[Funland] Nâng ngực...

Moondora

Xe đạp
Trước em thấy có thớt của một cụ nhờ tư vấn để vợ đi nâng ngực. Nói chung ngực đẹp thì đàn ông phụ nữ ai cũng thích cả, nhưng cá nhân em nghĩ can thiệp dao kéo vào cơ thể nếu không vì lý do sức khỏe thì thật sự không đáng ạ.

Lucky.Cat

Xe buýt
Kinh nghiệm của bồ cũ em là sáng sáng cứ làm đôi tạ 3kg treo vào 2 con ốc vít. Đứng chống nạnh 15p là sau to hơn mướp. Ko cần dao kéo gì.
Úi zồi, thế này thì ốc vít cũng bong theo tạ luôn chứ mướp đâu ra mà nấu canh

quangvietdung

[Tịch thu bằng lái]
Trước em đăng bài hỏi một lần rồi nhưng thớt bị xoá mất nên giờ em hỏi lại :))
Em xin nói trước là không thả thính, thả bả gì hết :)) và cũng không có ảnh gì hết.
Em chuẩn bị 31 tuổi rồi, chưa có một mối tình đúng nghĩa nào. Không phải là không có ai để ý hết, tính ra thì khá nhiều người có ý định nghiêm túc.
Khách quan mà nói thì nhìn từ bề ngoài, điều kiện của em không đến mức quá tệ, hầu hết những người gặp em đều có ý tiến tới hôn nhân, có người còn về lặn lội về tận quê nội em xin cưới rồi; nhưng sau một thời gian thì bỏ vì ngực em lép quá. Em chắc chắn là lý do này vì nếu chê tính cách, hoàn cảnh thì sẽ không bắt đầu và phí thời gian, công sức như vậy. Một hai lần đầu thì em không nghĩ gì nhiều, nhưng sau ai cũng thế nên em bắt đầu có ý định nâng ngực. Không hẳn là để tìm chồng mà là để tự tin khi bắt đầu một mqh mới, hiện tại có người làm quen mà em không giám tiến tới (có người bảo em kiêu nên ế :(( )
Cc ở đây có ai có vợ nâng ngực hay có vợ ngực lép không ạ?
Không có ảnh 3d vật thể không tư vấn.

Embe_Hanoi

Xe buýt
Khiếp, có cái thớt này cơ à,

Em chuyên gia độ loa cho khách 6 năm đây ạ,

Làm luôn đi mợ, đắt ck ngay, trinh mất luôn trong 1 nốt nhạc:D

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
Thế kỷ 21 dồi mà các cụ vẫn xăm soi, nặng nề mấy vụ loa đài quá.

E thì e chỉ cần vk nhí nhảnh vui vẻ thôi là happy lắm rồi >:D< >:D<

Chỉnh sửa cuối:

HoaMaudon

Xe tăng
Em chuẩn bị 31 tuổi rồi, chưa có một mối tình đúng nghĩa nào. Không phải là không có ai để ý hết, tính ra thì khá nhiều người có ý định nghiêm túc.
Khách quan mà nói thì nhìn từ bề ngoài, điều kiện của em không đến mức quá tệ, hầu hết những người gặp em đều có ý tiến tới hôn nhân, có người còn về lặn lội về tận quê nội em xin cưới rồi; nhưng sau một thời gian thì bỏ vì ngực em lép quá. Em chắc chắn là lý do này vì nếu chê tính cách, hoàn cảnh thì sẽ không bắt đầu và phí thời gian, công sức như vậy. Một hai lần đầu thì em không nghĩ gì nhiều, nhưng sau ai cũng thế nên em bắt đầu có ý định nâng ngực. Không hẳn là để tìm chồng mà là để tự tin khi bắt đầu một mqh mới, hiện tại có người làm quen mà em không giám tiến tới (có người bảo em kiêu nên ế :(( )
Cc ở đây có ai có vợ nâng ngực hay có vợ ngực lép không ạ?
Sau 1 thời gian mà những người đã yêu Mợ, xác định nghiêm túc với Mợ mới quyết định dừng và không tiến tiếp đến hôn nhân, thì em nghĩ rằng nguyên nhân phải là 1 điều gì đó mà sau 1 thời gian họ mới nhận ra được
Điều này không thể là ở Vòng 1 được đâu ạ
Vì Vòng 1 là yếu tố được xác định, nhìn thấy đầu tiên khi giao tiếp ạ, chứ không nói đến là tìm hiểu, yêu đương

