nên lấy camry của toy tạch hay sonata của hd thành công

manhha

Xe tải
Cá nhân em thì vẫn thích và tin tưởng vào chất lượng Toyota, bản thân em cũng đang đi loại xe này

Isu_zu

Tháo bánh
em không nghĩ đó là giá trị thương hiệu, mà là để giải quyết khâu oai bác ạ, cùng 1 chất liệu, 1 quy trình mà khi dùng cái sản phẩm này đắt gấp đôi sản phẩm kia thì đương nhiên sẽ thấy oai hơn
Cụ có làm trong ngành may ko mà phát biểu như đúng rồi vậy ạ?

otohagiang

Xe container
Cụ có làm trong ngành may ko mà phát biểu như đúng rồi vậy ạ?
Cụ có đọc kỹ không vậy, cụ ấy bảo là 2 cái áo đó cùng chất liệu và cách sản xuất nhưng AP đắt hơn VT nên tôi mới nói thế, tôi đâu có làm trong ngành may mặc mà tôi biết được, cụ thử đọc kỹ lại xem đúng thế không nhé, chứ nói AP quy trình, công nghệ và chất liệu hơn VT và đắt hơn thì không nói làm gì. Tôi không giỏi mấy cái việc đó, tôi còn phải lo cái khác, cụ giỏi thì mời cụ cứ tìm hiểu, tôi thì chịu thôi.

Isu_zu

Tháo bánh
Cụ có đọc kỹ không vậy, cụ ấy bảo là 2 cái áo đó cùng chất liệu và cách sản xuất nhưng AP đắt hơn VT nên tôi mới nói thế, tôi đâu có làm trong ngành may mặc mà tôi biết được, cụ thử đọc kỹ lại xem đúng thế không nhé, chứ nói AP quy trình, công nghệ và chất liệu hơn VT và đắt hơn thì không nói làm gì. Tôi không giỏi mấy cái việc đó, tôi còn phải lo cái khác, cụ giỏi thì mời cụ cứ tìm hiểu, tôi thì chịu thôi.
E cũng ko làm trong ngành may, nhưng e ko nghĩ là tất cả giống nhau mà giá khác nhau, dứt khoát phải có cái khác, có thể là mẫu mã, chỉ may,cúc áo...e ví dụ thế!

otohagiang

Xe container
E cũng ko làm trong ngành may, nhưng e ko nghĩ là tất cả giống nhau mà giá khác nhau, dứt khoát phải có cái khác, có thể là mẫu mã, chỉ may,cúc áo...e ví dụ thế!
thì tại bác ấy nói thế chứ em có nói thế đâu

thongnhat

Xe buýt
Xét về quần áo đồ hiệu, em công nhận là các nước càng văn minh thì dân (đang nói dân nói chung) càng ít quan tâm đến đồ hiệu, chỉ có Châu Á là ham, đặc biệt là Việt Nam mình và khựa. Tuy nhiên, công nhận là mặc mấy cái đồ đấy nó cũng có giá trị riêng của nó, người mặc rất thích, chả cần phải khoe ra, mà khoe ra chắc gì mọi người đã hiểu.
Ví dụ em thấy dùng đồ hiệu cũng giá trị lắm, màu sắc rất đẹp và bền mầu, bền dáng, mặc vừa khít, người mình xấu nó làm cho đỡ xấu đi, chất liệu thì mát mẻ, mềm mại... giá trị nó ở chỗ đấy chứ chỉ nói là để che thân thì...
Tương tự như vậy, khi mua Camry có thể mình mua được cái sự yên tâm, sự khẳng định... kiểu như "quán vắng đò đông" ấy, quán vắng và đò đông thì không nên tham gia.

