[Funland] Nghịch lý cặp bồ và người vợ từ vụ Lx570

giangng_patina

Xe hơi
Lót dép ngồi hóng sự vụ thôi các cụ ah chuyện cơm bữa ở Vn rồi !

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
fake nhá, tay đã thẳng thế kia làm gì có vết ở phía bụng nữa.
Còn tư thế thấp hơn sẽ có vết mặt nghiêng và khủyu tay. :))
Em mà dẫn ảnh thật mod bem em chết, nhưng đó là ảnh thật của cụ chủ nhá :))

Công_nông_Đầu_Dọc

[Tịch thu bằng lái]
Cõi OF, theo em biết đa phần toàn nam nhi, đại trượng phu. Vậy mà có mỗi 1 vụ đánh ghen. Thi nhau lập thớt vào bàn ra tán vào. Phân tích các kiểu. Em nói thật, dặt 1 lũ mặc váy. Gạch đá em thoải mái. Mà em thấy nhiều thớt nhảm câu khách quá rồi các cụ ạ. EM đi za. Chẳng nhẽ em lại vang 1 phát kiểu thớt này.

Havo

Xe Cứu Trợ
Vote khoá thớt. Chốt lại là:
Tay LX “ăn giả cầy như chó” :))
Hết chuyện.

SanHoBien

Xe container
Vẫn còn hở các cụ, box hót nhỉ :P

meomun346

Xe container
Việc gì phải mệt mỏi thế, chị vợ cứ đưa cho anh ck cái giấy viết nợ vài trăm tỷ của xh thâm, rồi đòi chia tay thôi. Anh ck cứ lai lưng ra mà trả nợ, cho a ck vui vẻ cùng cô gái nghề cùng giấy đòi nợ thôi.
OK, cho người rình, túm sống cả đôi rồi thuê XH thâm xử, li hôn nhẹ nhàng.
Còn đây là tư vấn của chuyên gia tâm lý nhé. Chuyên gia xịn đấy ạ!

https://danviet.vn/chong-ngoai-tinh-kinh-nien-vo-miet-mai-tim-chong-o-nha-bo-tinh-nay-qua-tinh-khac-20200916011911125.htm

Chỉnh sửa cuối:

Gatrongthien

Xe buýt
Cụ ấy chung thuỷ là tốt, đáng khen. Xã hội cần nhân rộng mợ ạ.

Nhưng chim có nhiều loại chim. Và ko phải cứ phải nhà con chim sẻ hay con gà hay con vẹt thì mới hạnh phúc. Nhà con diều hâu, ưng, cắt nó cũng hạnh phúc. Dù sao con gà cũng chẳng bao h hiểu đc con ưng cắt nó nghĩ gì dù vẫn gặp nó hàng ngày.

So sánh nó luôn là khập khiễng và mợ cũng có quyền không nhất thiết phải hiểu.

Quay lại với đàn ông. Em vỗ tay những cụ Đạo đức không ngoại tình. Nhưng (Đa số nhé), ko có tật thì thường hơi nhạt.Trai anh hùng 5 thê 7 thiếp. Chơi với anh hùng nó khoái hơn.
Đàn ông theo em nên nghĩ dài hơn 1 đời. Đừng có bỏ vợ đá con ra đường là đc. Dậy bảo chúng nó cũng nghĩ cho rộng ra. Chuyện ăn chơi kia là việc cá nhân phải biết mà thu vén.
Em lấy vợ khá muộn, 27 tuổi. Chỉ là ham chơi hơn là lập gia đình, làm việc kiếm tiền chỉ phục vụ mục đích ăn chơi, lúc lấy vợ cũng chả dư đồng nào. Mà ăn chơi thì nói chung quanh quẩn cũng chỉ rượu ngon và gái đẹp mà thôi.
Khi lấy vợ thời gian đầu cũng hơi chuyện choạc, vẫn còn ham chơi nhưng chuyện gái mú thì thôi hẳn.
Giờ thì có tuổi rồi, kinh tế ổn định rồi nhưng chưa bao giờ nghĩ đến chuyện ngoại tình, thậm chí bóc bánh trả tiền cũng không. Thay vì gặp L lạ là lên thì vợ mất công khởi động một tý thì cũng ổn.
Đối với em phát triển kinh tế, giữ gìn hạnh phúc gia đình, nuôi dạy con cái là khó và quan trọng nhất. Em không có nhu cầu là anh hùng trong mắt thiên hạ, anh hùng trong mắt vợ con em là đủ rồi.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Cụ ấy chung thuỷ là tốt, đáng khen. Xã hội cần nhân rộng mợ ạ.

Nhưng chim có nhiều loại chim. Và ko phải cứ phải nhà con chim sẻ hay con gà hay con vẹt thì mới hạnh phúc. Nhà con diều hâu, ưng, cắt nó cũng hạnh phúc. Dù sao con gà cũng chẳng bao h hiểu đc con ưng cắt nó nghĩ gì dù vẫn gặp nó hàng ngày.

So sánh nó luôn là khập khiễng và mợ cũng có quyền không nhất thiết phải hiểu.

Quay lại với đàn ông. Em vỗ tay những cụ Đạo đức không ngoại tình. Nhưng (Đa số nhé), ko có tật thì thường hơi nhạt.Trai anh hùng 5 thê 7 thiếp. Chơi với anh hùng nó khoái hơn.
Đàn ông theo em nên nghĩ dài hơn 1 đời. Đừng có bỏ vợ đá con ra đường là đc. Dậy bảo chúng nó cũng nghĩ cho rộng ra. Chuyện ăn chơi kia là việc cá nhân phải biết mà thu vén.
Công nhận cụ giãi bày được mong mỏi của em, ấy thế mà hội anh giai em chơi, ai cũng đuề huề, giỏi, đàn ông, kiếm tiền ác, tạo công ăn việc làm cho bao nhiêu người... nói chung có đóng góp xã hội, vậy mà chả thấy ai bồ bịch nhỉ?
Hay là ngưu tầm ngưu mã tầm mã?

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Dan du an

Xe ba gác

tedotori

Xe tải
Tóm lại là công an vào cuộc có làm gì chưa?
Hay chỉ nói mồm trên báo thế thôi?