[Thảo luận] Ngã tư Láng Hạ - Huỳnh Thúc Kháng, rẽ phải mà không đi vào đường nhỏ là sai ???

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
Ngã tư này em cũng hay đi nhưng chưa bao giờ rẽ vào làn nhỏ cả... mà cũng chưa bao giờ em bị xxx vịn cả.
Em lót dép ngồi hóng các cụ cãi nhau với xxx ngày hôm nay. Chúc các cụ mã đáo thành công có cả hình lẫn tiếng cho anh em cùng xem.

Ngoc Phan XLS

Xe container
"Súng ống, đạn dược" đã chuẩn bị xong xuôi! Giờ chúc các cụ ngủ ngon lấy sức, sáng mai khoác ba lô lên xe ra đường chiến đấu với xxx!

Chỉ có điều là trưa mai em không muốn trên các trang báo mạng trong mục Tin nóng trong ngày có đăng vụ "Chống người thi hành công vụ ở ngã tư Láng Hạ-Huỳnh Thúc Kháng" đâu đấy nhá! :)) :))
Cụ yên tâm! Em được học hành tử tế nên biết cần làm gì chứ đâu có vớ vẩn như đối thủ!
Ở nơi xa xôi như Khe Hạ em cũng đưa đủ giấy tờ nghiêm chỉnh đúng Luật trước khi mắng sa sả vào mặt xxx rồi lại phải hằm hằm trả lại em hết!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hicz. Hỏng hết kế hoạch rồi! Mưa to quá! Cà phê thôi!

hieuhic

Xe điện
Em nhận được mật thư của cụ tribute muộn quá, giờ đang trên Ba Vì mất rùi .

hieuhic

Xe điện
Em đâu có trốn, em vẫn cay xxx nói em câu " Anh mua bằng à mà không biết đi theo làn là thế nào à ?".
Nhưng lúc đó em đang có cuộc hẹn quan trọng nên không muốn lằng nhằng với xxx nữa.
Hẹn hôm khác rảnh đến cãi nhau tiếp.

muadem

Xe cút kít
Tẹo nữa em mượn con tê lê lên tầng thượng tòa dầu khí ngồi hóng vụ này, ke ke
3x thua là cái chắc :41: đúng là bọn này chỉ bắt láo là giỏi, gặp em đọc xong thớt này dồi thì bắt em CCCC :))

xeruabo2

Xe điện
E hồi hộp hóng vụ này quá ! HN đã hết mưa chưa ? Các cụ vẫn tiến hành chứ ?

Ngoc Phan XLS

Xe container
E hồi hộp hóng vụ này quá ! HN đã hết mưa chưa ? Các cụ vẫn tiến hành chứ ?
Vẫn rả rích mưa! Em đang cà phê một mình! Để lúc nào tạnh chạy qua coi thử!
Có cụ nào ở gần đó thám thính tình hình trước thì tốt quá!

Tribute

Xe container
Bẩm các cụ là sáng nay theo đúng kế hoạch, em chuẩn bị súng ống đầy đủ, 8h25' đến Giảng Võ trời mưa to, dừng lại nhận tin nhắn của cụ chủ thớt, 8h35' bò qua ngã tư đó, biển báo vẫn như trong ảnh, em cũng chụp lại 2 phát, 1 phát cái biển xanh phân làn, 1 phát cái biển đỏ cấm rẽ trái, trời mưa to quá không nhìn rõ có mũi tên dưới mặt đường không. Em dừng đèn đỏ làn giữa ngó nghiêng bên phải ko thấy xxx nào cả nên bỏ kế hoạch, đi thẳng. Chiều về em sẽ rẽ Thái Hà từ làn giữa xem sao.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em đang cà phê một mình ở Climax. Ngồi ngoài trời đối diện bảo tàng CAND ngắm xxx rình bắt xe ô tô đi ngược chiều đường Trần Bình Trọng và các lỗi khi rẽ từ Trần Hưng Đạo vào TBT.
Có một con RX350 mới cóng vượt đèn đỏ bị một cảm tử quân xxx lao ra từ vỉa hè chặn đầu phải phanh nhấc ít dừng lại! Tài xế trạc 50 chả thèm tấp xe vô lề mà kéo kính xuống vẫy xxx trẻ vừa lao ra lại gần nói gì đó! Thế là bye bye luôn trước vẻ mặt thất vọng tràn trề xen lẫn bực tức của xxx! Fun vãi! Buồn vãi!

search

Xe điện
xxx cứ gọi lại thôi, mất gì đâu, ai hiểu luật thì cãi nhau tí rồi cho đi, ai ko hiểu thì cá kiếm. Em hỏi các kụ các kụ làm việc mà ko chịu trách nhiệm khi sai (trường hợp gặp người biết) và có xiền khi gặp người ko biết thì các kụ có gọi lại ko ạ :D

Ngoc Phan XLS

Xe container
Oạch!
Lại mấy ông ô tô nữa đi ngược chiều bị bắt!