Mazspeed

Xe container
Xét về quần áo đồ hiệu, em công nhận là các nước càng văn minh thì dân (đang nói dân nói chung) càng ít quan tâm đến đồ hiệu, chỉ có Châu Á là ham, đặc biệt là Việt Nam mình và khựa. Tuy nhiên, công nhận là mặc mấy cái đồ đấy nó cũng có giá trị riêng của nó, người mặc rất thích, chả cần phải khoe ra, mà khoe ra chắc gì mọi người đã hiểu.
Ví dụ em thấy dùng đồ hiệu cũng giá trị lắm, màu sắc rất đẹp và bền mầu, bền dáng, mặc vừa khít, người mình xấu nó làm cho đỡ xấu đi, chất liệu thì mát mẻ, mềm mại... giá trị nó ở chỗ đấy chứ chỉ nói là để che thân thì...
Tương tự như vậy, khi mua Camry có thể mình mua được cái sự yên tâm, sự khẳng định... kiểu như "quán vắng đò đông" ấy, quán vắng và đò đông thì không nên tham gia.
Quên khẩn trương, ai bảo bác nước càng văn minh thì dân càng ít quan tâm đến đồ hiệu? Chẳng qua nước mà càng văn minh thì minh bạch càng cao, người có thu nhập thường thường mà bỗng nhiên thấy khoác lên mình đồ hiệu thì lập tức bị người ta chú ý, chủ yếu là nó lấy tiền đâu ra, nó mượn ở đâu hay đồ của nó là... hàng fake hay sao ấy nhỉ? Mà đồ fake thì chúng nó sợ khi mặc bị... bắt :). Chứ dân nước văn minh chúng nó cũng chả khao khát đồ hiệu bỏ bu ra được chứ sao lại không!

Isu_zu

Tháo bánh
Hàng hiệu toàn xuất xứ từ các nước văn minh mà ra cụ ạ...ai mà chả thích hàng hiệu, trừ cái ví ra!:D

nguyenhung182

Xe máy
nói về độ bốc,chống ồn thì sonata làm sao đọ đươc với e camry hả bác:Dsonata chỉ được cái thiết kế trẻ,đẹp mắt thôi

otohagiang

Xe container
nói về độ bốc,chống ồn thì sonata làm sao đọ đươc với e camry hả bác:Dsonata chỉ được cái thiết kế trẻ,đẹp mắt thôi
bác đã đi chưa mà dám phán phét vậy, mà cách âm ngang nhau còn máy SONATA mạnh hơn nên độ bốc hơn CAM nhá nhá nhá

Clayton

Xe điện
Càng ngày càng thấy cụm từ "fan phong trào" do ai đó nghĩ ra thật là hay và đúng! :P :P :P

Venus

Xe buýt
Bên OS có con Sô nát giá 850 chai chưa đi được, bác nào thích thì qua đó múc, đủ đồ chơi luôn :D

Mazspeed

Xe container
Chả biết mua rồi mặc chán bán lại có lỗ nhiều không nhỉ?;))
Em nói điên là vì đã từng xài đồ An Phước, chỉ chưa được 1 mùa là xộc xệch mất form. Sang Âu vào outlet mua Hugo Boss, 45Eur/chiếc, rẻ gần 1 nửa so với An Phước mà chất lượng gấp 1 tỷ lần, lại được cái hàng hiệu, xài chán bán ối thằng lao vào ôm :).

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Em nói điên là vì đã từng xài đồ An Phước, chỉ chưa được 1 mùa là xộc xệch mất form. Sang Âu vào outlet mua Hugo Boss, 45Eur/chiếc, rẻ gần 1 nửa so với An Phước mà chất lượng gấp 1 tỷ lần, lại được cái hàng hiệu, xài chán bán ối thằng lao vào ôm :).
Đấy là vì cụ thấy các mác pie của an phước phải không? Nhìn lúc mua đẹp ngang hàng pie, mỗi tội không được giặt máy, cấm được vò tay, cụ cứ đều đặn cho nó ra tiệm giặt là thì nó cũng bền phết. Cái đấy nó gọi là lành, em fun tí cụ speed đừng để bụng nhá :P

blackdragon

Xe buýt
Từ ô tô mà nhảy được sang may mặc!!! Hay nhỉ??
Bái phục các huynh đệ!!!! Giới Võ lâm này thật lắm người tài :))

fadco

Xe container
Cụ tốc độ giải thích cho em cái chỗ bôi đỏ với, làm sao cụ lại ra con số đấy được???

Just.a.second

Xe buýt
đi rồi bác a SONATA chỉ bốc hơn camry 2.0 thôi;))
Sonata có cùng công suất với Cam nhung lại nhẹ hơn khoảng 100kg, hộp số 06 cấp nên ở dải tốc độ thấp (đi trong phố) nó bốc hơn Cam nhiều. Nếu bác đã đi thử sao không thấy cái cảm giác ga thường mà lưng đã dính ghế?