Đặng Tiến Đông - Đống Đa - Hà Nội
Trạng thái
Thớt đang đóng