NAUY, người, cảnh, ẩm thực, Ô tô...và các thứ khác.

MBW

Xe máy

uoat

Xe buýt
Website
www.minhquan.vn
Đi đâu cũng đến ngày về.
Sướng hay khổ rồi cũng đến lúc về.
Hành trình đi tìm những cảm nhận mới về cuộc sống đó đây cũng đến hồi kết.
Cho dù trải nghiệm phần lớn là các cảm nhận đẹp đẽ, các điều kiện vật chất tốt đẹp, được biết đến những con người nhân hậu, tốt bụng...
Nhưng tất cả những điều tốt đẹp đó em lơ mơ cảm thấy chỉ là những thời khắc thoáng qua trong chuyến du hành cuộc đời.
Đi rồi...ai cũng phải về.
Tặng cụ http://mp3.zing.vn/bai-hat/Tro-Ve-Buc-Tuong/IWZAADFE.html thay những lời cảm ơn, cụ là 1 người sâu sắc, khôn ngoan và đôn hậu. Em thích những người như vậy :)>-

HorsePower

Xe container
2`, ước j e đc như cụ dù chỉ 1 lần
E cũng ước làm được điều hay giống Cụ
Thế 2 chị em không chụp chung kiểu ảnh nào à? Cụ post lên cho anh em chiêm ngưỡng cái?
Cụ viết bài hay như cụ " lầm"
Cụ Lầm nào ạ?
Em mê mẩn giọng văn của cụ. Rất ngắn gọn nhưng lại đầy đủ thông tin. Em mời cụ ly vodka of để hóng chuyến đi của cụ (b)
Em phải gửi cái Còm men của Cụ cho cô giáo dạy văn lớp 3 cho em 2 điểm mới được..keke...
Em mê, mê lắm những bãi cỏ xanh mướt trải dài dưới những cây cổ thụ dư lày (l)

Em cũng muốn trao đổi "công việc" này với cụ qua mail :D
Mời Cụ cứ tự nhiên. Cụ gửi qua tin nhắn trên OF là e nhận dc
em đợi đọc hết mới comm, hình ảnh quá đẹp, văn phong dẫn chuyện rất hay và hài hước, vodka cụ chủ nhé
Cám ơn Cụ.

HorsePower

Xe container

Vipmouse

Xe tải
Xem một mạch từ đầu đến cuối. em thấy cụ "ngựa" có kiểu kể chuyện cứ thủng thỉnh, rất hợp với cái khung cảnh của bọn châu Âu già cỗi này.
Em định mời cụ cả chai riệu dưng mà Min Mod không cho sợ cụ say nên em kính cụ 1 ly, cảm ơn cụ đã chia sẻ với a e OF.

hungpmu

Xe tăng
Mấy con này làm cảnh ở công viên:

............
[/QUOTE]
Em thề với các cụ chứ mấy em cổ Xanh này mà tiết canh với luộc thì nhớ lâu lắm. Kính cụ 1 ly, đẹp quá cụ ạh

HorsePower

Xe container
:P

Thì tấm đó đẹp nhất còn gì nữa ạ

Bài này ảnh bị hỏng ko nét vì lý do Up lên bucket là 1024px nhưng lại để 4rum OF nó tự động resize xuống 800 nên ảnh bị soft bác à
Hôm này mới biết kỹ thuật này.
Vậy phải resize ảnh đúng 800 cho 2 trang nó sang ngang với nhau mới nét phỏng cụ?

dau_ngang_v16

Xe tải
Khổ thân em. Trưa được mỗi âu này. múc 1 đĩa húp xong, ngó ngó chờ chờ xem còn bưng tiếp ra cái gì vì tưởng Khai vị.
Thế mà bọn Tây nó húp xong đứng dậy.
Xong!
Ăn uống kiểu này ngang với nuôi người ốm. Mà em có ốm đâu.
đọc cái này nói thật mới cụ em không nhịn được cười.việt nam mình là cứ phải ăn chắc mặc bền chứ không cuwix ngựa xem hoa như mấy anh tây....:-|

ngocminh36

Xe hơi
Cảm ơn cụ. Khai phá cho cháu thêm ít văn hóa

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Phong cảnh quá đẹp, còn lời bình của cụ chủ rất dí dỏm, sâu sắc.

xe dột nóc

Xe tăng
Qua các nước giàu phương tây mới thấy nó sạch đẹp và thanh bình các bác nhỉ. Ví dụ đơn giản là vào công viên thì chim trời, cá nước, sóc chạy tới chân người xin bánh mì,...ở vn thì 20 năm trước may ra ở quê còn giống thế chứ 20 năm nay người ta bắt hết, tận diệt.

xuantan.1987

Xe hơi
Lối sống của họ và không khí bên ấy luôn có cảm giác sạch sẽ và văn minh, không biết bao giờ bên Mùnh được như thế

HoangGlory

Xe buýt
Mấy con này làm cảnh ở công viên:

............
Em thề với các cụ chứ mấy em cổ Xanh này mà tiết canh với luộc thì nhớ lâu lắm. Kính cụ 1 ly, đẹp quá cụ ạh[/QUOTE]
Mấy con này thì cụ cứ phải hầm 1 tuần thì mới xơi đc, dai kinh khủng!

