nên lấy camry của toy tạch hay sonata của hd thành công

topguntt

Xe buýt
Éc em theo dõi và đọc các bài của các cụ vè tư vấn nên xem mua xe nào mà đau hết cả mắt nhức hết cả đầu, bàn luân luing tung cả lên sang cả xe Đức, Mondeo.... Cụ chủ chắc đọc xonmg cái này chắc điên mất àm cuối cùng chả mua đc xe gì cả.
Theo em cụ cứ đi Future Neo cho lành đỡ cái nhau (em cho sang hẳ xe máy nhé cho đủ bộ còn cụ nào khuyên mua tầu thủy hay máy bay khuyên nôt đi )

Clayton

Xe điện
Éc em theo dõi và đọc các bài của các cụ vè tư vấn nên xem mua xe nào mà đau hết cả mắt nhức hết cả đầu, bàn luân luing tung cả lên sang cả xe Đức, Mondeo.... Cụ chủ chắc đọc xonmg cái này chắc điên mất àm cuối cùng chả mua đc xe gì cả.
Theo em cụ cứ đi Future Neo cho lành đỡ cái nhau (em cho sang hẳ xe máy nhé cho đủ bộ còn cụ nào khuyên mua tầu thủy hay máy bay khuyên nôt đi )
Diễn đàn Ôtô Phăn mà cụ.

Chắt lọc ra, cụ chủ cũng rút ra được vài thứ đấy chứ :D

RAVA

Xe ba gác
-Bác nào mua Future cũng phải mua nhanh trước 1/1/2012 ko lại mất thêm mấy trăm tiền biển?:P

junyong

Xe buýt
Em thấy cái Sonata đời 2004-2010 trông đẹp và không nhàm mắt. Nhìn cái Sonata YF có cái mặt ca lăng nhăn nhó như monkey vậy. :D
Em cũng quan điểm như cụ, em thấy đời trước đàn ông và người lớn hơn!

Clayton

Xe điện
Em cũng quan điểm như cụ, em thấy đời trước đàn ông và người lớn hơn!
Đàn ông và Người lớn ==> Trung niên

Ngược lại, suy ra:

Phụ nữ và Chưa lớn ==> teengirl, hotgirl.

Cụ chê thế này hóa ra lại thành khen à? :D

Bát_Quái

Xe buýt
thích thì mua Teana cũng được, kiểu giáng nội thất ngoại thất khá OK, xe NHẬT cả đấy :D có điều ráp ở đài loan nên ko biết có xịn và bền ko.
Camry bản mới chưa biết thế nào chứ bản cũ này thì đừng mua nữa chứ nhìn chán ói cả ra rồi

Isu_zu

Tháo bánh

Luu Lehong

Xe container
Cái thằng trả lời trong VNexpress ngu bỏ mẹ, mỗi dân Indo và VN đi Toy, vậy 2 nước này tiêu thụ 9 triệu chiếc à...ngu còn bày đặt tư vấn!
Cái này dạo trước em cũng đã xem. Đọc xong chán mớ đời!~X(
Các tư vấn ý đưa sang box K-H thì em thấy chắc được hưởng ứng nhiệt tình lắm vì phù hợp thị hiếu :>.
Đọc gần 2/3 những cái tư vấn phần lớn em đoán toàn dạng đang ngắm xe từ xa, nghe nói hoặc hóng chứ chắc gì đã có bằng lái hay đã dùng cái xe nào thực sự: Nào là Cam đã hết thời, Sonata bán chạy hơn Cam và an toàn hơn....:D Chỗ Vụ em đang làm việc có 1 người đang định mua xe, có chú thanh niên còn trẻ chưa dùng xe bao giờ cũng khuyên y như vậy :D
Ở VNexpress em chỉ thấy ý kiến của vài bác như Nguyễn Phúc Tâm hay bác Liêm, Yên... là còn có giá trị!

