[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Rô-Ron

Xe điện
Bận có một buổi sáng không ghé nhà mà các cccm chém bay 3-4 trang thế này. Có cụ nào nên cơm cháo gì không?
Hay hỏng bét hết ồi!!!
Chủ thớt bớt “nhớ nhung” chút nào chưa ạ?
Cũng đã thấy kha khá các cụ vào khai nhưng cơm cháo thì chưa thấy đâu! Đa phần quay về máng lợn húp cám thui! Hay những cụ nên cơm cháo thì âm thầm tận hưởng mà ko có nhu cầu tâm sự nhế?
Các cụ cho em hỏi khi các cụ có mối quan hệ bên ngoài vậy thì các cụ còn thấy vợ hấp dẫn sinh lý ko vậy?

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Mỗi ngày có thêm 1 bạn chiến đấu mới mà lại thôi thì quả đúng là rất hợp với tên Huề, cụ nhề :D
Biết nên em toàn muốn huề như trên lão dưới không thấy à :))
Lão Thích ấy chả biết tính toán gì. Tranh luận với phụ nữ, thắng hay thua cũng nhận kết cục thảm khốc. Tệ hơn nữa là mất đi rất nhiều cơ hội.

RealMen9999

Xe tải
Gặp trong mơ là đc bác. Thích mần gì thì mần.nhưng đừng"gọi tên em trong đêm" là đc :D

MDPlaza2

Xe hơi
Cũng đã thấy kha khá các cụ vào khai nhưng cơm cháo thì chưa thấy đâu! Đa phần quay về máng lợn húp cám thui! Hay những cụ nên cơm cháo thì âm thầm tận hưởng mà ko có nhu cầu tâm sự nhế?
Các cụ cho em hỏi khi các cụ có mối quan hệ bên ngoài vậy thì các cụ còn thấy vợ hấp dẫn sinh lý ko vậy?
Em trả lời thành thật là có chứ, nhưng ít hơn trước nhiều. Người thứ ba bao giờ chả hấp dẫn hơn, nếu ko đã không có chuyện ngoài luồng đó. Khi đã yêu rồi thì mợ hay cụ cũng đều thấy sex thăng hoa kinh khủng phải ko

Nhoban1980

Xe tải
Em ấn nhầm vào đâu mà cái chỗ còm của em nó không chỉnh được fond chữ nữa thế này, muốn cười toác mỏ ra mà không cười được mới đau.
Cụ nào mợ nào chỉ giúp em với.

MDPlaza2

Xe hơi
Em ấn nhầm vào đâu mà cái chỗ còm của em nó không chỉnh được fond chữ nữa thế này, muốn cười toác mỏ ra mà không cười được mới đau.
Cụ nào mợ nào chỉ giúp em với.

Mợ click phải cái nút màu cam hình setting bên phải (ngoài cùng) đó. Giừo click phát nữa lại ok

Rô-Ron

Xe điện
Em trả lời thành thật là có chứ, nhưng ít hơn trước nhiều. Người thứ ba bao giờ chả hấp dẫn hơn, nếu ko đã không có chuyện ngoài luồng đó. Khi đã yêu rồi thì mợ hay cụ cũng đều thấy sex thăng hoa kinh khủng phải ko
Vẫn thấy vợ hấp dẫn vậy tại sao cụ lại có quan hệ ngoài? Tại bồ trê đẹp hơn hay tại vấn đề gì trong hôn nhân cụ thấy thiếu mà bên ngoài đáp ứng được?

bill1605

Xe máy
Ôi thớt này hay khủng luôn. Em là e chỉ mong các cụ vào thớt cho vui. Nói chuyện vui có TY đẹp, chuyện buồn cũng để mọi người học tập đê.

MDPlaza2

Xe hơi
Vẫn thấy vợ hấp dẫn vậy tại sao cụ lại có quan hệ ngoài? Tại bồ trê đẹp hơn hay tại vấn đề gì trong hôn nhân cụ thấy thiếu mà bên ngoài đáp ứng được?
Em ngẫm lại thì có vài nguyên nhân, nhưng rõ nhất là 2: người mới trẻ trung hấp dẫn hơn thật và đúng thời điểm cuộc hôn nhân đã qua 1 quãng thời gian khá lâu nên bị đi xuống (tầm 12 năm ạ), vợ em lại có vấn đề nên stress dẫn đến nhiều bất hòa. Tuy nhiên nói đi nói lại vẫn do cái bản năng của bọn đàn ông chúng em mà em ko làm chủ được, gây ra thôi

Rô-Ron

Xe điện
Em ngẫm lại thì có vài nguyên nhân, nhưng rõ nhất là 2: người mới trẻ trung hấp dẫn hơn thật và đúng thời điểm cuộc hôn nhân đã qua 1 quãng thời gian khá lâu nên bị đi xuống (tầm 12 năm ạ), vợ em lại có vấn đề nên stress dẫn đến nhiều bất hòa. Tuy nhiên nói đi nói lại vẫn do cái bản năng của bọn đàn ông chúng em mà em ko làm chủ được, gây ra thôi
Cụ còn thấy vợ hấp dẫn tức là còn yêu vợ, chỉ là say nắng em trê đẹp hơn thôi. Trê đẹp hơn nhưng bét nhè 5 năm rồi cũng trở thành đồ cũ nên quay về với vợ là đúng!
các cụ khác thì sao nhỉ?

Cụ còn thấy vợ hấp dẫn tức là còn yêu vợ, chỉ là say nắng em trê đẹp hơn thôi. Trê đẹp hơn nhưng bét nhè 5 năm rồi cũng trở thành đồ cũ nên quay về với vợ là đúng!
các cụ khác thì sao nhỉ?
Em nghĩ là nên tìm 1 mợ khác trẻ trung mới mẻ hơn để đỡ nhàm chán. Tạm thời là vậy vì chưa nghĩ ra phương án nào tốt hơn.

MDPlaza2

Xe hơi
các cụ khác thì sao nhỉ?
À chỗ này thì mợ nói em không đúng đâu. Em ko hề thấy người kia cũ nhé, 5 năm đã là cái gì. Chỉ là cả hai đều thấy ko thể tiếp tục và đúng lúc cô ấy tìm được công việc mới vô cùng bận rộn nên tận dụng thời điểm chia tay cho dễ. Trước đó đã nhiều lần cố gắng nhưng lại ko làm được vì cố ý cứ rảnh ra là lại nhớ với khóc! Khi chia tay em lại đúng lúc rảnh rang trong công việc nên trở thành đứa đau khổ y như ông thớt đấy chứ.

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ đã bớt nhớ nhung chưa? Nhà đã cao lắm rồi

khongbietgidau

Xe máy

Em giơ tay trước:
- Nghĩa đen: vẫn đều đều cỡ 5-6 lần cơm tối ở nhà ạ, vì em có thể ăn 2 bữa sáng, 2 bữa tối. trưa tiện thì ăn, không thì nhịn.
- Nhờ nhờ: vẫn còn chưa biết gạo với đỗ thì nấu cơm với đỗ riêng, hay cho vào nấu chung, thành xôi, hay cháo cũng chưa biết ạ!

Có ạ! Chỉ là em hay bị vợ từ chối (vì mệt, vì không thích, vì buồn ngủ, mai còn phải đi làm sớm...) chứ em vẫn duy trì đều, mạnh khỏe như ăn ạ! Phụ nữ trong độ tuổi sinh sản lúc nào cũng hấp dẫn ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng