[Funland] Ngân hàng nào dịch vụ kém nhất?

phonganngan

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 5 ngõ 1 phố Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Website
chaca.com.vn
Ngại nộp thuế ở Vietinbank và Agribank.
Ngại chuyển tiền khác hệ thống với VCB.
Dĩ nhiên cụ nào gửi tk tầm 5 tỏi kì hạn 5 năm
thì ngân hàng nào cũng chăm như em bé.

Còn làm ưng cái bụng thì Techcombank, ACB, Sacombank. ACB còn nạp tiền mặt vào cây atm được, đỡ phải vào quầy mất thời gian.
Nạp tiền mặt bào cây ATM như nào ạ, cụ chỉ em với. Em cũng thích và đang dùng ACB

duyawa

Xe tăng
Ngân hàng Á châu ( ACB) dịch vụ rất tốt cụ ạ. Từ dịch vụ thẻ, chuyển khoản và gd trực tiếp đều nhanh, niềm nở
Acb em thấy ngoan và nhanh nhẹn, VIB cũng tương tự. Đặc biệt nv bên này nói T.A tốt và rất kháu, cực nhanh nhạy. Hồi cách đây 5 năm có Đông Á cũng ổn, lâu em ko giao dịch j chả biết giờ ra sao.

thaihana

Xe điện
App và dịch vụ nhắn tin kém nhất là bidv.

BMV_HN

Xe điện
E 3 lần ra a Nông nghiệp thì đều gặp lại cảm giác thời mậu dịch. Đến làm còn thấy mấy chị ngồi ăn quà vặt. trả lời thì nhát gừng. vừa ra vừa xấu vừa đầu gấu vừa tham ăn.
Nhưng đi tỉnh vùng xa thì chỉ có anh này nên dáng chịu. chứ phố em làm với ABC là chuyên nghiệp tận tâm. gái không xinh thì cũng nhiệt tình, thân thiện.

BMV_HN

Xe điện
Agri bank là tệ nhất, thái độ như chửi khách lần sau đừng đến làm phiền chúng nó
Em thì chửi cho bọn đó một lần. chúng nói ớ người ra chắc quen chửi người khác chứ chưa bị chửi bao giờ.
em thấy e vừa ăn vừa trả lời rồi lại còn nói trống không . tệ nhất là xấu nên đọc quy định phang luôn cho mấy câu. bọn đồng nghiệp chắc cũng sướng chẳng đứa nào bênh. toàn con ông cc ăn hại giống này thì ghét nhau lắm vì tính giống nhau.

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Vô địch là nn ạ

nhomuathuhanoi

Xe buýt
Acb em thấy ngoan và nhanh nhẹn, VIB cũng tương tự. Đặc biệt nv bên này nói T.A tốt và rất kháu, cực nhanh nhạy. Hồi cách đây 5 năm có Đông Á cũng ổn, lâu em ko giao dịch j chả biết giờ ra sao.
Em có cô bạn làm ACB, thấy nó bảo giao dịch viên được đào tạo như tiếp viên hàng không trong việc giao tiếp với khách mà.

App và dịch vụ nhắn tin kém nhất là bidv.
Khốn nạn nhất là ID login cái internet banking là một dãy số, em chưa có cách nào khả thi để dùng nó mà không mở sổ :))

--Lamborghini--

Xe cút kít
E thấy tech được nhiều ng khen, sử dụng không bị thu phí.
VCB nó phổ biến quá, chứ không em cũng chuyển sang tech.

Sponsored

Xe đạp
Agri. Đúng chất của tên

duyawa

Xe tăng
Em có cô bạn làm ACB, thấy nó bảo giao dịch viên được đào tạo như tiếp viên hàng không trong việc giao tiếp với khách mà.

Khốn nạn nhất là ID login cái internet banking là một dãy số, em chưa có cách nào khả thi để dùng nó mà không mở sổ :))
Tiếp viên air mà lại giống Vietjet thì # quái j Agri đâu cụ:))

LSMX5

Xe hơi
Nạp tiền mặt bào cây ATM như nào ạ, cụ chỉ em với. Em cũng thích và đang dùng ACB
ở cây atm acb nào mà khe rút tiền có chữ nạp/ rút đó cụ. chi tiết thì cụ gọi lên hotline. Em ở HCM nên thế, không biết ở phía bắc có dịch vụ này chưa?

thaihana

Xe điện
App gì vậy cụ? E sử dụng smart banking của Bidv thấy ổn áp mà.
Em nhiều lần chuyển tiền khuya tầm 22h30 trở đi trên internet và smat của nó đều ko dc, chuyển qua của bọn khác vẫn ok, nữa là tin nhắn tiền em mua xong có khi hơn tuần sau nó mới nhắn, lúc ấy chả nhớ nó trừ khoản gì nữa.

Trendy Eyewear

Xe tải
BIDV kém nhất (mang tiếng là NH đầu tư phát triển nhưng công nghệ lạc hậu, kém thông minh => cụ nào không tin cứ ra giao dịch tại ATM sẽ thấy rất mất kiên nhẫn cà bực bội), sau đó đến VCB (công nghệ lạc hậu, bây giờ mới bắt đầu thay mới Core Banking, nhân viên chảnh choẹ), Agribank thì đúng chất nông văn dền. Có lẽ VietinBank khả dĩ hơn cả, chủ tịch VCB là cựu phó TGĐ VietinBank

nhomuathuhanoi

Xe buýt
Tiếp viên air mà lại giống Vietjet thì # quái j Agri đâu cụ:))
Cụ bẻ sang tận đấy thì đúng cháu cũng chịu, thế cháu bẻ sang Singapore Airlines với Asiana Airlines nhá :)))

Lee Saker

Xe điện
Thôg tin j, em là người trực tiếp bị nó dọa bảo vệ ra thu dt chụp ảnh đơi cụ:)). Cụ vô thử cái nick Lambatda bị bem của em xem cái thớt đấy em lập còn ko:D
Má nó gửi mấy tỏi ở chỗ nó mà còn bị thách thức vậy mới vkl:-w
Nick đấy ko tìm được bài vì bị ẩn thông tin cụ ạ, cháu cũng đang gửi tiền tỷ ở đấy, cụ inbox cho cháu thêm ít thông tin nhé?

so.young

Xe tải
Em nhiều lần chuyển tiền khuya tầm 22h30 trở đi trên internet và smat của nó đều ko dc, chuyển qua của bọn khác vẫn ok, nữa là tin nhắn tiền em mua xong có khi hơn tuần sau nó mới nhắn, lúc ấy chả nhớ nó trừ khoản gì nữa.
Tin nhắn thì e cứ trích tài khoản chuyển đi là đã tit tit đt rồi. Dịp tết vừa rồi thì có chậm không ngay lập tức, nhưng cũng chỉ chậm chục phút là cùng thôi. Sao cụ không giữ bằng chứng mà phản ánh tổng đài, xem họ giải thích sao, bỏ tiền ra sd thì cho đáng.