[Thảo luận] Ngã tư Hoàng Diệu - Phan Đình Phùng, em chưa nghĩ ra là mình đã thắng hay thua???

bipboemlaxichlo

Xe điện
em hóng.thấy AE OF nên đi đúng LÒNG ĐƯỜNG thì chắc chả sao.đi như thế là mập mờ các cụ à.

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Chẳng sai, cũng chẳng đúng. Lần sau cụ bảo tôi đi vào cái cơ quan đó nhưng đóng cổng nên tôi đi ra, Xong.
Được đấy!
Phương án trả lời hay - Làm tư liệu để chiến đấu!
Nhưng cũng đúng là chuối cả nải-không phải chuối lẻ.
Cái quan trọng là đừng để tranh chấp nhỏ làm tổn hại đến những quan hệ nhớn........ Cụ nhể!!!!!!!!!!!!!!!

Mẹ xb

Xe hơi
E thì qua đó toàn đi dưới đường, chẳng bao giờ phi lên đó cả

vasily

Xe buýt
Em thề, em hứa, em đảm bảo sẽ ... phạt bác chủ thớt 1 ly ạ.

Bác cùn bỏ m.ị.a ấy, rõ ràng đấy không phải phần đường cho xe chạy rồi.

Em hỏi bác: Các nhà mặt đường, muốn cho xe vào thì có phi lên vỉa hè để vào nhà không???

Rõ ràng là bác lợi dụng vượt lên cái vỉa đó để rẽ sang đường khác chứ có phải vào cơ quan .é.o đâu. Bác cứ bảo là "vỉa hè nó bằng phẳng đều nhau thì em cũng chả dại gì mà leo lên" thì em nói cho bác biết là hiện nay rất nhiều ông 2b làm cho vỉa hè bị vỡ, vị lún,... vì tranh thủ tí đường mà lao lên đấy.

cutit90

Xe hơi
lol. em thấy cụ cãi lý chí-phèo quá đấy.
đường đấy đúng là thấp xuống, nhưng nó là đường để đi ra/vào cái cửa cơ quan quốc phòng, mặt tiền hướng chéo ra ngã tư ấy.
cụ đi lên né đèn đỏ rồi lại còn xuống cãi tôi có đi qua cột đèn đỏ đâu, rồi bảo đường nó hạ xuống thấp 0 cho xe đi thì để làm gì
thì quá khác gì nói cứ đến đèn xanh đỏ là leo quách lên vỉa hè, đi cho nó nhanh
em đi qua chỗ này thường xuyên, kể cả 2B 4B em luôn xếp hàng từ từ (nhiều khi đèn đỏ nó cũng tù nhưng đi riết cũng quen), nhìn thấy kiểu 2B đi tắt qua như cụ suốt ngày, hình ảnh xấu xí kinh khủng.

kể cả xxx nó 0 ăn đc cụ thì cũng chả hay ho gì mà cụ mang lên OF kể :D
Bác chắc có họ với cs gt. thằng cs gt nào chẳng ăn bẩn mất dạy. ko lo lam việc đúng chuyên môm cứ đì rình để phạt người dân. Bon đấy an gạch là đúng rồi

hahuyson

Xe tải
Chúc mừng cụ, Lần sau đi qua đó cụ có dâm đi như thế nữa không?

hongquang_pc

Xe hơi
đường đấy đúng là thấp xuống, nhưng nó là đường để đi ra/vào cái cửa cơ quan quốc phòng, mặt tiền hướng chéo ra ngã tư ấy.
cụ đi lên né đèn đỏ rồi lại còn xuống cãi tôi có đi qua cột đèn đỏ đâu, rồi bảo đường nó hạ xuống thấp 0 cho xe đi thì để làm gì
em đi qua chỗ này thường xuyên, kể cả 2B 4B em luôn xếp hàng từ từ (nhiều khi đèn đỏ nó cũng tù nhưng đi riết cũng quen), nhìn thấy kiểu 2B đi tắt qua như cụ suốt ngày, hình ảnh xấu xí kinh khủng.

Cụ này nói chuẩn đấy - chú xxx vội đi nhậu nên không xử chứ bình thường nó gọi công an phường ra thì có mà về phường trình bầy nhé

nguyen_kia

Xe điện
Chỗ này đúng như cụ chủ mô tả, có lẽ đi lên chả sai, nếu cãi cứng thì chả có lí gì bắt phạt, thậm chí còn nên khuyến khích vì chố giao cắt này 1 chiều nên nhẽ ra cho phép rẽ phải khi có đèn đỏ ấy chứ!!

kentdju

Xe điện
Em thề, em hứa, em đảm bảo sẽ ... phạt bác chủ thớt 1 ly ạ.

Bác cùn bỏ m.ị.a ấy, rõ ràng đấy không phải phần đường cho xe chạy rồi.