RAVA

Xe ba gác
Cái này dạo trước em cũng đã xem. Đọc xong chán mớ đời!~X(
Các tư vấn ý đưa sang box K-H thì em thấy chắc được hưởng ứng nhiệt tình lắm vì phù hợp thị hiếu :>.
Đọc gần 2/3 những cái tư vấn phần lớn em đoán toàn dạng đang ngắm xe từ xa, nghe nói hoặc hóng chứ chắc gì đã có bằng lái hay đã dùng cái xe nào thực sự: Nào là Cam đã hết thời, Sonata bán chạy hơn Cam và an toàn hơn....:D
Chỗ Vụ em đang làm việc có 1 người đang định mua xe, có chú thanh niên còn trẻ chưa dùng xe bao giờ cũng khuyên y như vậy :D
-Em thấy xem trên OF toàn các bác chạy xe lâu năm tư vấn còn chả ăn ai nữa là lên vnexpress thì chắc 1/3 chưa có xe thì tư vấn gì?^:)^
-@ Luu Lehong: Bác xem vụ tư vấn mua Cam LE 2007 chạy 200.000 km bán 800tr chưa? Tếu phết?~X(

thanhtrung32vt

Xe tải
Sao e nhìn so lúc đầu thấy lạ mắt, sau nhìn lắm đường nét quá cứ rối rắm linh tinh cả, giống như copy mỗi chỗ một chút rồi gắn vào, thành ra cứ hao hao giống mẫu nọ mãu kia, không định hình được sản phẩm rõ ràng. Mà doanh số hình như đang sụt giảm nghiêm trọng do quá nhiều lời than phiền lỗi thì phải ..., sorry các fan so nhé.

Clayton

Xe điện
Sao e nhìn so lúc đầu thấy lạ mắt, sau nhìn lắm đường nét quá cứ rối rắm linh tinh cả, giống như copy mỗi chỗ một chút rồi gắn vào, thành ra cứ hao hao giống mẫu nọ mãu kia, không định hình được sản phẩm rõ ràng. Mà doanh số hình như đang sụt giảm nghiêm trọng do quá nhiều lời than phiền lỗi thì phải ..., sorry các fan so nhé.
Nhận xét của bác cũng thuộc diện... hàng khủng đấy :D

Đoạn đo đỏ bác có thể nói rõ thêm chút không? Theo bác thì nó copy xe nào, copy cái gì? Nhìn hao hao giống mẫu nào?

tuancpa

Xe tải
Đọc hết 24 page mỏi hết cả mắt mà chẳng thấy bác nào tư vấn cho ra tư vấn cả, toàn Fan Toy và fan Han cãi nhau. Em khuyên bác chủ thớt cứ thích em nào thì cưới em đấy. Đưa lên đây thì chẳng khác gì đẽo cày giữa đường. Em chạy sang OS đây ợ.

junyong

Xe buýt
Nhận xét của bác cũng thuộc diện... hàng khủng đấy :D

Đoạn đo đỏ bác có thể nói rõ thêm chút không? Theo bác thì nó copy xe nào, copy cái gì? Nhìn hao hao giống mẫu nào?
Nghệ thuật điêu khắc thì nó trìu tượng lắm cụ ơi! :P

tung lavi

Xe tăng
Hyundai Elantra 2011 bội thu tại Canada và Mỹ

- Hyundai Elantra 2011 chính là một trong những con át chủ bài của hãng xe Hàn Quốc với tham vọng bành trướng tại Mỹ và Canada.
Trong khi tình hình kinh tế thế giới đang có chiều hướng đi xuống thì Hyundai lại tận hưởng một năm thành công với doanh số bán hàng kỷ lục. Lần đầu tiên trong lịch sử 25 năm, Hyundai đã bán được 600.000 xe tại Bắc Mỹ, đánh dấu cho những nỗ lực không ngừng của hãng xe Hàn Quốc.

