nên lấy camry của toy tạch hay sonata của hd thành công

landrovercar

Xe tải
các cụ đi xe nhật với xe hàn đã tốt, các cụ đừng vơ toy tạch vào xe nhật , toy tạch mà sx ở nhật thì chả ai bàn làm gì.

Bát_Quái

Xe buýt
cụ nói chuẩn, vấn đề ko phải là Toyota mà là Toy - Tạch mình chứ đâu, được con Cam XLE đã phê lòi.
hôm qua thấy con màu vàng cát, ôi trời, sèm chảy nước miếng

otohagiang

Xe container

junyong

Xe buýt
Bác nói làm em liên tưởng tới việc người ta chọn mua xe máy cách đây khoảng hơn chục năm.

Sau hơn chục năm bức tranh của thị trường xe máy thế nào bác cũng đã rõ? Và cũng sau chừng ấy năm chắc cũng khá nhiều người ngộ ra cái sự ngu muội của mình ngày xưa
Ý cụ nói đến Honda phải không?
10 năm trước: 82 , dream, wave, spacy , 10 năm sau: SH,PS, Dylan, @... toàn đồ bỏ đi cụ nhỉ! Thông thái thì phải mua HYOSUNG chứ! Cái loại thiếu hiểu biết thì mới mua HONDA chứ!

Chỉnh sửa cuối:

THANGHUYEN

Xe tăng
Website
otofc.com
Bác có bị sao không đấy? Bác không hiểu nội dung thớt đang ss Cam và Sonata. Em thì không bao giờ nghĩ So có cửa để mà so với Cam, nên mới nói rằng khó hiểu khi có người lại bỏ tầm tiền đó để chọn So là một cái xe hàn. Thế thôi. :-?
Hình như Em nhớ không nhầm, bác là một người mà đã có những cái còm ca ngợi nội thất cái Kia SOUL của mình như nội thất của siêu xe ở 1 thớt nói về xe hàn, khi chúng em bày tỏ không thích nội thất của 1 cái xe hàn đó và bác đưa ra cả hình ảnh ọp ẹp của hội SoUL đúng không; Bác còn 1 lần nữa dẫn chứng cái cô Diễn viên đến mua mỹ phẩm ở chỗ bác, bán xe mer C để mua cái xe Velo của HD để nói ý rằng người ta còn thích HD hơn xe Đức :D
Xin lỗi bác, chỉ vài cái còm tiêu biểu đó là em đã hiểu bác thế nào và em thấy khó tiếp tục tranh luận với bác được nên em không còn có ý định quote bài của bác để tranh luận! Chỉ hôm nay bác đích danh gọi em ra thì em mới nói lại vậy! Bác không phải dọa mọi người mà mượn cái xe LX của Nhật lên đây nhé! Chúng em không thích khoe xe và chủ đề ở đây khoe xe cũng không phù hợp! Nếu bác đưa dẫn chứng cái cái Camry của mình đã lựa chọn mua ra để so sánh và ca ngợi cái Sonata của người khác hơn thì em còn có thể thông cảm được :-?
EM cũng chịu Bác ? Bác trả lời như thế này
(Em chỉ luôn thắc mắc là sao lại có người bỏ một lượng tiền như vậy để mua một cái xe hàn cho dù nó có lắp nhiều công nghệ gì đi nữa! )
Cụ nên xem lại - cụ viết đây ? Có chữ So ...không ?
Chính vì thế em mới cm lại cụ :-B !Còn xe em dám khoe đâu ? b-( Ý em là xe nào nhà em cũng mua vì mỗi dòng xe D-N-H -M...có cái hay của nó **== -
không như cụ lúc nào cung To........................
Em nói cụ như thế này ?vào đây thì cụ cũng đưng nói đến trình độ hiểu biết ..................... ai hơn ai ? (không biết thì học hỏi )
Cám ơn cụ đã cm lại !
Sang năm mới chúc cụ có nhiều niềm vui mới ! Thân!

toan1477

Xe điện
Vậy thì VN nhiều hề quá, thế giới cũng lắm hề phỏng cụ!:D, chết cười với cụ!
Chắc cụ tán đồng câu nói của thằng hề kia, nghĩa là những người đi xe Nhật đều là hề hết? Em thì không bảo thế, chỉ bảo thằng kia nói năng như hề chèo, nhưng cụ lại vơ vào thế cũng hay.

junyong

Xe buýt
Chắc cụ tán đồng câu nói của thằng hề kia, nghĩa là những người đi xe Nhật đều là hề hết? Em thì không bảo thế, chỉ bảo thằng kia nói năng như hề chèo, nhưng cụ lại vơ vào thế cũng hay.
Cụ phải trừ em ra chứ :P

Alex83

Xe hơi
Hớ hớ! Kệ các cụ chém với nhau! Chiều nay e vừa xúc em Cam về rồi! Mai đi bốc biển và đăng kiểm xong là em phọt ảnh cho các cụ ném ợh! :)

Bát_Quái

Xe buýt
bác lấy Cam LD bản nào thế ? màu gì ? giá sao vậy ?

IZZ

Xe tăng
Hớ hớ! Kệ các cụ chém với nhau! Chiều nay e vừa xúc em Cam về rồi! Mai đi bốc biển và đăng kiểm xong là em phọt ảnh cho các cụ ném ợh! :)
Lựa chọn không tệ đâu dù tuổi cụ còn trẻ. Chúc mừng cụ, lấy xong phọt vài bô lên cho bà con nghía nhá.

toan1477

Xe điện
Mai em ra hàng xúc 1 rổ cam về, gọt ăn chơi. Các cụ chúc mừng em đi, em chả phọt ảnh lên đâu, mua cam thôi mà.

Bát_Quái

Xe buýt
sao ko đợi bản 2012 ra rồi quất đi lấy bản cũ chi vậy nhỉ ?

mazspeed_han

Xe tải
Bác cứ băn khoăn làm gì nhiều, có thể chỉ đơn giản là đợi bản 2012 ra thì chi phí nó đã tăng lên cao quá, khó mà chịu nổi thôi mà. Em thấy mãi mà bác chả chọn được cái xe nào, thuế thì sắp tăng, làm gì mà phải khổ thế. Bác cứ lấy Cam LD đi, đảm bảo với bác là không sai đâu, đi rồi chỉ còn muốn lên E Class mà thôi chứ chả còn quan tâm đến Sonata nữa, chắc.

toan1477

Xe điện
Bác chủ cứ lấy Sonata mà đi, Toy Tạch chỉ đáng xách dép cho xe nhập.

Bát_Quái

Xe buýt
lấy rồi còn đâu =)).

sonata giờ toàn do anh Công ráp chứ nhập mô ra ?

Alex83

Xe hơi
Bác cứ băn khoăn làm gì nhiều, có thể chỉ đơn giản là đợi bản 2012 ra thì chi phí nó đã tăng lên cao quá, khó mà chịu nổi thôi mà. Em thấy mãi mà bác chả chọn được cái xe nào, thuế thì sắp tăng, làm gì mà phải khổ thế. Bác cứ lấy Cam LD đi, đảm bảo với bác là không sai đâu, đi rồi chỉ còn muốn lên E Class mà thôi chứ chả còn quan tâm đến Sonata nữa, chắc.
Anh vợ em đi Sonata bản Royal. Sau 1 tháng năgms nghía và đi thử, em quyết định lấy Cam LD! :)