Nắng gió Mộc Châu !!!

blackmoon78

Xe tăng
Tưởng nhớ
Tiếp tục hóng chuyến đi của Cụ Jo.

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Chuyện bây giờ mới kể ,nói nhỏ ,ai đọc ,đừng kể với ai ,mất vui :
Lúc ăn trưa ,mấy Cụ ngồi mâm em ,thấy con bé phục vụ mỏng mày ,hay hạt nên cứ hay trêu ,lúc thì :em ơi cho anh bát mắm ớt ,lúc lại : em cho anh múi chanh..con bé cũng cắm cúi lấy ,thật dễ thương..Ấy thế mà lúc em đi WC ,đi ngang qua bếp ,thấy chính con bé đó đang nói : đặt có 550 k/ mâm mà rách việc .Ô ,tộ sư con này láo ,mày khinh chúng ông à .Các ông là ăn hẳn 750/ mâm nhé ,trưởng đoàn Jo của chúng ông đã công khai trên mạng.Tính thật thà của mày ngu quá ,mày hại người rồi đó ,mày nói vậy hóa ra Trưởng đoàn Jo của chúng ông....(Thôi ,chẳng dám nói nữa đâu)
Ừ ,anh hiểu ,anh chia sẻ..cái vụ ăn sáng thực ra là thế này : đoàn mình đông thế chứ thực ra đông nữa KS CD MC cũng phục vụ được ,trong thâm tâm ,anh nghĩ 2 năm nó chỉ trượt giá 5 nghìn là cùng thôi ,tức là 25k/suất ,nên anh bảo với em là 30k ,định kiếm tí bù vào chuyến đi ,ai dè 30 k/suất thật..Anh gọi điện lâu là để mặc cả xuống 26 ,28 ,29K500 ,đặng kiếm 30k cũng được ,thế mà không xong.Mà không" ăn" được nên anh bảo Họ không phục vụ cho nó LÀNH.
:)) Thế hóa ra vụ Bắp phê ăn sáng là có thật á anh :D

Lại nói chuyện sau khi ăn trưa xong, cả đoàn không được nghỉ ngơi mà phải tiếp tục di chuyển đi thăm quan thác Dải Yếm. Thác này được mệnh danh là thác đẹp nhất Mộc Châu...

Khi xuống em cho đi một đường và khi lên thì một đường khác. Đoạn này còn rộng rãi, các nhà còn xa nhau nên không nghe thấy tiếng thở phì phò, mùi mồ hôi nhễ nhại..

giangsuki

Xe ngựa

Lại nói chuyện sau khi ăn trưa xong, cả đoàn không được nghỉ ngơi mà phải tiếp tục di chuyển đi thăm quan thác Dải Yếm. Thác này được mệnh danh là thác đẹp nhất Mộc Châu...

Khi xuống em cho đi một đường và khi lên thì một đường khác. Đoạn này còn rộng rãi, các nhà còn xa nhau nên không nghe thấy tiếng thở phì phò, mùi mồ hôi nhễ nhại..
Thác Dải Ýêm mùa này ko có nước nên ko đẹp
Mà trời nắng thì thấy cầu vồng trong thác

Thác Dải Ýêm mùa này ko có nước nên ko đẹp
Mà trời nắng thì thấy cầu vồng trong thác
Có cầu vồng luôn đó lão, lát trong mấy cái ảnh thác có cái cầu vồng nho nhỏ..

Trungvotinh

Xe hơi
Đồi chè hình như không mướt lắm. Chắc đợt này lộc xanh chưa lên rùi cụ chủ ạ. Công nhận Mộc Châu đẹp. Rất đáng để đi. :)