[Funland] Năng lượng gốc

MUL

Xe máy
Em chẳng học hành gì xin vào nhóm kín vẫn dc bác ạ. Tối nay đang ngồi nghe ô ý chém đây
Em thì nằm vùng lớp 1,2,3 nhưng em thấy Chú Fuc vẫn thao thao bất tuyệt mấy cái ý đấy. Loanh quanh luẩn quẩn chả khác mẹ gì nhau, mà phải chia ra lắm lớp lắm cấp độ làm gì nhỉ. Lý luận với dẫn chứng chả có mịa gì cả. Toàn linh tinh ở đâu đâu thôi. Thế mà các cụ cứ gật với tim như bổ củi ấy nhỉ

Hong rose

Xe đạp
Em thì nằm vùng lớp 1,2,3 nhưng em thấy Chú Fuc vẫn thao thao bất tuyệt mấy cái ý đấy. Loanh quanh luẩn quẩn chả khác mẹ gì nhau, mà phải chia ra lắm lớp lắm cấp độ làm gì nhỉ. Lý luận với dẫn chứng chả có mịa gì cả. Toàn linh tinh ở đâu đâu thôi. Thế mà các cụ cứ gật với tim như bổ củi ấy nhỉ
Để thu tiền dần chứ bác :D

Nuisu

Xe hơi
Chào các cụ, mẹ em cũng mới gia nhập giáo phái này, bắt e tìm hiểu các kiểu. Mục đích của mẹ em là chữa bệnh cho bố em (bố em bị viêm màng não mủ từ 2003, di chứng là điếc từ 2003 đến giờ). Mẹ em muốn chữa cho bố em, em khuyên can các kiểu nhưng vẫn đang mù quáng

Em đang bảođể nó chữa cho bố emđây. Các bác chờ em kết quả nhé

Giáo phái này bắtđầu tung Tài khoảnđể nhậnđóng góp rồi, em tin là chuẩn bị sắp có hội thảo các kiểu thôi
Tung tài khoản thì ngay từ đầu rồi bác ạ + mua sách 130k/q bán dễ dàng ngon ơ.
Đặt gạch chờ kq của bác

Nuisu

Xe hơi
Không cụ, con sư tử nhà em nó theo nên phải tìm cách giãn ra :))
Chúc bác may mắn nhé 😄
Đang có 1 số dấu hiệu rồi. Bọn này thu đc tiền là chúng nó bùng. Nguyên tiền mua sách 130k/1q×10.000 cụ. Nhưng có những cụ mua đến 4,5q. Bây giờ nó đang lấy cớ dịch bệnh nên chưa in đc sách. Rồi tiền quyên góp ủng hộ covid, ủng hộ khó khăn trung bình cứ 200,500 có cụ đóng cả triệu luôn...
Bọn nó thấy có hiện tượng ko ổn cái là cả lũ gọi nhau bùng. Xong nó lại lập ra nhóm mới với tên gọi mới nghe rất khoa học và nhân văn... và cứ thế đi lừa những ai nhẹ dạ cả tin, tham sức khỏe, tham trẻ đẹp nhưng lại muốn dễ dàng, nhanh luôn và ngay chứ ko chịu sống đạo đức, ko chịu dành time luyện tập thể dục thể thao, ăn uống tiết độ và suy nghĩ tích cực lạc quan yêu đời

tuha_vt2015

Xe tăng
Em xem thớt xong cũng nhảy vào học mà chưa thấy ấm.
Hai hôm rồi tiêm Moderna mũi 2 bị vật nên không vào nữa

present

Xe điện
Không cụ, con sư tử nhà em nó theo nên phải tìm cách giãn ra :))
Tối qua chả học đến hơn 23h còn zề, em đang phải canh cụ già đây.
Quan trọng là phong tỏa được việc chuyển tiền cho bọn nó cụ à.
Nếu cấm quá ko được thì vẫn còn bài nhận CK nhưng ko chuyển.
Bọn nó nó ủng hộ & từ thiện chắc ko dám bắt gửi ảnh chụp CK đâu.
Như vậy thì cụ già nhà em cũng ko có cơ hội kiểm chứng được :))

leminhhn

Xe buýt
Cccm có thông tin gì về mấy hội nhóm này không? Dạo này em thấy khu nhà em các cụ rủ nhau học online món này để chữa bệnh, nghe quảng cáo là miễn phí, hấp thu năng lượng chữa bệnh...như tiên vậy. Mê tín huyễn hoặc quá. Không biết có lừa đảo gì không. Em khuyên ông cụ nhà em đừng tin mà không được.
Liệu có phải ngón hấp tinh đại pháp đã bị thất truyền, khả năng trước khi đc truyền thụ bộ này người học sẽ được luyện một bộ kiếm phổ ...
E chỉ biết thế thôi cc cẩn thận kẻo mất mẹ nó...😝😝😝

Kim possible

Xe đạp
Thấy cụ nhà e bảo 6 rưỡi tối trên vtv6 nói về cái nlg bỏ mẹ này. Các bác nào rảnh hóng vs em 🤣🤣🤣