nên lấy camry của toy tạch hay sonata của hd thành công

Luu Lehong

Xe container
cụ luu helong làm gì có xe mà khoe, vì là sales toy tạch nên nếu cụ nào thích thì bảo cụ này khoe luôn một lúc chục con toy các loại cũng được. ở thớt toy này có ai dám hỏi lỗi này nọ đâu, mấy sales này bịt hết thông tin rồi còn đâu, chỉ tung ra mấy chiêu quanh đi quẩn lại là xe có tịt túi khí cũng lành, kêu lạch cạch cũng lành, mua lại bán đi cũng giữ giá tương đuơng mấy bác đi matiz mua đi bán lại còn có lãi mà và đặc biệt bác í còn giải thích logo toy bị bệnh tim bẩm sinh - những 3 trái tim cơ đấy các cụ ạ.
Em cũng đã mua con CDX 2011 từ 4 năm trước (chạy ngon hơn camry nhiều :D), sau đó lại còn chạy nhờ anh bạn con Innova đời 2015 năm ngoái. Thấy chạy kêu lọc cọc vô lăng không bằng con CDX 2011, em lại dò la ngó con Futuner! Chả có tiền và cũng chả còn xe nên em cũng đang lơ ngơ ở giữa đường đây! khổ thế!~X(
Nếu bác chê xe Toy túi khí kém thì chạy qua xe hàn xem túi khí đảm bảo nhạy luôn, option thì vô đối :-?

vietdq

Xe tải
Em cũng đã mua con CDX 2011 từ 4 năm trước (chạy ngon hơn camry nhiều :D), sau đó lại còn chạy nhờ anh bạn con Innova đời 2015 năm ngoái. Thấy chạy kêu lọc cọc vô lăng không bằng con CDX 2011, em lại dò la ngó con Futuner! Chả có tiền và cũng chả còn xe nên em cũng đang lơ ngơ ở giữa đường đây! khổ thế!~X(
Nếu bác chê xe Toy túi khí kém thì chạy qua xe hàn xem túi khí đảm bảo nhạy luôn, option thì vô đối :-?
Cụ chém vớ vẩn kinh , trong fan toy e thấy cụ chém gió ba lăng nhăng nhất . Nếu cụ đúng là sales của Toy thì tốt nhất là không nói chuyện với cụ .

Chỉ người tiêu dùng nói chuyện với nhau thì hay hơn .

Luu Lehong

Xe container
@Vietdq: Cụ ko theo dõi từ đầu thì từ từ hãy mắng em! em đang nói chuyện với bác Imbeley theo cách của bác ý đấy!:D

toan1477

Xe điện
Ha ha bắt đầu vui rồi, ngồi hóng gió tí.

phuongtv_76

Xe container
Cụ chém vớ vẩn kinh , trong fan toy e thấy cụ chém gió ba lăng nhăng nhất . Nếu cụ đúng là sales của Toy thì tốt nhất là không nói chuyện với cụ .

Chỉ người tiêu dùng nói chuyện với nhau thì hay hơn .
Cụ bỏ thời gian đọc lại xem các cụ khác đang giễu cụ benlì về cái vụ cụ ấy sắm con CDX đời 2010, và đã đi đc 4năm cụ ah

ca_voi_xanh

Xe buýt
Hố hố, hôm qua xem Vietnam's Got Talent chả hiểu sao có mấy đoạn xem em lại nghĩ đến bác Ben lỳ :)

otohagiang

Xe container
Cụ bỏ thời gian đọc lại xem các cụ khác đang giễu cụ benlì về cái vụ cụ ấy sắm con CDX đời 2010, và đã đi đc 4năm cụ ah
cái cụ này chả có chính kiến gì đâu, chém làm gì cho mệt, lúc thì chê TOY sau quay ngoắt ra kêu các fan TOY đang chém nhầm đồng đội, hôm bữa bên BMW em có nói là có thể xe Nhật bền hơn xe Đức, thấy mấy cụ khác bảo em sai là kêu lên luôn em chả có hiểu biết gì về xe, có lẽ cái hiểu biết của em cũng chỉ đủ để hơn cái cụ mua xe 2010 đi 4 năm rồi thôi :))

Just.a.second

Xe buýt
Em chỉ luôn thắc mắc là sao lại có người bỏ một lượng tiền như vậy để mua một cái xe hàn cho dù nó có lắp nhiều công nghệ gì đi nữa!
Ô tô chứ có phải đồ chơi, mua dùng một vài ngày hay vài tháng đâu :-?. Về ngoại thất nhìn mãi sao sao mình vẫn không thể thấy đẹp mà chỉ thấy hơi lạ và ngày càng xấu đi!:-?
Bác nói làm em liên tưởng tới việc người ta chọn mua xe máy cách đây khoảng hơn chục năm.

Sau hơn chục năm bức tranh của thị trường xe máy thế nào bác cũng đã rõ? Và cũng sau chừng ấy năm chắc cũng khá nhiều người ngộ ra cái sự ngu muội của mình ngày xưa

phuongtv_76

Xe container
Bác nói làm em liên tưởng tới việc người ta chọn mua xe máy cách đây khoảng hơn chục năm.

Sau hơn chục năm bức tranh của thị trường xe máy thế nào bác cũng đã rõ? Và cũng sau chừng ấy năm chắc cũng khá nhiều người ngộ ra cái sự ngu muội của mình ngày xưa
Nhất trí với cụ là xe hàn bây h có vai trò giống xe máy khựa, tuy nhiên xe rẻ đi hay ko còn phụ thuộc ông chính sách

hanoimeric

[Tịch thu bằng lái]
ha ha. Tôi đã trở lại và xin chào các vị

Isu_zu

Tháo bánh

toan1477

Xe điện
Có thằng em đỡ đạn là mấy anh xông ra chém ngay, hài nhỉ.