Mợ đừng mất tự tin cho Vòng 1 ạ

Chỉnh sửa cuối:

banhangonline

Xe buýt
Theo kn các cụ thì cứ xoa ngực bằng nước dãi đàn ông khoảng 5p cho 1 bên trước khi đi ngủ, ngày 1 lần thì sau 1 tháng là to ra ạ

OtoArch

[Tịch thu bằng lái]
Thế kỷ 21 dồi mà các cụ vẫn xem soi nặng nề mấy vụ loa đài quá.

E thì e chỉ cần vk nhí nhảnh vui vẻ thôi là happy lắm rồi >:D<

>:D<
Vợ em may mắn dù đã 2 con nhưng vú vừa bàn tay đẫy, vẫn mịn màng và rất đàn hồi. Trưa nay về nhà ăn cơm và tranh thủ ngủ trưa mươi phút, nắn bóp vú vợ giờ vẫn còn đầy cảm xúc :) :)
Vú độ nắn bóp nó cứ như có cái gì bên trong tức tay lắm.

Ni No Kuni 2

Xe điện
Thế kỷ 21 dồi mà các cụ vẫn xăm soi, nặng nề mấy vụ loa đài quá.

E thì e chỉ cần vk nhí nhảnh vui vẻ thôi là happy lắm rồi >:D<

>:D<
Cụ ko nên tự ý lấy ảnh người khác ntn cụ nhé, rất bất lịch sự.. Bạn này hay post trên Instagram, cụ xóa hình đi cho phải đạo.

thanh040506

Xe trâu
Vợ em may mắn dù đã 2 con nhưng vú vừa bàn tay đẫy, vẫn mịn màng và rất đàn hồi. Trưa nay về nhà ăn cơm và tranh thủ ngủ trưa mươi phút, nắn bóp vú vợ giờ vẫn còn đầy cảm xúc :) :)
Hiếm chị e 2 con rồi mà vú ngon như vậy lắm. Nhất cụ☺

TrumpVietnam

Xe tăng
Thế vụ này khi nhét bọc silicom vào rồi, nay mai sinh con phải tháo ra à các mợ ? Con nó bú kiểu j nhỉ

thanhlam171

Xe tăng
Nhà cụ hồi còn son rỗi phải hơn bàn tay với ko cho bọn trẻ bú trực tiếp mới vậy. Chứ mợ nào mà 2 lứa cũng đều giảm vòng cả mà. Vợ em đòi độ mà em ko cho.

OtoArch

[Tịch thu bằng lái]
Nhà cụ hồi còn son rỗi phải hơn bàn tay với ko cho bọn trẻ bú trực tiếp mới vậy. Chứ mợ nào mà 2 lứa cũng đều giảm vòng cả mà. Vợ em đòi độ mà em ko cho.
Nhà em cả 2 F1 đều bú đến 6 tháng, còn lại em bú ạ :)) Hình như giờ còn tăng vòng hơn so với thời con gái.

.Xukthal

Xe container
Sau 1 thời gian mà những người đã yêu Mợ, xác định nghiêm túc với Mợ mới quyết định dừng và không tiến tiếp đến hôn nhân, thì em nghĩ rằng nguyên nhân phải là 1 điều gì đó mà sau 1 thời gian họ mới nhận ra được
Điều này không thể là ở Vòng 1 được đâu ạ
Vì Vòng 1 là yếu tố được xác định, nhìn thấy đầu tiên khi giao tiếp ạ, chứ không nói đến là tìm hiểu, yêu đương

Mợ đừng mất tự tin cho Vòng 1 ạ
Mợ ko hiểu nỗi tự ti của các mợ v1 bé đâu :-s

.Xukthal

Xe container
Khiếp, có cái thớt này cơ à,

Em chuyên gia độ loa cho khách 6 năm đây ạ,

Làm luôn đi mợ, đắt ck ngay, trinh mất luôn trong 1 nốt nhạc:D
Chuyên gia đã xuất hiện :D cơ mà sao ko đky KDCN nhỉ? Of tiềm năng đó mợ ;;)

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Úi z.ời ơi..., cụ miêu tả sinh động vãi 😝