nên lấy camry của toy tạch hay sonata của hd thành công

Bát_Quái

Xe buýt
ko biết thì đừng có PHÁN như Đúng Rồi.

nhận xét một cách khách quan thì xe Toyota hồi xưa vốn tốt, nhưng cái tiêu cực ở Toy LD nó làm nhiều người mất niềm tin và chuyển sáng xài xe Hàn hay hãng khác, chất lượng đi xuống giá cả đi lên cũng là lý do khiến Toyota LD mất khách.

đơn giản là thế thôi chứ TOY MỸ thì ngon thật mà, đồ Nhật hiều cái bền ít hỏng vặt thật ( trừ những cái sản xuất ở VN ko nói )

Mazspeed

Xe container

ko biết thì đừng có PHÁN như Đúng Rồi.

nhận xét một cách khách quan thì xe Toyota hồi xưa vốn tốt, nhưng cái tiêu cực ở Toy LD nó làm nhiều người mất niềm tin và chuyển sáng xài xe Hàn hay hãng khác, chất lượng đi xuống giá cả đi lên cũng là lý do khiến Toyota LD mất khách.

đơn giản là thế thôi chứ TOY MỸ thì ngon thật mà, đồ Nhật hiều cái bền ít hỏng vặt thật ( trừ những cái sản xuất ở VN ko nói )
Ngốc quá, chả hiểu gì cả. Em không biết là không biết khi mới ra đời cách đây mấy chục năm Camry nó đã là tượng đài hay chưa, còn bây giờ thì chắc chắn nó là tượng đài số 1 rồi, cần gì giải thích! Bác không tin Toy LD là 1 chuyện, nhưng gì thì cũng phải đọc và hiểu các post mà bác muốn comment cho nó kĩ đã :).

toan1477

Xe điện
Vâng, khách quan thì bây giờ Camry là tượng đài, cái đấy không cần bàn cãi. Nhưng cái gì trước khi thành tượng đài cũng cần có thời gian chúng minh, kể cả tượng đài mà chúng ta vẫn thấy ở công viên hay quảng trường. Em không tung hô H-K hay cái sản phẩm Sonata nhưng để nó là tượng đài hay không cũng cần có thời gian khẳng định.

khengkhec

Xe hơi
Lâu không thấy chủ Topic nói gì?
Vote mua Camry. Đi thử thấy chán thì bán đi mua Sonata. Camry vốn giữ giá mà :D

Isu_zu

Tháo bánh
Vâng, khách quan thì bây giờ Camry là tượng đài, cái đấy không cần bàn cãi. Nhưng cái gì trước khi thành tượng đài cũng cần có thời gian chúng minh, kể cả tượng đài mà chúng ta vẫn thấy ở công viên hay quảng trường. Em không tung hô H-K hay cái sản phẩm Sonata nhưng để nó là tượng đài hay không cũng cần có thời gian khẳng định.
Cái này cụ chuẩn, thực sự e cũng mong H-K khẳng định đẳng cấp, nhiều thằng sx xe ngon, ae mình càng nhiều lựa chọn hợp lý!

audi_1984

Xe đạp
em vẫn thĩhf cảmy hơn vì đã từng đi

hungmobi

Xe tải
sonata hào nhoáng thôi , nhưng đẳng cấp vẫn là Cam cụ ah

Mazspeed

Xe container

metalins

Xe tăng
Lâu không thấy chủ Topic nói gì?
Vote mua Camry. Đi thử thấy chán thì bán đi mua Sonata. Camry vốn giữ giá mà :D
Cụ chủ nên nghe theo lời khuyên này, mua sớm trước 2012 đi chán bán còn lời thêm 8-10%, thừa đủ mua Sonata rồi mời tất cả các cụ tư vấn ở đây ~o) đảm bảo vẫn còn dư $ mang về nịnh vợ cả.

raklei

Xe điện
kể ra mua xô nát mà tăng thêm phần thông thái thì cũng nên cố sắm lấy vài cái cho bằng anh bằng em :))

Bát_Quái

Xe buýt
xô nát thì mua nhập chứ xô nát của anh Hải ráp thì không khéo Xô Nát TAN thật đấy =))

nếu phải chọn giửa 2 con LD đó thì Camry cho rồi chứ em ko dám tin cụ Hải ráp dc chuẩn bằng Toy LD.

phuongtv_76

Xe container
kể ra mua xô nát mà tăng thêm phần thông thái thì cũng nên cố sắm lấy vài cái cho bằng anh bằng em :))
Các cụ nói cấm có sai, thiếu gì thì thèm cái đó, mà các cụ muốn thông thái thì chơi xe hàn, các cụ khác như e thì chỉ thiếu xèng

imbenley

Xe tải
em vote cho teana của Nissan, con này chuẩn nhất, đẳng cấp nhất so cùng phân cấp

Luu Lehong

Xe container
em vote cho teana của Nissan, con này chuẩn nhất, đẳng cấp nhất so cùng phân cấp
Con này thì dáng cũng không hẳn là đã đẹp so với 2 anh bạn chủ thớt đang bàn. Nhất là trông đằng sau tưởng như cái "mu rùa":D
Về máy móc lắp ráp tại ĐL thì 2-3 năm cũng chưa khẳng định đựơc. Nội thất thì đâu đã có bác mở thớt việc bong tróc taple..!
Có tiền mua xe cũng đau đầu khi lắm lời bàn! Thuế thì tăng đến nơi rồi :-?
Quăng cái thớt hỏi xong chủ thớt chạy mất tiêu, bà con quay sang đấu lý với nhau:-?
Khéo chủ thớt đã đẽo xong cày rồi nhưng không quay lại báo cáo:D

RAVA

Xe ba gác
-Em này nếu sx tại Nhật thì em ko rõ, nhưng nếu là hàng Đài thì mời bác sang box Nissan, để các bác bên đấy đánh giá cho khách quan, nhưng hình như cũng lởm lắm, ko bằng Cam LD đâu?:P