Bắt nhiều quá!:(

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

huyetdockiem

Xe hơi
nhưng chỗ ấy ko có biển cấm rẽ mà các cụ?

Không sai thì việc gì phải xuống xe? Cứ đi xem nó có dám lao lên capo không!
Cụ chém đã sai rồi huống gì...
Về nguyên tắc XXX ra hiệu lệnh dừng xe kiểm tra thì tất cả mọi lái xe đều phải tuân theo ( luật pháp có quy định)
có một số trường hợp XXX bỏ qua là vì đang bận (kiếm) xe khác

pupil

Xe điện
May mà các cụ ngồi uốn cafe, tầm 10h30 nhà cháu đi từ 34T về qua đấy chả có cu xxx nào đứng cả >:D< Nhưng do thói quen nhà cháu vẫn ... "ngõ nhỏ ta về" ! vào phát mới nhớ ra vụ chuột bạch !

codate

Xe tăng
Cụ đi hoàn toàn đúng, nếu cụ đi sai xxx lập biên bản ngay.Công dân được làm những việc pháp luật không cấm
ở quê em thì ko phải là công dân được làm việc j luật pháp không cấm, mà là công dân chỉ được phép làm cái j pháp luật cho phép. :))

Tribute

Xe container
Bẩm các cụ mặc dù sáng nay trời mưa em vẫn quyết tâm thực hiện kế hoạch nhưng ko được do ko có chú cá Vàng nào đội mưa đón khách. Chiều về em vẫn cố gắng quăng mồi, lượn hết Láng Hạ - Thái Hà đến Thái Hà - Giảng Võ, các chú vẫn cần mẫn làm việc nhưng cứ lờ em đi. Hu hu, em đi kiểu trò chơi cá ngựa ngày nhỏ, tốn mấy vòng quay đầu mà chả đá đ.ít được con cá vàng nào.

Cập nhật tình hình biển báo khu vực này là 3 hướng em đi đều có cùng một kiểu biển báo (hướng HTK-TH em chưa check), cùng có cái làn nhỏ ngoằn ngoèo dành cho từ xe con trở xuống không phải chờ đèn đỏ. Mặt đường không có mũi tên chỉ hướng đi, vạch phân làn mờ tịt gần như không có, biển báo làn giữa được đi thẳng và rẽ phải với mọi phương tiện. Em cập nhật 1 vài góc chộp và lộ trình em đã đi để các cụ chứng giám.

Đây là biển báo chiều Giảng Võ - Láng hạ trước cửa tòa nhà dầu khí.

Và biển cấm ô tô rẽ trái ra Thái Hà

Buổi sáng em đi lúc đang mưa thế này
[video=youtube;7fR6WbY5w2s]http://www.youtube.com/watch?v=7fR6WbY5w2s[/video]

Chiều về chộp cái biển phía Láng Hạ rẽ Thái Hà nó dư lày.

Và em đi thế này, gần đến đèn đỏ thì thấy xxx lao ra tóm 1 bác đi ngang sang Thái hà không rõ lỗi gì.

[video=youtube;53dgp3W8Ubo]http://www.youtube.com/watch?v=53dgp3W8Ubo[/video]

Dừng đèn đỏ xong rẽ phải thì thấy các chú xxx bên phía Thái Hà ngắm nghía nhưng chẳng bảo sao.

[video=youtube;5JqNFuWT94Y]http://www.youtube.com/watch?v=5JqNFuWT94Y[/video]

Vào Thái Hà 1 đoạn em vòng trở lại thì thấy chú xxx đang lúi húi lập biên bản.

Và em vẫn đi làn giữa để rẽ ra láng hạ về Giảng võ, chiều này mọi hôm nhiều cá lắm mà hôm nay cũng ko thấy chú nào.
[video=youtube;SGnJ0IfNUEA]http://www.youtube.com/watch?v=SGnJ0IfNUEA[/video]

Đang báo cáo tềnh hềnh với các cụ thì có SOS của cụ Ngoc Phan rằng cá đã cắn câu cụ ấy ở chính chỗ Láng Hạ rẽ Thái Hà. Híc, cụ này sát cá thật, câu nhát nào cá đớp ngay nhát đó.
Cụ Phan báo cáo ngắn là có đầy đủ âm thanh và hình ảnh phục vụ các cụ, lát nữa cụ ấy về mở thớt mới. Các cụ đặt gạch hóng dần đi là vừa.=P~

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Em với nhà Ngọc Phan hôm nay đi bắt mấy lần chả được con nào. Tối chuẩn bị măm thì nhà Ngọc Phan bẩu có cá. Có câu không. Em bảo, máu thì câu, thời gian thiếu gì.
Bố khỉ, được 2 phút hắn đã gọi lại bẩu là vui lắm vì xxx rất tươi. Chán.