Nếu mà có nhiều củ nhỏ củ to thì các cụ chọn sống dư lào cho nó xứng?

Lão Long

Xe tăng
Như thế nào mà cụ cảm thấy vui và tạm hài lòng là được. E nói thế k phải là k có ý chí phấn đấu, nhưng ở đâu cụ cảm thấy thoải mái là được. Ví dụ ông ở trong ngõ thì mong được ra ngoài mặt đường, thích cái ồn ào náo nhiệt mặt phố, có cái tầng 1 cho thuê. Nhưng ông ngoài mặt phố lại chán cái tiếng còi xe, khói bụi, thèm cái cảm giác yên tĩnh của ông trong ngõ.

Westminster

Xe hơi
Cứ mong có củ nhỏ củ to rồi để phấn đấu nhưng nhiều khi lộc từ trên trời nó rơi trúng đầu các cụ ạ. Ông bác họ xa em có một trai một gái, mỗi tội mấy năm trước anh con trai bị trúng gió đột tử, thế là vợ chồng con rể và con gái dĩ nhiên được hưởng mấy mảnh đất trăm mét ở nội đô do ông bác đấy sau này để lại.

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Thì đấy

Ông bác e trước nhà ở 1 chung cư rất đắt xèng ở Bà Triệu đã quyết định về ở chỗ cái Riversides đấy, để về đấy mất tầm đâu đó 1 năm lần chần, với cả thuyết phục lũ trẻ con (chúng nó quen bạn bè ở đấy rồi, rồi còn kiểu bảo đang tiện cà phê cà pháo)

Thôi túm lại là vẫn chuyển

Giờ kể với e là trước khó ngủ mà giờ ngủ một mạch đến sang, mà ngủ kéo rèm kín quá thì không phân biệt ngày đêm vì yên tĩnh J) , có sân vườn cũng khác

Túm lại có vẻ là mọi xô bồ nhức óc đau đầu làm ăn có thể vứt ra ngoài cửa, với các ông tầm đấy có khi cũng chỉ cần thế thật

Chả tự dưng mà nhà Mỹ Linh nó lại làm quả đất ngoại thành đấy, tiền đấy ở trung tâm cũng được mảnh đất vừa vừa

E chỉ cần làm căn chung cư thôi. thoát cái ngõ mà nhục cái nhà em đầu ngõ toàn bị người ta vứt rác trước cửa, nẫu lắm
hì, cụ cần chung cư cao cấp hả, chứ cc bt thì đơn giản. họ hàng e mua cc gì ở time 17 tỉ, kinh thật í, thiên hạ lắm người khủng quá