[Funland] Ngày xưa các cụ có hay lừa bạn gái để được ngồi sau xe đạp ko?

tui102

Xe tăng
Xe đạp thì em ko nhớ chứ hồi đi 82-86 yên rời hay có trò cho bạn gái ngồi trc, chung yên và mình ngồi sát sau cầm lái, có hôm mặc quần thụng cái que cời nóng hổi dặt dọc yên bạn í ngồi lên mà cứ để yên đến khi xẹp chả thấy nói gì, tai đỏ bừng :">
Phê hiiiii

Vova

Xe container

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện nó phục vụ mình thì phải đẹp, dịu dàng vs đầu gối quá ông , nâng niu đôi mông quý bà chứ lị:P:P:P
Vãi thật! Trc thời sv mượn đc con mini nhật của thằng Tuấn ngoác ng Quảng ninh thì em ở đâu anh phi trâu tới.:)) 1 tua Thuỷ lợi dủ thêm thằng bách khoa điện K40 phi Nông nghiệp luôn. Tổ chức riệu vs ngô cay, củ đậu chứ đâu riệu thịt e hề như bây giờ. Ngà ngà say hát hò chán rủ nhau mò cua bắt ốc. Trg này rộng cua ốc nhiều vô kể:))
Nhoằng phát 25 năm rồi.

Chỉnh sửa cuối:

toyennha

Xe lăn
Em thì đời đầu được má mua cho matin 107. Khi tốt nghiệp lớp 9. Hồi đó bọn em đứa nào cũng có xe nên ko có cảm giác được ôm. Sáng đi học khuya về vì bận vào karaoke hát và đi ăn hột vịt lộn chiên( nói về ăn vặt quán nào em cũng biết ," hồi đó")
Sau khoản giữa năm lớp 10 thì được má mua cho xe aztrea (dream lùn). Mà đổi qua xe máy thì toàn chở 3, chở 4. Cứ quần xanh áo trắng và áo dài mà lang thang.đi lang thang đến nỗi gặp 1 đôi bạn # ở trường # cũng đi lang thang ngày nào cũng gặp nhau ở ngã 4 đó suốt mấy năm trời, gặp nhau chị cười rồi đi. Mấy năm sau thằng bạn thân em gọi em đi uống cafe để giới thiệu bồ nó. Lúc gặp 2 đứa đều nói mình biết nhau, mình gặp nhau thường xuyên, thân nhau, à mà hình như 2 đứa mình ko biết tên nhau :) . Rồi mới kẻ thằng bạn thân em nghe lịch sử 2 đứa em biết nhau mà nó ạ bọn em luôn.cũng khỏa 22 năm rồi giờ gặp lại đứa nào cũng có gd vợ con nhưng gặp nhau cũng nhao nhao lên. Hôm nọ gặp nhau ở quán nước mía thân quen 2 đứa đều đòi trả tiền gấu em bực quá bảo. 2 anh chị thưởng thức tuổi thơ đi để em trả tiền cho, tụi em nói tuổi thơ là dành nhau trả tiền đó bà :)

tranvanlong

Xe điện
Trước học năm lớp 12 em trông cũng da rỳ và lày lọ phết. Em thích một em học lớp 10, trông bé nhỏ, xinh xắn. Chiều đi học về em đợi em ý cách cổng trường một đoạn , để đạp xe về cùng hòng nói chuyện. Thế mà em ý cứ nhìn thấy em là đạp xe thật nhanh, kiểu không muốn gặp và nói chuyện ý :). Chán thế chứ nị :).

Từ bé em đã được dạy : "Cha đánh ko đau bằng ngồi sau khu đàn bà". Nên em đến giờ kể cả có say lắm cũng gọi xe ôm, taxi về