Ảnh cụ horse sinh động quá!

HorsePower

Xe container
Qua các nước giàu phương tây mới thấy nó sạch đẹp và thanh bình các bác nhỉ. Ví dụ đơn giản là vào công viên thì chim trời, cá nước, sóc chạy tới chân người xin bánh mì,...ở vn thì 20 năm trước may ra ở quê còn giống thế chứ 20 năm nay người ta bắt hết, tận diệt.
Còn nhiều hình chim trời, thú hoang lắm mà tìm không ra.
Tặng cụ cái bọn táo tợn này. Nó cứ nhơn nhơn coi người như cỏ rác.
Đi lại như thể thế giới này là của chúng, đám người đần độn chỉ biết mỗi việc cắm cúi làm lụng mà chả biết đến rong chơi...keke...

Còn đây là Sóc ở giữa Sài gòn nhé cụ:

Heaven7

Xe máy
Ko biết khen gì nữa vì mọi người đã khen hết rồi. Thích lời văn hài hước của cụ Chủ quá. Cảm ơn Cụ rất nhiều. Mong Cụ phát huy để cho những kẻ ngồi đáy giếng như em mở mang tầm mắt. Cảm ơn Cụ lắm lắm!!!

HorsePower

Xe container
đọc cái này nói thật mới cụ em không nhịn được cười.việt nam mình là cứ phải ăn chắc mặc bền chứ không cuwix ngựa xem hoa như mấy anh tây....:-|
Xưa đi bộ đội tiêu chuẩn 21kg gạo/tháng nên cái bụng nó quen với 4,5 bát rồi. Giờ chẳng ăn dc thế nhưng húp bát này rồi làm cả ngày thì hạ đường huyết cụ ạ.

Cám ơn Cụ nhé ảnh Cụ đẹp lắm
Cám ơn cụ

Cảm ơn cụ. Khai phá cho cháu thêm ít văn hóa
Văn hóa của ngừoi ta, em chỉ thổ tả lại thôi chứ khai phá cho ai cái gì thì không dám nhận cụ ạ. Cám ơn cụ.

Phong cảnh quá đẹp, còn lời bình của cụ chủ rất dí dỏm, sâu sắc.
Cám ơn cụ

Lối sống của họ và không khí bên ấy luôn có cảm giác sạch sẽ và văn minh, không biết bao giờ bên Mùnh được như thế
Em thề với các cụ chứ mấy em cổ Xanh này mà tiết canh với luộc thì nhớ lâu lắm. Kính cụ 1 ly, đẹp quá cụ ạh
Mấy con này thì cụ cứ phải hầm 1 tuần thì mới xơi đc, dai kinh khủng!

Ảnh cụ horse sinh động quá![/QUOTE]
Cám ơn cụ

Ko biết khen gì nữa vì mọi người đã khen hết rồi. Thích lời văn hài hước của cụ Chủ quá. Cảm ơn Cụ rất nhiều. Mong Cụ phát huy để cho những kẻ ngồi đáy giếng như em mở mang tầm mắt. Cảm ơn Cụ lắm lắm!!!
Ồi cụ khen em sướng cả ngày. Có lúc miệng huýt sao vang, chân nhảy như chim chíc...
Cám ơn cụ nhiều nhiều.
Nếu cụ thấy hay mời cụ tìm đọc các thớt nhà em đi trên các nẻo đường nhé.

dau_ngang_v16

Xe tải
:-bdNhững ngày lễ noel đã qua,kính chúc các bác có những chuyến đi vui vẻ,ngập tràn niềm vui,Có thêm những phóng sự hay bài viết mới về thiên nhiên và con người,ẩm thưc bốn phương những lễ hộiL-).....VIỆT NAM VÀ TRÊN KHẮP THẾ GIỚI.**== EM CẢM ƠN BÁC RẤT NHIỀU ĐÃ CHO EM CÓ NHỮNG TRẢI NGHIỆM THẬT TUYỆT VỜI !!!:">