[Thảo luận] Ngã xe đau ít, bị đánh thì đau mới lâu

kienkid

Xe container
Mấy cái thằng như thế oánh cho là đúng. Oánh chết đời chúng nó đê.

hoangnam72

Xe hơi
Giầu thì ông hưởng chứ ai hưởng .xe có khi lại đi thuê để chở gái chứ hay ho gì gặp

Báo ngay 141 cho thằng SH toi luôn. Càng nổi càng dễ vớt hê hê

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

billnantes

Xe container
Cả thằng bé lẫn ông đi SH đều sai. Mấy ong bị chửi KRAO cũng sai nốt. Cô gái k đọi mũ cũng chưa đúng. XH dở hơi.
thế hóa ra tất cả đều sai hả cụ ?tại thằng đi SH chửi lại mới bị ăn đòn .

Becgie

Xe điện
Hồi trước nhà em cũng có con SH, em với gấu lúc nào cũng tuân thủ đầy đủ luật. Từ hồi vào OF thấy các cụ ác cảm với mấy chú đi SH quá nên em bàn với gấu bán ngay không ra đường lại bị tẩn =)) =)). Ở đây em chỉ thấy mấy chú lao vào tẩn chú SH là đúng nhất :D :D :D

kklong34

Xe tải
nhan.auto viết
Cái cụ đưa tin này cũng sai, cụ comment thế này cũng sai, em vào comment tiếp thế này cũng sai, cái XH dở hơi thật
Em đọc cái thớt này cũng tự nhận là sai
Các cụ làm em cười tý sặc =))

PhanhGap

Xe điện
nhan.auto viết
Cái cụ đưa tin này cũng sai, cụ comment thế này cũng sai, em vào comment tiếp thế này cũng sai, cái XH dở hơi thật
Em đọc cái thớt này cũng tự nhận là sai
Các cụ làm em cười tý sặc =))
:D vãi núa cụ nhị =))

Why_Me

Xe buýt
cho chết, mấy thằng dw lày chỉ làm bẩn XH

ToLaiNhanDan

Xe hơi
cái thằng này nó thể hiện đó chứ phải thằng tranh ảnh nó sang đường coi chả díu dít mà xin lỗi nó ,

KIN.SOC

Xe tải
Xã hội nó phải thế các cụ ạ.

Tribute

Xe container
XH giờ nhiều thằng hợm mình kinh, hơn người khác tí của cái là coi người khác chả ra gì, nhất là những loại vô học, gặp thời chộp giật từ chó lên voi. Cạnh nhà em cũng có thằng kiểu như thế, coi thường tất cả xóm láng, động tí thì lên giọng thách thức coi đời là cái đinh. Hôm qua về nghe hàng xóm kể chuyện mà lộn hết cả mề. Chả là thằng đó có cái SH dựng ở cửa nhà chềnh ềnh ra chiếm lối đi, nhà nó thì đang sửa nhà phế thải đổ đầy ngõ ko thèm dọn. Có con bé đủn xe rác qua nói nó gọn xe hộ để đun xe rác vào ngõ, nó chửi luôn "ĐCM mày ko đi được thì đi lối khác...abc..". Cô bé cố lách cái xe rác nặng qua, cọ tí rác vào cái SH của nó, thế là nó nhảy bổ vào đánh con người ta dã man không tiếc tay. Bà con hàng xóm thì ngại loại Chí này nên chả ai dám can ngăn, khổ thân con bé. XH giờ bất ổn thật. :(

linhyeu305

Xe hơi
Đánh là đúng, mấy ông ngồi gốc cây được đấy. đường đánh quá tay là đc, cứ tát cho nó sưng mặt là đc

BEBETTA

Xe hơi
Các cụ cho em xin, tại con ghẹ ngồi sau nó cứ giục tìm ngay cái nhà nghỉ để vào vì nó đang đau bụng quá, em vội nên phóng nhanh, phanh không kịp. Ngã đau nên nóng giận, với lại cũng vì sĩ diện với ái nên em giả vờ đập cu bán xôi kia để lấy le, mấy cụ of nhà mình đang trà đá chém gió lại tưởng thật nên xông vào mắng rồi tẩn em làm mất hết cả thể diện. Sau đấy vào nn chả làm ăn giề được nữa, chán thế chứ :'(b-( . Các cụ cứ góp ý vào đây để lần sau em rút kinh nghiệm ợ :|
Hihi, cụ fun quá :D:D:D

