[Thảo luận] Nếu 2 thằng này chết thì em làm sao?

SieuSIM

[Tịch thu bằng lái]
Phù, thế là quá may bác ạ.

Nuvitu

Xe máy
Website
www.nuvitu.net
em hỏi khong phải chứ, cái clip đầu, đang đi bt tự nhiên bác quay video làm gì vậy :Dhay là định quay cảnh xe máy đi trên cầu thì gặp ngay thằng kia quay đầu

xedieu

Xe cút kít
em hỏi khong phải chứ, cái clip đầu, đang đi bt tự nhiên bác quay video làm gì vậy :Dhay là định quay cảnh xe máy đi trên cầu thì gặp ngay thằng kia quay đầu
Xe em quay 24/24, kể cả lúc đỗ cụ ạ!

xedieu

Xe cút kít
Bác chủ thớt ơi, cho em cái PM thông tin cái camera này nhé. Ai bán? Ở đâu? Giá cả.

Với lại bác cho em hỏi em thấy cái camera của bác là Pro thì menu tiếng Hàn hả bác? Sử dụng có bất tiện không?

Em cũng máu cái này, nhưng mà phải lấy điện từ chỗ châm thuốc phải đi dây vòng vèo ngại quá. Nhưng thấy bác dùng hay quá, có khi lại cân nhắc. Cảm ơn bác nhiều.
Menu và phần mềm đi kèm có phiên bản Tiếng Anh cụ ạ, map GPS còn là Tiếng Việt cơ. Em đi dây theo mép kính, đấu thẳng vào hộp cầu chì, vô cùng kín đáo gọn ghẽ và đẹp đẽ - đơn giản hơn em nghĩ ban đầu rất nhiều (bản thân em cũng là dạng rất ghét tháo ra lắp vào xe cộ vì sợ mất dzin)!

Em đã PM cụ rồi đấy!

dapvocaydan

Xe điện
Mừng cho cụ là ko dính phải những thằng chán sống
Chữ ký của cụ hơi bị tiêu cực đấy nhá

muadem

Xe cút kít
Hôm nọ, cách đây khoảng lâu lâu rồi em còn bị vụ kinh hoàng hơn cụ chủ thớt nhiều: em đi "buổi sáng" đường cao tốc PV-CG hướng về thủ đô đang vít khoảng 1 lít đoạn gần cầu vượt thường tín thì oạch một cái có ông cíu thương chạy ngược chiều sát làn giữa^:)^, đoạn này lại hơi cua cua khuất tầm nhìn^:)^ em hoảng quá oánh lái cái vèo ^:)^ . người em run lên bần bật, trên xe lúc đó có cả nhà em (tổng cộng 05 mạng), không hiểu nếu phang vào ông cíu thương ấy thì ra sao nữa^:)^

raklei

Xe điện
nếu hai đồng chí kia chết (mà chết thảm một tý) thì sáng hôm sau cụ sẽ đc lên báo, nào là xe điên nào ko làm chủ tốc độ, chưa kể có thể có dấu hiệu rượu bia này nọ...

HUNGSMUN

Xe container
May mà hai thằng ngu kia nó gặp bác, chỉ cần gặp anh bus hoặc anh chở đất đá thì bố mẹ chúng nó mất công ủi để có chúng nó...:-&

xedieu

Xe cút kít
nếu hai đồng chí kia chết (mà chết thảm một tý) thì sáng hôm sau cụ sẽ đc lên báo, nào là xe điên nào ko làm chủ tốc độ, chưa kể có thể có dấu hiệu rượu bia này nọ...
Nếu thế thì có lẽ thế này:
- Mình lùi lại để gỡ chúng nó ra sẽ bị viết là cán qua cán lại cho chết hẳn, định xóa dấu vết.
- Mình chạy sang trụ sở đội xxx bên kia đường nó sẽ viết là định bỏ trốn nhưng bị xxx túm được.
- Mình khôbg có bia rượu thì nó bảo chắc dùng tiền bịt miệng xxx để thay đổi kết quả máy đo.
- Clip sẽ bị nghi ngờ đã sửa chữa, hiệu chỉnh.
- Mọc ra 1 số nhân chứng nói như đúng rồi!

Tây Độc

Xe điện
Menu và phần mềm đi kèm có phiên bản Tiếng Anh cụ ạ, map GPS còn là Tiếng Việt cơ. Em đi dây theo mép kính, đấu thẳng vào hộp cầu chì, vô cùng kín đáo gọn ghẽ và đẹp đẽ - đơn giản hơn em nghĩ ban đầu rất nhiều (bản thân em cũng là dạng rất ghét tháo ra lắp vào xe cộ vì sợ mất dzin)!