Là một trong những mẫu xe dẫn đầu doanh số bán hàng tại cả Canada và Mỹ, Hyundai Elantra 2011 sở hữu sức tăng trưởng nhanh hơn dự kiến. Từ 151.735 chiếc tìm thấy khách hàng trong năm 2010, Hyundai Elantra 2011 đã vươn lên con số 216.331 xe tình từ đầu năm 2011 đến nay, tương đương mức tăng trưởng 43%. Kết quả này đã góp phần thiết lập kỷ lục tăng trưởng cho hãng xe Hàn Quốc.

"Elantra đã trở thành một biểu tượng hoàn hảo trong phân khúc xe cỡ nhỏ", ông John Krafcik, chủ tịch kiêm giám đốc điều hành của Hyundai Mỹ, cho biết. "Trong tháng 11, doanh số bán hàng của Elantra đã tăng 37% mặc dù mẫu xe Hàn Quốc phải chịu sự cạnh tranh đáng kể từ các đối thủ đáng gờm như Chevy Cruze, Ford Focus và Honda Civic mới".

Không chỉ chứng minh sức hút vượt trội ở Bắc Mỹ, Elantra 2011 còn khẳng định mình đang thống lĩnh phân khúc xe cỡ nhỏ tại thị trường Canada. Steve Kelleher, chủ tịch kiêm giám đốc điều hành của Hyundai Canada, nhận xét: "Elantra tiếp tục góp phần thúc đẩy doanh số bán hàng kỷ lục tại Canada. Với thiết kế điêu khắc dòng chảy, tính năng an toàn tiên tiến và khả năng tiêu thụ nhiên liệu hiệu quả, Elantra là mẫu xe hoàn hảo tại thị trường Canada".

Theo thông báo của Hyundai, kế hoạch tiếp theo của hãng xe Hàn Quốc cho Elantra là phát triển phiên bản coupe 2 cửa dự kiến ​​sẽ ra mắt tại triển lãm Chicago 2012 diễn ra vào tháng 2 năm sau.

tung lavi

Xe tăng
Danh sách 10 động cơ tốt nhất năm 2012:
V6, DOHC, siêu nạp, TFSI, dung tích 3.0 lít (Audi A6)
I4, DOHC, tăng áp, dung tích 2.0 lít (BMW Z4/528i)
I6, DOHC, tăng áp, dung tích 3.0 lít (Chrysler 300S/Jeep Wrangler)
I4 EcoBoost, DOHC, dung tích 2.0 lít (Ford Edge)
V8, DOHC, dung tích 5.0 lít (Ford Mustang Boss 302)
I4, DOHC, tăng áp, dung tích 2.0 lít (Buick Regal GS)
I4, DOHC, dung tích 1,6 lít (Hyundai Accent/Kia Soul)
I4 Skyactiv, DOHC, dung tích 2.0 lít (Mazda3)
V-6 HEV, DOHC, dung tích 3,5 lít (Infiniti M35h)

mấy năm nay năm nào đông cơ hyundai cũng có mặt trong danh sách

Venus

Xe buýt
Danh sách 10 động cơ tốt nhất năm 2012:
V6, DOHC, siêu nạp, TFSI, dung tích 3.0 lít (Audi A6)
I4, DOHC, tăng áp, dung tích 2.0 lít (BMW Z4/528i)
I6, DOHC, tăng áp, dung tích 3.0 lít (Chrysler 300S/Jeep Wrangler)
I4 EcoBoost, DOHC, dung tích 2.0 lít (Ford Edge)
V8, DOHC, dung tích 5.0 lít (Ford Mustang Boss 302)
I4, DOHC, tăng áp, dung tích 2.0 lít (Buick Regal GS)
I4, DOHC, dung tích 1,6 lít (Hyundai Accent/Kia Soul)
I4 Skyactiv, DOHC, dung tích 2.0 lít (Mazda3)
V-6 HEV, DOHC, dung tích 3,5 lít (Infiniti M35h)

mấy năm nay năm nào đông cơ hyundai cũng có mặt trong danh sách
Tốt theo tiêu chí nào bác? chứ nói tốt ko thì chưa đủ?
Xe điện có động cơ điện tốt nhất cho môi trường, nhưng nó ko làm động cơ xe đua được.