minhmo

Xe cút kít
XH giờ nhiều thằng hợm mình kinh, hơn người khác tí của cái là coi người khác chả ra gì, nhất là những loại vô học, gặp thời chộp giật từ chó lên voi. Cạnh nhà em cũng có thằng kiểu như thế, coi thường tất cả xóm láng, động tí thì lên giọng thách thức coi đời là cái đinh. Hôm qua về nghe hàng xóm kể chuyện mà lộn hết cả mề. Chả là thằng đó có cái SH dựng ở cửa nhà chềnh ềnh ra chiếm lối đi, nhà nó thì đang sửa nhà phế thải đổ đầy ngõ ko thèm dọn. Có con bé đủn xe rác qua nói nó gọn xe hộ để đun xe rác vào ngõ, nó chửi luôn "ĐCM mày ko đi được thì đi lối khác...abc..". Cô bé cố lách cái xe rác nặng qua, cọ tí rác vào cái SH của nó, thế là nó nhảy bổ vào đánh con người ta dã man không tiếc tay. Bà con hàng xóm thì ngại loại Chí này nên chả ai dám can ngăn, khổ thân con bé. XH giờ bất ổn thật. :(
ĐCM, l..éo thể tưởng tượng được. Em mong ngày mai mợ mở thớt với nội dung: Chồng cô bé công nhân vệ sinh bị đánh hôm qua, đến xin thằng hàng xóm nhà em mấy cái răng.

hienlatrung

Xe buýt
Có cụ nào chứng kiến vụ này hay góp tí gạch cho tổ lái này ko ạ :D

Chuyện được chia sẻ trên Page "Hội những người ủng hộ "Liên Ngành 141" truy quét tội phạm"

Theo thông tin từ bạn Mai Mèo vừa có một vụ ẩu đả trên đường Xuân Thủy (Gần cổng Chợ Xanh).

Một đôi nam nữa đi xe SH màu nâu BKS 29 L1 - 309.93 chạy với tốc độ cao. Nam thanh niên điều khiển đội mũ lưỡi trai, cô gái đằng sau không đội mũ. Đến đoạn cổng chợ do một cậu bé đạp xe ba bánh bán xôi, bánh mì, bánh bao đang đi qua đường nên xe SH này phanh gấp cháy đường rồi đổ, xòe ngã lăn lông lốc.

Ngay sau khi ngã nam thanh niên đội mũ lưỡi trai đứng dậy xông ra túm tóc tát cậu bé "ĐM mày qua đường thế à. Bán nhà mà đền xe bố nhé". Lúc này có mấy thanh niên khác ngồi uống nước gần đấy thấy thế ra can và nói "Ông đi nhanh thế thì bố người ta cũng không tránh được".

Thanh niên đội mũ lưỡi trai vẫn đánh cậu bé và quay ra "*** phải chuyện của lũ khố rách áo ôm chúng mày". Bị chửi nên 4-5 thanh niên này không can nữa mà chuyển sang đánh thanh niên đội mũ lưỡi trai. Vừa đánh vừa chửi "Có con SH thì giàu với ai". Cô gái đi cùng thanh niên đội mũ lưỡi trai vào can mãi mới được.

Trong lúc thanh niên đội mũ lưỡi trai bị cho ăn đòn thì cậu bé đạp xe bán bánh xôi, bánh mì, bánh bao cũng đạp xe đi đâu không rõ.
Câu này hài vãi :))

Mốc Shop

Xe đạp
định hổ báo. gặp đúng thợ săn =)) số nhọ quá :))

_Black_Jack_

Xe buýt
Hồi trước nhà em cũng có con SH, em với gấu lúc nào cũng tuân thủ đầy đủ luật. Từ hồi vào OF thấy các cụ ác cảm với mấy chú đi SH quá nên em bàn với gấu bán ngay không ra đường lại bị tẩn =)) =)). Ở đây em chỉ thấy mấy chú lao vào tẩn chú SH là đúng nhất :D :D :D
Nhất trí với cụ. :D. Loại như thằng đi SH này ở nhà gia đình không dạy dỗ được nên ra ngoài xã hội bị tẩn thế âu cũng là bài học cho nó.
Thằng chủ làm xấu cả cái xe,bảo sao người ta cứ ác cảm với người đi SH. :))