[Funland] Nếu được chọn cụ mợ bầu ai? Trump hay Biden?

Nếu được bầu, cụ mợ chọn ai?

• Donald Trump

Lượt chọn: 424 86.0%
  • Joe Biden

Lượt chọn: 69 14.0%

• Tổng bình chọn
    493
  • Thời gian đóng: .
Trạng thái
Thớt đang đóng

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Phổi bò :))). Làm Tt mà kêu phổi bò thì chọu rồi. Lão hoang tuỏeng nghĩ mình là bố thiên hạ thích chửi ai thì chửi nên dính đòn. Hết là tt thì chuẩn bị ra tòa nhé. Rất nhiều trát tòa đang chờ lão mà nhờ làm tt nên ko bị truy tố. Các cjur nợ cũng bắt đàu xẻ thịt nếu lão xuống. Cơ nghiệp ông bô để lại cho Trump khả naeng cũng toang.
Việc ra tòa hay đòi nợ hết sức bình thường. Được làm vua, thua làm giặc.
Trump về cá nhân ko phải người mẫu mực, ăn nói hàm hồ nên chuốc oán vạ miệng đầy. Dở nhất là kiêu ngạo, tính khí thất thường.
Nhưng nhiệm kỳ ông ta thực tế chỉ 2 năm cũng làm dc ối việc, giữ lời hứa với cử tri. Kinh tế cũng ko đến nỗi, thậm chí phát triển tích cực. Duy nhất chỉ quan về covid, nhưng phải nhớ Mỹ là quốc gia đầu tiên cắt hàng không với TQ, ko phải mình Trump chịu trách nhiệm, nó do nền ý thức chung dân tây Âu. Tại nhiều bang do đảng Dân chủ cố tình bất tuân, cố tình làm trầm trọng dịch bệnh và đổ lỗi.
Về đối ngoại quan điểm thì đúng, ai vì nước đó. Nhưng ko biết trọng tâm, kiêu ngạo phang cả bạn lẫn thù nên đồng minh vừa sợ vừa ngại.
Biden thì lú lẫn, chém gió "đóng virus không đóng kinh tế ". Chẳng là hoang tưởng thì gì :)) Bản thân ngoại tình, gián tiếp làm chết vợ con, con cái nghiện nghệp gái gú loạn luân. Gia đình có mấy mống ko cai quản nổi làm sao làm dc tổng thống???
Bây giờ là lúc kền kền bay lượn, chỉ đợi rỉa xác :)) kể cả ở không gian mạng.

Chỉnh sửa cuối:

taplai2012

Xe trâu
Hehe cụ chắc đọc tất cả các post tôi viết trong thớt này của cụ, nên hắc cụ hiểu thế nào là “Dậu đổ bìn leo” nhỉ =))

Có thắng, có thua, nhưng vừa thua vừa mất tư cách thì nên xem lại mục đích làm chính trị. Thế đã nhé
Cụ ngây thơ nai vàng lắm. Bàn 9 chị kiểu 1+1=2 thì kinh dồi. Nhưng dc cái làm xôm xóm vui vui 😊

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Trump về cá nhân ko phải người mẫu mực, ăn nói hàm hồ nên chuốc oán vạ miệng đầy. Dở nhất là kiêu ngạo, tính khí thất thường.
Nhưng nhiệm kỳ ông ta thực tế chỉ 2 năm cũng làm dc ối việc, giữ lời hứa với cử tri. Kinh tế cũng ko đến nỗi, thậm chí phát triển tích cực. Duy nhất chỉ quan về covid, nhưng phải nhớ Mỹ là quốc gia đầu tiên cắt hàng không với TQ, ko phải mình Trump chịu trách nhiệm, nó do nền ý thức chung dân tây Âu. Tại nhiều bang do đảng Dân chủ cố tình bất tuân, cố tình làm trầm trọng dịch bệnh và đổ lỗi.
Biden thì lú lẫn, chém gió "đóng virus không đóng kinh tế ". Chẳng là hoang tưởng thì gì :)) Bản thân ngoại tình, gián tiếp làm chết vợ con, con cái nghiện nghệp gái gú loạn luân. Gia đình có mấy mống ko cai quản nổi làm sao làm dc tổng thống???
Kaka, thế thì phải xem lại mình. Dở đến mức thua người già lú lân, con cái loạn luân nhue lời cụ tố. Đối thủ dở mà còn ko thắng thì chuéng tỏ mình còn dỏe hơn đối thủ rồi :). Người ta nói ca ngơii đối thủ là ca ngợi bản thân. Đây lại đi sỉ nhục đối thủ khác nào sỉ nhục bản thân mình.

taplai2012

Xe trâu
Kaka, thế thì phải xem lại mình. Dở đến mức thua người già lú lân, con cái loạn luân nhue lời cụ tố. Đối thủ dở mà còn ko thắng thì chuéng tỏ mình còn dỏe hơn đối thủ rồi :). Người ta nói ca ngơii đối thủ là ca ngợi bản thân. Đây lại đi sỉ nhục đối thủ khác nào sỉ nhục bản thân mình.
Với chín chị. Thua không nghĩa là sai, thắng không nghĩa là đúng.
Chính trị đầy rẫy mưu mô thủ đoạn và phủ lên 1 đống thuyết âm mưu. Chứ không đơn giản ngây ngô như cụ phán đâu.
Thua Biden, khả năng lắm. Cụ nên nhớ nếu ko có covid Biden ko có tuổi. Mà suy diễn như cụ Hillary Clinton còn a kay hơn nhiều :))
Em buồn cười vì trình độ nhận thức lý luận ofers như cụ ;)

Chỉnh sửa cuối:

oldhand

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ngây thơ nai vàng lắm. Bàn 9 chị kiểu 1+1=2 thì kinh dồi. Nhưng dc cái làm xôm xóm vui vui 😊
Tôi còn chưa biết Biden hay Trump thắng nhé.
Nhưng tôi thấy rất thú vị vì phát hiện ra hai điều:
- Tâm lý cờ bạc khát nước của Trump.
- Diễn biến tâm lý của cụ chủ: khi lập thớt thì dò la, post vụ “loạn luân” với sự kinh tởm, khi kết quả bất lợi thì bắt đầu dao động-tuyệt vọng, đến bây giờ khi kết quả chưa ngã ngũ thì bắt đầu nhen nhóm lại hi vọng =)) chả biết đâu là bìm, đâu là dậu. =))
Anyway, tôi chém thớt cụ cũng hơi nhiều rồi. Cụ cứ ngồi ngay ngắn, tôi out nhé. =))

taplai2012

Xe trâu
Tôi còn chưa biết Biden hay Trump thắng nhé.
Nhưng tôi thấy rất thú vị vì phát hiện ra hai điều:
- Tâm lý cờ bạc khát nước của Trump.
- Diễn biến tâm lý của cụ chủ: khi lập thớt thì dò la, post vụ “loạn luân” với sự kinh tởm, khi kết quả bất lợi thì bắt đầu dao động-tuyệt vọng, đến bây giờ khi kết quả chưa ngã ngũ thì bắt đầu nhen nhóm lại hi vọng =)) chả biết đâu là bìm, đâu là dậu. =))
Anyway, tôi chém thớt cụ cũng hơi nhiều rồi. Cụ cứ ngồi ngay ngắn, tôi out nhé. =))
Cụ ở lại cho thớt em vui. Bàn chuyện 9 chị đau đầu cần những ng như cụ để thớt có tiếng cười :))

oldhand

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ở lại cho thớt em vui. Bàn chuyện 9 chị đau đầu cần những ng như cụ để thớt có tiếng cười :))
Thôi tôi xin cụ

Vì khi tôi nói đến thua vẫn phải giữ TƯ CÁCH mà cụ vẫn ko hiểu thì tôi xách dép về. Có lẽ cụ chỉ phù hợp với những câu chuyện LOẠN LUÂN thôi.
Thế nhé.

taplai2012

Xe trâu
Thôi tôi xin cụ

Vì khi tôi nói đến thua vẫn phải giữ TƯ CÁCH mà cụ vẫn ko hiểu thì tôi xách dép về. Có lẽ cụ chỉ phù hợp với những câu chuyện LOẠN LUÂN thôi.
Thế nhé.
Thế e tiễn cụ. Tiếc vì mất một người có khả năng gây cười cao như cụ :))

hd-vt

Xe container
Về đối ngoại quan điểm thì đúng, ai vì nước đó. Nhưng ko biết trọng tâm, kiêu ngạo phang cả bạn lẫn thù nên đồng minh vừa sợ vừa ngại.
Làm 9chi là mưu mô đầy mình. Cụ Trump làm tt mà bơ cmn truyền thông. Thì bị nhiều người chửi là ngu kiêu ngạo hoặc được khen là người của dân (dất có tâm).
Chả biết có đúng không, đú theo cụ một đoạn. :P

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Thôi tôi xin cụ

Thế nhé.
Lão đấy cuồng Trump đến ngáo rồi. Tranh luận chi cho mệt cụ ơi.

Sunrise96

Xe buýt
Cả hai anh Trump và Biden đều lắm phốt nhiều tật, không xứng đáng.
Nếu xét theo đúng luật pháp liên bang bao đời nay phiếu bầu cử chỉ được chốt đúng hết ngày 3/11, Trump chỉ cần kiện theo luật pháp liên bang này thì Trump thắng
Em vẫn nghĩ Trump phải chiến thắng. Vì Biden không có tướng số, bản lĩnh làm tổng thống.

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Cả hai anh Trump và Biden đều lắm phốt nhiều tật, không xứng đáng.
Nếu xét theo đúng luật pháp liên bang bao đời nay phiếu bầu cử chỉ được chốt đúng hết ngày 3/11, Trump chỉ cần kiện theo luật pháp liên bang này thì Trump thắng
Em vẫn nghĩ Trump phải chiến thắng. Vì Biden không có tướng số, bản lĩnh làm tổng thống.
Cụ chả hiểu j cả, luật nào? Luật mồm cụ à. Cụ còn ko biết cuoeng lĩnh tranh cử cả 2 bày đặt bi bô. Lí do bầu wua mail là tại sao có biết ko? Mail ở đây là Mail box ỏe Mỹ chứ ko phải email, nếu DC gian lận dc thì chả lẽ CH ko gian lận dc? Nói ngô nghê vãi.

taplai2012

Xe trâu
Làm 9chi là mưu mô đầy mình. Cụ Trump làm tt mà bơ cmn truyền thông. Thì bị nhiều người chửi là ngu kiêu ngạo hoặc được khen là người của dân (dất có tâm).
Chả biết có đúng không, đú theo cụ một đoạn. :P
Truyền thông lớn bên Mỹ chủ yếu sân sau Dân chủ mà cụ.
Mô tả Trump là người lơ ngơ, bốc phét abc, từ việc nhỏ nhất mái tóc bị quạt trực thăng thổi cũng là dịp bôi bác, vợ chồng cầm tay hay ko cầm cũng suy diễn bằng dc v.v... Dẫn tin ko căn cứ mợ vợ Trump làm.gái điếm các kiểu....
E nghĩ Trump quay lưng vs truyền thông có lý của nó. Ông ấy chỉ còn cách gửi thông điệp qua mxh là chính :))
Chính trị gia nghiệp dư khổ vậy đấy.

Sunrise96

Xe buýt
Cụ chả hiểu j cả, luật nào? Luật mồm cụ à. Cụ còn ko biết cuoeng lĩnh tranh cử cả 2 bày đặt bi bô. Lí do bầu wua mail là tại sao có biết ko? Mail ở đây là Mail box ỏe Mỹ chứ ko phải email, nếu DC gian lận dc thì chả lẽ CH ko gian lận dc? Nói ngô nghê vãi.
Em có nói thằng nào không gian lận đâu? Em đang nói theo đúng luật pháp bầu cử liên bang của Mỹ bao đời nay là chỉ chốt phiếu bầu hết ngày 3/11. Riêng năm nay DC biết chốt dúng ngày thì thua nên tự nó vẽ ra lý do covid để nhồi thêm phiếu bầu những ngày sau. Làm gì cũng phải theo luật chung trước tiên. Trump chỉ cần kiện theo đúng luật pháp. Méo cần kiểm phiếu lại. Không biết ai cố tình ngô nghê ở đây cụ nhá

ThinhVNM

Xe tăng
Nhất trí mạnh với quan điểm của cụ, nhìn lại cách Trump dạy con cái đã thấy sự khác biệt giữa 2 nhà.

hd-vt

Xe container
Truyền thông lớn bên Mỹ chủ yếu sân sau Dân chủ mà cụ.
Mô tả Trump là người lơ ngơ, bốc phét abc, từ việc nhỏ nhất mái tóc bị quạt trực thăng thổi cũng là dịp bôi bác, vợ chồng cầm tay hay ko cầm cũng suy diễn bằng dc v.v... Dẫn tin ko căn cứ mợ vợ Trump làm.gái điếm các kiểu....
E nghĩ Trump quay lưng vs truyền thông có lý của nó. Ông ấy chỉ còn cách gửi thông điệp qua mxh là chính :))
Chính trị gia nghiệp dư khổ vậy đấy.
Cụ làm như mỗi tt Trump là người đảng Voi ý, thế các đời tt Voi trước đây có ai dám bơ truyền thông như cụ 100 không ạ.
Nên cụ 100 làm tt-9chi thật khác biệt. Dân đen như em thì có thể khoái, hội tinh tinh tinh hoa éo thích đâu vì dám chơi nổi à.
:D ...gớm, cương với chủ nhà tý mà rịn cả mồ hôi da...xợ phết.

Trạng thái
Thớt đang đóng