[Funland] Ngày xưa các cụ có hay lừa bạn gái để được ngồi sau xe đạp ko?

RubynamitnA

Xe điện
Hồi xưa đi học thích một bạn gái, thèm một cái ôm lắm mà ko dám các cụ ạ, lâu lâu mới lừa đc nó chở để mình ngồi sau đạp đôi như chú em trong clip. "Hai anh em" ngồi sau mà cứ nồng hết cả nàn lên, hôm nào mà ngồi sau là "thằng em" nó phấn khởi ra trò các cụ ạ, thi thoảng thằng em lại xúi thằng anh, thế là thằng anh lại đánh liều để tay lên eo mà em nó lại "ứ ừ" ko chịu, làm mình lại phải bám tay xuống 2 cái lò xo dưới yên xe, khoảng cách xa nhất mà đời em em từng biết là khoảng cách từ cái lò xo đến mặt trên của cái yên xe =))
Cái sức trai mới lớn ngồi sau nhìn cái vòng eo thon nhỏ lấp ló qua lớp áo trắng mỏng, mỗi lần lên dốc mông của em nó lại cứ ngoáy bên nọ ngoáy bên kia, lúc đó bao nhiêu ước mơ vào đại học tan biến hết, em chỉ ước... mình thành cái yên xe :))
Thời đó mà cô bạn em đã mặc quần âu bó sát mông, nhìn đã tròn căng rồi gân lại còn nổi lên nom mải chơi lắm các cụ ạ, còn nhiều cái hay lắm muốn kể cho các cụ nghe tiếp mà chỉ sợ mod bị xì lốp. Thôi em stop!

Ngày xưa mà đàn ông mà để gái đèo thì bị ví như thế nào ý, em ko còn nhớ nữa.?....ngồi sau đàn bà.

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

xukthal

Xe lăn

zonda82

Xe container
Lãng mạn thế. Đời em chả bao giờ có bạn gái thế mới nhọ. Chắc tại số em xui.

pham minh

Xe container
Hồi xưa đi học thích một bạn gái, thèm một cái ôm lắm mà ko dám các cụ ạ, lâu lâu mới lừa đc nó chở để mình ngồi sau đạp đôi như chú em trong clip. "Hai anh em" ngồi sau mà cứ nồng hết cả nàn lên, hôm nào mà ngồi sau là "thằng em" nó phấn khởi ra trò các cụ ạ, thi thoảng thằng em lại xúi thằng anh, thế là thằng anh lại đánh liều để tay lên eo mà em nó lại "ứ ừ" ko chịu, làm mình lại phải bám tay xuống 2 cái lò xo dưới yên xe, khoảng cách xa nhất mà đời em em từng biết là khoảng cách từ cái lò xo đến mặt trên của cái yên xe =))
Cái sức trai mới lớn ngồi sau nhìn cái vòng eo thon nhỏ lấp ló qua lớp áo trắng mỏng, mỗi lần lên dốc mông của em nó lại cứ ngoáy bên nọ ngoáy bên kia, lúc đó bao nhiêu ước mơ vào đại học tan biến hết, em chỉ ước... mình thành cái yên xe :))
Thời đó mà cô bạn em đã mặc quần âu bó sát mông, nhìn đã tròn căng rồi gân lại còn nổi lên nom mải chơi lắm các cụ ạ, còn nhiều cái hay lắm muốn kể cho các cụ nghe tiếp mà chỉ sợ mod bị xì lốp. Thôi em stop!

Lừa thế ăn thua gì.
Nhờ lấy hộ điếu thuốc đút trong túi quần

Thủng:D

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Lãng mạng phết ạ!

Chu An

Xe điện
Hồi xưa đưa bạn gái về, 1 tay nắm giữa ghi đông chỗ cổ phốt, tay còn lại túm điếu Du lịch, miệng nhả khói mù mịt. Chỉ ước đường dãi mãi mãi...Đấy là lúc nhà gái còn đương thử thách, chửa nhận lời yêu. Do học cùng lớp nên đang từ mày tao lúc lớp 11, sang 12 chuyển sang nói trống không. Sau này "con ong đã tỏ đường đi lối về" thì chính gái tự thừa nhận là "sao hồi đấy em ngu thế, cứ thử thách anh mãi". Cái xe đạp thành kỷ niệm thân thương đến độ gái đi lấy chồng còn phải mặc cả trong nước mắt "em chỉ cần anh hứa đừng đèo bất cứ cô gái nào bằng chiếc xe này"... Thế mà ngoảnh đi ngoảnh lại đã gần 30 năm.