Em hỏi bác: Các nhà mặt đường, muốn cho xe vào thì có phi lên vỉa hè để vào nhà không???

Rõ ràng là bác lợi dụng vượt lên cái vỉa đó để rẽ sang đường khác chứ có phải vào cơ quan .é.o đâu. Bác cứ bảo là "vỉa hè nó bằng phẳng đều nhau thì em cũng chả dại gì mà leo lên" thì em nói cho bác biết là hiện nay rất nhiều ông 2b làm cho vỉa hè bị vỡ, vị lún,... vì tranh thủ tí đường mà lao lên đấy.
Cụ nói chuẩn.

hoanglee94

Xe tăng
Việc éo gì phải thế, đợi cái đèn đỏ bao lâu mà phải thế !!! Đi đứng đàng hoàng không thích cứu thích chen lấn, luồn lách.

tanlc171

Xe tải
Website
www.haihatech.com
Chỗ này em cứ đợi đèn xanh rồi rẽ phải !

fishbed4

Xe tăng
Luật không bao giờ điều chỉnh được tất cả các hành vi tham gia giao thông, mà tự người tham gia phải điều chỉnh hành vi của mình cho đúng với luật. Cụ vui lòng uống vang nhé...!!!

Sheva172

Xe hơi
Chỗ đấy là đường giành riêng cho người vào làm việc ở cơ quan Bộ Quốc Phòng đấy cụ ạ.Trước còn có cả chú bộ đội đứng canh và đuổi xe đi lên vỉa hè nữa cơ.Còn nếu mà chỗ rẽ phải thì đã có biển hướng dẫn rồi chứ.

dugianghubt

Xe tăng
đúng , đúng rồi , chỗ này và ngã tư trường chinh tôn thất tùng là 2 chỗ e đa chiến thắng xxx một cách bẩn bựa (e bẩn bựa ợ)....
số là hum tháng 8-2012 chở đứa e bắng 2b ra ga long biên , mãi buôn dưa lê bán dưa chuột với e nó nên cứ thế rẽ mặc dù đèn đã đỏ ... bị ngay một xxx béo tên dũng mặt đẹp trai + trông rất chữ Điền:|:| nhá ra tuýt vào .. e bít lỗi nên ko cãi nhưng mà vì sv đói qua nên ko có tiền cố gắng xin , ko đưa giấy tờ ...bảo là chờ đứa e cầm qua ..như thường lệ cái tính của e là e cứ để lun chìa khóa như xe mỗi khi mình sai mà bị xxx bắt .(lúc nào củng có chìa xơ cua L-)L-))..xx tưởng thật là chờ mang giấy tờ nên rút chìa khóa xe của e đút túi rồi đi ra bắt xe khác tiếp định lúc sau sẽ giải quyết kín với em .( trúng kế rồi):-|:-|:-|:-|:-|:-|....và dặn con em chốc nữa nó có hỏi thì e bảo la đi xeom ko bít nó ở đâu nhé .... theo thói quen để cho xxx mãi mê ngắm ngias các xe khác trong này e rut chìa khóa xơ cua ra vèo ..vèo .. vèo. trước sự khâm phục và ngỡ ngàng của xxx...:-bd:-bd:-bd:-bd đó là lần thứ 2 e chơi bẩn xx ... lần đầu là ngã tư trường chinh + tôn thất tùng

Chỉnh sửa cuối:

Audioto

Xe tăng
Kể ra nếu đúng là vì dân thì đường NN làm nên để dân đi, sao lại cấm chỗ này? sao chỉ để mấy biển đỏ đi ? Vừa lãng phí, vừa thành cái bẫy :)

27091403

Xe tăng
Em cứ chờ đèn xanh rồi mới rẽ , đoạn đó có phải là đường rẽ phải đâu , nếu có đã có đảo tam giác 8->

buicongchuc

Xe ba gác
Em biết cái góc chém ở ngã giao ấy dồi!
Nói chung là cụ cũng chuối & bọn ấy cũng ngu & chuối.
Nếu đúng như mấy dòng cuối cụ kể thì đúng là bọn này ngu và vô học thật.

Em cũng đi qua đó vài lần và có nhìn thấy cái chỗ hạ thấp xuống dành cho xe ra vào cơ quan NN. Cụ chủ đi như thế là sai, nhưng xxx thì đúng như L - B, lại còn bảo vượt đèn đỏ nữa chứ. Bó tay cho bọn vô học...

Ngo nho

Xe tăng
Đây là đường vào sảnh đón khách cổng trước của công trình xây dựng từ thời Pháp thuộc, giống như đường vào sảnh khách sạn Hòa Bình phố Lý Thường Kiệt, hay chỗ Ngân hàng Nhà nước ở Lý Thái Tổ... các phương tiện vẫn dừng đỗ đón trả khách bình thường. Giờ mọi người quen đi cổng sau nên quên chức năng sử dụng thôi.

Chỉnh sửa cuối: