[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Yêu chỉ là cái áo choàng của ham muốn thôi mợ =))
Đáp ứng ham muốn thì k khó chứ kiếm cái áo choàng thì k dễ. Thực tế, k phải ai cũng mặc áo choàng, nhất là mùa hè như này đưa áo chàong cho có khi ăn đánh =))

Chỉnh sửa cuối:

scroll

Xe hơi
Dạ. Tán mà người ta k đổ cũng mệt đấy cụ ạ. Yêu đơn phương cứ như hóc xương vậy, k khạc ra được cũng k trôi xuống đc :((
Yêu đơn phương cũng như tự đái vào chân. Bản thân thì cảm thấy ấm áp, còn người ngoài nhìn vào thì chỉ thấy khai thôi =))

Rong rêu

Xe điện

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Yêu đơn phương cũng như tự đái vào chân. Bản thân thì cảm thấy ấm áp, còn người ngoài nhìn vào thì chỉ thấy khai thôi =))
Đấy. Nên bjo em chả dại mà yêu đơn phương ai =))

April_

Xe điện
Em kinh nghiệm rồi,
Em bảo này, nếu các cụ xấu xí và méo mó, thì cũng ko nên xấu hơn bằng cách cào bằng người khác và nghĩ thằng nào chả xấu giống mình.

Các cụ, các mợ thi nhau vuốt ve ôm ấp an ủi lẫn nhau và cụ chủ thớt đã khiến cụ ấy bật khóc mấy lần #:-s.
Lực lượng đông như này em có anh dũng đến đâu thì cũng chỉ như ném đá ao bèo.

Các cụ, các mợ ngoại tình ném vào em những cay nghiệt, nanh nọc, hằn học, đạo đức giả, đời sống quá éo le/ quá dễ dàng, tuổi rất trẻ/ U50, Bốn em xin nhận hết.

Các cụ ném vào em hơn nữa thì cũng ko.làm em thay đổi suy nghĩ rằng mình văn nhã =) hay làm cho ngoại tình/ ủng hộ ngoại tình là hành vi đáng đc thông cảm và chia sẻ.
Kinh dị nhất còn là nỗi xấu hổ dần trở thành sự trơ trẽn khoe khoang.

Người ta thường chỉ sợ sự thật, và nếu thấy mình đúng thì ko sợ bị khinh.

Nếu các cụ thấy ko có gì sai thì cứ hăng hái tiến lên phía trc như bây giờ. Cũng ko phải chỉ có 1 mình em đứng 1 bên, nên em sợ gì :-j.

Chỉnh sửa cuối:

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đáp ứng ham muốn thì k khó chứ kiếm cái áo choàng thì k dễ. Thực tế, k phải ai cũng mặc áo choàng, nhất là mùa hè như này đưa áo chàong cho có khi ăn đánh =))
Áo choàng của hoàng đế ;))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em bảo này, nếu các cụ xấu xí và méo mó, thì cũng ko nên xấu hơn bằng cách cào bằng người khác và nghĩ thằng nào chả xấu giống mình.

Các cụ, các mợ thi nhau vuốt ve ôm ấp an ủi lẫn nhau và cụ chủ thớt đã khiến cụ ấy bật khóc mấy lần #:-s.

Các cụ, các mợ ngoại tình ném vào em những cay nghiệt, nanh nọc, hằn học, đạo đức giả, đời sống quá éo le/ quá dễ dàng, tuổi rất trẻ/ U50, Bốn em xin nhận hết.

Các cụ ném vào em hơn nữa thì cũng ko.làm em thay đổi suy nghĩ rằng mình văn nhã =) hay làm cho ngoại tình/ ủng hộ ngoại tình là hành vi đáng đc thông cảm và chia sẻ.

Nếu các cụ thấy ko có gì sai thì cứ hăng hái tiến lên phía trc như bây giờ. Cũng ko phải chỉ có 1 mình em đứng 1 bên :D, nên em sợ gì :-j.
Vì cụ / mợ quote nên em lịch sự trả lời là em không hề quan tâm đến cụ / mợ nhé, chả rảnh đến mức đó :))

Rong rêu

Xe điện

Nếu các cụ thấy ko có gì sai thì cứ hăng hái tiến lên phía trc như bây giờ. Cũng ko phải chỉ có 1 mình em đứng 1 bên :D, nên em sợ gì :-j.
Sáng nay em đứng bên kia, giờ đêm rồi cho em đứng bên này với mợ được không ;;)?

Rosie LEE

Xe tải
Em vào thớt của mình, nghe các cụ đối đáp, vừa trí tuệ vừa hài hước, em phút chốc quên mất cả cái nhớ nhung đau đáu của mình.
Dù cuối cùng, bạn ấy vẫn ở đây - nơi góc nhỏ trong tâm khảm em, nhưng em càng ngày càng tin rằng việc xa nhau lúc này là đúng đắn, cũng như tin rằng một ngày không xa em có thể gặp lại và tiếp tục làm bạn tốt của nhau.
Mong tất cả được bình an và cùng tận hưởng chút hương đêm đầu hè.

Trạng thái
Thớt đang đóng