Linhsmall

Xe tải

Chembao

Xe container
Nhớ khi xưa gặp nhau =P~

Xe Đạp Ơi
Ngọc Lễ & Thùy Hương, Phương Thảo

Nhớ khi xưa anh chở em
Trên chiếc xe đạp cũ,
Áo ướt đẫm mồ hôi những trưa hè.
Nhớ khi xưa bao mộng mơ,
Trên chiếc xe đạp cũ,
Dưới cơn mưa cùng nhau dắt qua cầu.
Xe đạp ơi, đã xa rồi còn đâu.
Mối tình thơ, thoáng như một giấc mơ.
Xe đạp ơi, những vất vả ngày ấy.
Cho lòng tôi, nhớ thương hoài chẳng nguôi.
Quay đều quay đều quay đều,
Mối tình ngày xưa yêu dấu.
Nhớ hoài những vòng xe.
Mối tình nghèo đơn sơ quá.
Thương hoài những vòng xe.
Nhớ khi xưa anh chở em,
Trên chiếc xe đạp cũ,
Dưới trăng khuya cùng trao chiếc hôn đầu.
Nhớ khi xưa bao mộng mơ,
Trên chiếc xe đạp cũ,
Ước mong sao tình yêu mãi không rời.
Xe đạp ơi, đã xa rồi còn đâu.
Mối tình thơ, thoáng như một giấc mơ.
Xe đạp ơi,…

Sùng A Lềnh

Xe buýt
Xưa như thế là phấn khởi và kích thích lắm cụ ạ.
Giờ thì khác nhiều rồi, con gái giờ bạo lắm.
E hôm trước đi chơi với 1 em hơn 1/2 tuổi e tí, cũng xinh xắn hiền lành đang học thạc sỹ.
Thế mà đến lúc nồng nàn cái là vuốt trụ luôn cụ ah, e giật mình nghĩ con gái giờ khác quá...
E ko dám kể tiếp đoạn hay sợ chã đánh giá.
Thạc sỹ thì cũng một lồng hai zú
Tiến sỹ thì cũng hai zú một lồng

giờ các bạn ấy thoáng rồi, thích là lau cột ngay chả kể mới gặp lần đầu hay lần hai:-*

Voi 79

Xe tải
Kỷ niệm đèo bạn cùng lớp (gái) trên xe đạp của em những năm đầu 199x,

Hồi ấy xe đạp làm gì có chỗ để chân cho người ngồi sau. Nữ dạng e lệ thì ngồi một bên hai chân vắt lên nhau. Nữ nghịch một tí thì ngồi dạng chân hai bên để đế dép gá vào hai con ốc moay ơ. Nhưng thế cũng mỏi nên thỉnh thoảng lại thả thõng hai chân dép lệt xệt trên đường.
Đường thì xe trâu xe bò mấy đg vành đai còn nhiều nên nhiều bánh kem ga tô (bãi pân trâu tươi).

1 lần qua đoạn cổng Nhà máy nc đá thì em tránh 1 quả bánh gatô sát quá không để ý bạn ấy đang thõng chân, thế là nguyên một bàn chân nõn nà của nàng xúc chính giữa quả bánh. Xúc sát đáy luôn :)) :))
Úi giời, kem bánh đầy ụ bàn chân mà còn đi dép lê, móng chân thì dài.

Nhiều năm sau gặp lại nàng đã đi nx đôi giày rất tân kỳ nhưng không khỏi có lúc em vẫn liếc lại chính cái bàn chân ấy,
Cụ chia sẻ nên em mới nhớ lại vụ này, nhưng em chơi có chủ định cho thằng ngồi sau xúc chân vào mứt trâu. Một là khi nó mỏi thả chân xuống, và 2 là khi thấy bãi... trâu trên đường mà chân nó không thả xuống thì canh đi đến gần thì lắc tay lái loạng choạng, kiểu gì nó cũng thả chân xuống và thật là nặng mùi.