Em đã PM cụ rồi đấy!
Vâng, em cảm ơn bác. Cái vụ đấu hộp cầu chì là bác tự làm hay là bên cung cấp làm cho luôn ạ?

xedieu

Xe cút kít
Vâng, em cảm ơn bác. Cái vụ đấu hộp cầu chì là bác tự làm hay là bên cung cấp làm cho luôn ạ?
Vào xưởng chính hãng mới có 100k cụ ạ (mà em đấu cả Vietmap là 2 thứ mới hết 100k đấy)! Tự làm thì sẽ ko qua cầu chì hoặc diod vì mình ko có mấy cái đó, mà như thế thì kém an toàn dù công suất camera chỉ 2W thôi!

Tiểu kê

Xe tăng
Mấy cái thằng này đã thấy quan tài đâu mà nhỏ lệ. MK chúng nó chứ nhiều khi chết oan vì cái ngu dốt của chúng nó. Mà tối hôm đó em qua cầu cũng thấy vụ xe máy bị đâm nhưng chỉ còn xe thôi. bên cạnh là 1 anh CSGT chắc đang trông hiện trường. không biết người có sao không. Đêm trung thu ra đường sợ quá, em đi từ nhà lên VP mà gặp 5 vụ xe máy đâm nhau.
Mà cụ chửi thế là còn nhẹ ( tất nhiên bt nghe hơi dật mình ;;))

Chỉnh sửa cuối:

Tiểu kê

Xe tăng
cảm ơn cụ đã vodka cho nhà cháu nhé. Được cụ vodka 2 lần nhà cháu cảm ơn lắm ạ, mỗi tội cháu chưa đủ lần vodka để bún chả cụ ạ. Xin lỗi cụ nhé

haipsvms1

Xe tải
Real audio, vote for you

ninhcd

Xe tăng
Nhà cụ vậy là còn may chán, đi 4b khổ nhất dính kiểu oan sai dư lày #-o

Chuối Hột

Xe tải
Mừng cụ thoát nạn. Em thì nhớ như in hôm T7 tuần trước gặp một ông nội con khoảng 14-15 tuổi trên đường quốc lộ 2 từ Việt Trì - Vĩnh Phúc. Lúc đó khoảng 21h xe em bật pha sáng choang chạy trên đường, đoạn đó đang cho phép chạy 80, em thì buổi tối nên cũng cẩn thận dù đường vắng cũng chỉ dám chạy khoảng 70 thôi. một chú nhóc con chắc vừa gặp vụ gì đó rửng mỡ rẽ từ trong một căn nhà ven đường ra. Nó hầu như chẳng cần biết có ai trên đường nên lượn một phát vào lề đường rồi vòng một vòng cua rất điệu nghệ cách đầu xe em khoảng 15m. Em nói thật là lúc đấy em chẳng còn biết làm gì hơn là đạp hết cỡ phanh rồi chẳng hiểu trời xui đất khiến thế nào hay nhờ thói quen sau vài lần tập J turn của em mà khi đến sát thằng trời đánh đó em oánh lái hết cỡ sang phải nhả phanh xác định cho xe quay vòng và lao xuống vệ đường...Phúc tổ cho em là xe xoay đúng 180 độ rồi dừng lại vừa kịp lúc thằng trời đánh thoát được và chạy mất. Em tí nữa thì són ra quần, F1 đang ngủ trên ghế sau văng xuống chỗ để chân khóc ầm ĩ. Gấu thì hét vang trời rồi còn quát em : "anh đi kiểu gì đấy???" May là lúc đó đường vắng nên em không va vào ai khác, xe nằm sát mép đường bên phải...
Em mà có cái camera như của cụ chủ thớt thì hay biết mấy.... Nói tóm lại là lái xe không nói trước được điều gì. Phát đấy mà em không tránh được ông nội kia thì có khi em lại còn "được" lên báo vì sát hại một học sinh ưu tú của trường PTTH nào đó...^:)^.

Boeing7777

Xe hơi
Cụ đi 4 bánh thì yên tâm là cụ chẳng làm sao cả, người còn của còn mà cụ, chút rắc rối cỏn con ăn thua gì.

archtstyle

Xe hơi
Mừng cụ 1ly. Thoát được cái tai bay vạ gió là mừng rồi.