nên lấy camry của toy tạch hay sonata của hd thành công

Luu Lehong

Xe container
Cụ thừa tiền và thừa thời gian để giải thích với thiên hạ thì làm em Sonata, đi 1,2 năm chán thì bán đi mua Mẹc mua Bim.
Còn ngược lại thì Cam!
Em thì thích cái tư vấn của cụ này! nhưng em bỏ đoạn bôi đỏ thay bằng "...."

Mr.BoomBa

Xe tải
Hí hí hí ;))
Em cho rằng bác là người tiêu dùng thông thái, trẻ trung, hợp lý từng đồng thì bác cứ tự quyết định đi nhỉ. Bọn đi xe Toyota chúng em toàn là bọn ếch ngồi đáy giếng, đám đông... bác hỏi làm gì. Sang box khác mà hỏi.
Hí hí hí ;))
Người tiêu dùng thông thái thì phải Huyndai bác ạ, mà XH người thông thái khá ít, nên Sonata tìm khó vãi. Còn bọn đần thì đông, nên Camry chạy đầy đường. :D
Hai bác này có vẻ ghét Toy nhỉ :-/. Nói nhw các bác thì dân Mỹ đa số là đần, đều là ếch ngồi đáy giếng cả :P
Theo em thì bác chủ thớt phải tự mình chọn. Vấn đề quan trọng là bác cần gì thì lại không nói. Nếu là trẻ trung, thích nổi bật, thích nhiều trang thiết bị, không quan trọng thương hiệu, xe dùng tốt thì bác cứ lấy em Sonata. Còn cần lịch sự, không cầu kỳ về các tính năng, mục đích là để sử dụng cho công việc là chính, dùng cũng tốt thì Camry cũng ngon lắm.
Cũng cần xem xét môi trường làm việc của bác là ở đâu, những người xung quanh như thế nào nữa. Quan trọng nhất là bác nên ngồi lên cả 2 xe là lượn lờ vài vòng, đi xa xa càng tốt :D
Chúc bác sớm chọn được xe!

Isu_zu

Tháo bánh
Hai bác này có vẻ ghét Toy nhỉ :-/. Nói nhw các bác thì dân Mỹ đa số là đần, đều là ếch ngồi đáy giếng cả :P
Theo em thì bác chủ thớt phải tự mình chọn. Vấn đề quan trọng là bác cần gì thì lại không nói. Nếu là trẻ trung, thích nổi bật, thích nhiều trang thiết bị, không quan trọng thương hiệu, xe dùng tốt thì bác cứ lấy em Sonata. Còn cần lịch sự, không cầu kỳ về các tính năng, mục đích là để sử dụng cho công việc là chính, dùng cũng tốt thì Camry cũng ngon lắm.
Cũng cần xem xét môi trường làm việc của bác là ở đâu, những người xung quanh như thế nào nữa. Quan trọng nhất là bác nên ngồi lên cả 2 xe là lượn lờ vài vòng, đi xa xa càng tốt :D
Chúc bác sớm chọn được xe!
Cụ nhầm nhọt sang trồng trọt rồi đới...

junyong

Xe buýt
Thấy bác chủ quan tâm tới Sonata nên chỉ cho bác cái link này đọc tham khảo , chắc chắn bác sẽ thích thú nhiều điều . Các bác khác đọc rồi thì em khg dám phiền nữa http://www.otosaigon.com/forum/Chia-sẽ-thêm-về-Sonata-2011-m4002663.aspx .
Trong giang hồ hiện nay vẫn đồn Son của TC hiện nay thực chất là xe NK từ Hàn nhưng được tháo ra để né thuế . Nếu bác thích Son thì nên tranh thủ để lượm mấy con này , giá LD nhưng là hàng nhập .
Sao cụ không làm một thớt như thế bên Of nhằn nâng cao dân trí nhỉ, có phải ai cũng có trình độ tiếng Anh để tự tìm hiểu đâu!

phuongtv_76

Xe container
Sao cụ không làm một thớt như thế bên Of nhằn nâng cao dân trí nhỉ, có phải ai cũng có trình độ tiếng Anh để tự tìm hiểu đâu!
E cũng vừa đọc qua thớt của cụ adco, đọc xong thấy cũng hơi buồn vì e ko nghĩ sonat lắm bệnh như vậy, có lẽ hãng H-K mới chú trọng vào bề ngoài con này, có lẽ để đc kể là lành còn lắm gian truân

lmtuan

Xe tăng
Cụ đọc đi, cụ adco đã dịch sẵn rồi. Bên OS các bác hàn ers hiền hơn nên thớt không loãng và có chất, vác qua bên này tổ béo mấy bác đang làm nhà :)) Em đọc hết rồi định vác qua đây nhưng sợ ăn gạch nên im, ai dè cụ adco mần luôn :D

tung lavi

Xe tăng
cứ sonata mà múc đi cho xướng xướng.....................

junyong

Xe buýt
Cụ đọc đi, cụ adco đã dịch sẵn rồi. Bên OS các bác hàn ers hiền hơn nên thớt không loãng và có chất, vác qua bên này tổ béo mấy bác đang làm nhà :)) Em đọc hết rồi định vác qua đây nhưng sợ ăn gạch nên im, ai dè cụ adco mần luôn :D
Em lang thang bên OS cũng thấy các cụ bên đấy ít tự ái hơn!

toan1477

Xe điện
Cụ nhầm nhọt sang trồng trọt rồi đới...
chém nhầm đồng bọn thế mới hay.
đề nghị hội Toy Tạch lập danh sách cho đàng hoàng đi không có ngày chửi nhau thì nguy

toan1477

Xe điện

khengkhec

Xe hơi
thưa các lão làng , trưởng bản of, em đang dự lấy vợ hai, phân vân giữa camry của toy tạch và sonata của hd thành công, đau đầu quá, em lựa chọn thế nào đây , giúp em với.
Lái thử mới biết em nào hơn.
Em thì thấy Sonata rộng hơn. Gắn thêm cái logo Toy Tạch nhập khẩu chắc phải lên đến 1,4 tỉ
Bản thân Sonata máy 2.0 nên mức thuế nhập khẩu thấp hơn nên có lợi thế về giá (2.0 mà mạnh hơn 2.4 của Toy 1 mã lực)

junyong

Xe buýt
Mang về OF thì sẽ bị MM của box Hàn xóa ngay!

10-3

Xe buýt
OF nhà mình có vẻ rất nhiều cụ quan niệm cái xe là 1 tài sản chứ không thuần túy là cái phương tiện đi lại đúng như chức năng của nó thì phải. Cụ chủ thớt thích xe gì thì nhích xe đó thôi, nếu thật là cụ hỏi để mua xe nhưng em lại nghĩ là cụ đang định đổ cái lỏng lỏng dễ cháy vào cái chỗ đang âm ỉ đới, Hị Hị!

imbenley

Xe tải
cụ adco bị anh em bên OS nói cho ko ra gì, nay chạy sang đây giải đinh rồi kìa.

imbenley

Xe tải
lại một nười nữa giống như tôi tuơng lai mịt mù đen tối. cụ chủ thử ngắm em subaru xem